Trên tay AirPods Pro nhái: Kiểu dáng và cách hoạt động rất giống với hàng thật

Mikeknowsme
7/12/2019 10:32Phản hồi: 224
224 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

beboylqt
TÍCH CỰC
4 năm
Có một cái mà dễ nhận ra nhất mà mod không thấy nói là cái ear tip, ear tip của hàng nhái vẫn giống như mấy cái tai nghe in-ear bình thường.Còn ear tip của Airpod Pro có thiết kế đặc biệt mà chưa thấy con tai nghe in-ear nào có cả.
chất lượng âm thanh nghe khác liền
Bỏ 1tr7 đi mua hàng fake để khoe không tinh tế lắm 😁
Vụ kết nối là do cách thức apple dùng bluetooth để nhận diện thiết bị ở gần bị mấy a TQ copy được. Chứ chip H1 dùng để giữ kết nối ổn định thì làm sao copy được
Foureyes8x
TÍCH CỰC
4 năm
Tầm dưới 2tr e nào nghe ổn các bác. Ko đau tai, nghe con theo iphone thấy ko đau tai, còn con bluetooth tronsmart thì bị đau, mấy con có đệm cao su thấy đau..
Shijn
TÍCH CỰC
4 năm
@Foureyes8x 2tr mua airpod gen 1 được rồi mà bác, thêm tí là có gen2 likenew rồi
Nhìn y như hàng thật
@Electrical Engineer Công nhận Tàu chúa trùm khoản nhái, nếu ko nhìn vào bản thật chắc kho biết bản giả! Điệu này khi mua chắc fải tha theo 1 chiếc thật để đối chiếu Cười (1).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Thật giả giờ lẫn lộn quá
All4t
ĐẠI BÀNG
4 năm
Khổ thật, ko hiểu tại do ngón tay mình có to hay sao. Mà cảm thấy cái airpods pro này khó lấy ra hơn so với airpods thường. Có ai cũng bị như mình k?
Shijn
TÍCH CỰC
4 năm
@All4t Có bác ơi vì dạng n bầu bầu tròn tròn nên hơi khó, giờ quen rồi nên đỡ chứ trước phát bực lên ấy
All4t
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Shijn Ko biết có khả thi ko, nhưng theo mình apple mà làm khi mở nắp ra, đôi tai nghe nó đẩy lên chắc quá tuyệt luôn.
Shijn
TÍCH CỰC
4 năm
@All4t Đời sau sẽ có cải tiến mà bác
Cái này phải nói là giả chứ đâu phải nhái
Cái vòng kim loại to đùng bên dưới là dễ nhận ra nhất
Ông nào có ít xiền nhưng thích sang chảnh một chút thì hàng nhái cũng là một sự lựa chọn không tồi vì hàng nhái nó cũng có khách hàng riêng của nó.
huyhuy3586
TÍCH CỰC
4 năm
Công nghệ nhái ngày càng “phát triển”
@hoanghuyhp86 Vừa tốt vừa xấu, tốt cho những người ko có nhiều điều kiện mua hàng real nhưng vẫn thích cảm giác người khác nhìn vào tưởng mình đang xài Airpods Pro thiệt nhưng xấu là khiến người dùng dễ bị lừa vì khó phân biệt fake - real Chớp mắt.gif
Shijn
TÍCH CỰC
4 năm
Mod thiếu cái đoạn tháo nút tai nó ra rồi, phần loa nó khác hàng zin,thêm nữa là không có hiện biểu tượng airpods pro khi tăng giảm âm lượng, phần nắp nó không khít, dây tặng là dây usb chứ kp dây type c, không có cảm biến lực bấm mà phải gõ, chỗ mình giờ đầy ng mua có hơn 1t2 mod mua bị hớ cmnr 😁
@Shijn Cho xin địa chỉ bán đi bạn, trong nội thành HN nhé Chớp mắt.gif
Shijn
TÍCH CỰC
4 năm
@crazysexycool1981 Lạng sơn nha bác ơi e k ở hn 😁
@Shijn Ngay gần biên giới, bảo sao giá bèo dữ vậy Xỉu.gif
vipkp3
TÍCH CỰC
4 năm
tàu nó không muốn làm cho giống hệt sợ bị kiện thôi chứ làm thì quá đơn giản
@vipkp3 Có khi nào Airpods Pro có nhiều loại fake ko nhỉ, kiểu như fake loại 1, 2, 3... Hả.gif
iloveu4ever
ĐẠI BÀNG
4 năm
Càng ngày càng giống thật. Có khi tương lai k phân biệt được luôn
@iloveu4ever Cũng giống như búp bê tình dục ấy, trong tương lai con người sẽ khó phân biệt thật giả nếu chỉ nhìn qua bên ngoài Cười (1).gif
Giáo Vũ
TÍCH CỰC
4 năm
Chưa xài qua hàng thật thì dễ bị lừa lắm. Giá 1tr7 làm con lạm slide mini có vẻ ngon lành hơn nhìu
Black0_o
TÍCH CỰC
4 năm
Hoang mang vãi
@Black0_o Nếu tính mua thì đúng là hơi hoang mang nhưng đọc tin cho biết thì kệ thôi Cười (2).gif
Black0_o
TÍCH CỰC
4 năm
@crazysexycool1981 Tôi đang nghĩ tới phiên bản thường fake phân biệt sao
@Black0_o Kiểm tra SN trong hộp sạc trùng với hiển thị trong phần Settings trên iPhone ko, sau đó check SN trên Checkcoverage! Ngoài ra có thể mượn bản Real của bạn bè nào đó rồi mang theo đối chiếu Đeo kính.gif
Black0_o
TÍCH CỰC
4 năm
@crazysexycool1981 Với anh em am hiểu thì ks nhưng với các bạn nữ sẽ rất dễ bị lừa
SaiO
TÍCH CỰC
4 năm
Nhìn giống thế
@SaiO Thì topic này để cho AE thấy mức độ giống nhau giữa hàng fake - real mà Cười (1).gif
KyleGuy
TÍCH CỰC
4 năm
Sao app tinhte ko xem đc video trên android nhỉ. Bị lâu lắm rồi
Lolo69
TÍCH CỰC
4 năm
Tưởng hàng nhái nó bán giá thật mới sợ chứ giá 1/5, chức năng tương tự thì cũng là 1 sự lựa chọn.
@Vrtta Uhm, rủi nó bán hàng fake với giá real thì khối người chết đứng! Nhất là chưa xài, chưa cầm bản real lần nào, lại đi 1 mình, ít kiểm chứng thông tin trên mạng dễ tèo lắm Cười (2).gif

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019