Trên tay Airpods 2: sạc không dây ngon, vẫn không đối thủ

cuhiep
26/3/2019 12:6Phản hồi: 203
203 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không có gì thay đổi
Có mịa gì đâu thêm tý giã anh em thêm một mớ.
@tuchangioi mua bản thường thôi bạn
Ss ben ngoai lam cai me gi. Chat am noa hay hon kg may thim
Linlinchin
TÍCH CỰC
5 năm
Theo mình "Bình" như vậy tối giản nhất, tối giản chứ không đơn giản mà đẹp, sang, chắc chắn không phải thích mà khen mà công bằng mà nói không cần rườm rà mà cứ rựơu càng ngày càng ngon và giá ổn là được!
teoteo_tt
TÍCH CỰC
5 năm
H1 so với W1 thì sao ad ?
Cho em hỏi ngu tẹo, hộp thì phân biệt được, còn tai nghe đời 1 và đời 2 thì phân biệt kiểu gì, đút tai nghe đời 1 vào hộp đời 2 thì có phân biệt được ko nhỉ =)))))
@Sandcastle_1108 Khác chỗ model nằm dưới tai nghe
onlyone90
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chất âm có gì hơn ko các bác? và pin có tốt hơn tí nào ko 😔
@onlyone90 Thấy các video trên youtube đều nói âm vẫn như bản 1.
onlyone90
ĐẠI BÀNG
5 năm
@bud's vậy so (bản sạc bt) với bản 1 chỉ hơn đc đúng cái hi siri với cái chip nhanh hơn đc tí thôi đúng ko bác, còn lại giống y hệt
thật sự thất vọng 😁
@onlyone90 Đã mua ap thì đừng quan trọng chất âm. Âm ap dư dùng cho nhu cầu nghe nhạc vs đôi tai ng thường rồi. Giá trị của nó là sự tiện dụng khi đi cặp vs ip😃
onlyone90
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Barbatos E hiểu mà bác, e dùng 1 rồi mà
Nhưng vẫn hi vọng nó ngon hơn 1 tí chứ đúng ko bác.
Các bác cho em hỏi ngu tí phân biệt Airpods 1 với Airpods 2 bản sạc có dây thì như nào ạ. 😁
@Quang Ngọc 2401 phân biệt cái hộp sạc thì biết, còn phân biết cái tai nghe thì ko biết luôn, để trên tay xem thế nào, hộp sạc Airpods 1 thì đèn nằm dươi nắp, còn airpods 2 đèn nằm bên ngoài trước mặt luôn,,
@Barbatos Chấm xanh ngoài hộp đó bạn
tarzanvn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@chavalier Đời 2 mà ko có sạc ko dây là vẫn ko có đèn và y chang như đời 1 nhe bạn
tarzanvn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Đào Ngọc Lân Đời 2 sạc có dây thì đèn sạc vẫn nằm bên trong như đời 1 nhe, chỉ có sạc ko dây mới có đèn sạc bên ngoài thôi nhe
Nếu có ai lấy 2 cái tai nghe airpods 1 bỏ vào hộp sạc của airpods 2 thì sao phân biệt được ta? 😆)
@khuongnguyenbk Kết nối với iphone hoặc mac. Rồi vào phần cài đặt hoặc system reports để xem mã.
@khuongnguyenbk Dưới mấy cái tai nghe có model hết á. Đọc cái đó rồi search sẽ ra cái đó 1 hay 2
yilka
TÍCH CỰC
5 năm
Đã mua bên sing, mà chưa kịp qua lấy 😁 dùng nốt 1 vậy hihi
bsd insight
ĐẠI BÀNG
5 năm
sao không chơi luôn type-c mà lại đưa vào type-a nhẻ
mình vài ngày mới sạc 1 lần, nên sạc ko dây k cần thiết lắm. Hài lòng với bản 1, hóng test âm thanh
dat.nguyen90
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hóng test với android :v
Chip H1 là sự khác biệt
hastock168
ĐẠI BÀNG
5 năm
có cách nào làm pin airpod hồi lại không, airpod mình nua từ 2016 giờ pin chai quá nghe được có hơn 1tieng
sontg10
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hastock168 Pin kém thì chỉ có vứt thôi bạn ah. K sửa được
Booooozyer
TÍCH CỰC
5 năm
@hastock168 2 năm hết 4 triệu tiền tai nghe thế là cũng ok r bạn 😁 Múc cái mới thôi!
tieu.ngao
TÍCH CỰC
5 năm
Thế méo nào lại request iOS12.2 ah?
Thôi mua bản 1 vậy, mình iOS 10 bọ
Tai nghe chủ yếu âm thanh mà sao ko nghe nói tới nhỉ???
@cuhiep À mà hỏi đúng người luôn, bác đã từng trên tai con senn momentum true wireless, vậy nó nghe ngon lành cành mít hơn ap2 này chứ? Tính tiện ích mình ko cần lắm vì chỉ để nghe nhạc thôi.
Haiminh0912
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Dollarssssss Em trên tay con đấy 1 lần rồi bác ạ, nghe ngon vl, nhưng mà giá chát quá ^^
P/s: Bác bình tĩnh, đâu rồi sẽ có đó, ko dc tranh luận đồ của Apple khi có iHiep ở đây 😃
@cuhiep Ko liên quan nhưng nhờ bác chỉ giúp ạ. Chẳng là e đăng nhập id apple trên safari iphone, có nhiều lúc nó sai mật khẩu(mặc dù e nhớ rõ ràng), làm e phải đổi lại, nhưng vào đc thì nó thông báo có 1 thiết bị đã đăng nhập gần Hà Nội, nhưng e ở Đà Nẵng mà. Lúc trước khá lâu e dùng iphone5 mà bị mất cũng ko thể erase phone luôn. Bác giúp e với, e đã đổi pass gmail lẫn appleid luôn, vào icloud trong cài đặt thì phần thiết bị chỉ có mình iphone của e. Bác nghĩ là có bị hack ko. Thank bác. E có gửi hình cho bác xem.
@Dollarssssss Vào iCloud tìm các loại chiếc đt bị mất ra. Mở bảo mật hai lớp bằng số đt của bạn nữa.
Luôn tiện bác thớt cho hỏi con energizer loại gì thế?? Thanks much.
@Dollarssssss http://energizer.dtr.vn/pin-sac-du-phong-energizer-10-000mah-qc3-0-tich-hop-sac-khong-day-10w-qe10000cq đây bạn
namdisco
ĐẠI BÀNG
5 năm
tuyệt vời
Mới bóc hộp mà đã bám bẩn ở chỗ nút sau case rồi 😁 xem ra khuyết điểm nhựa dễ xước, dễ bám bẩn vẫn còn :/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019