Trên tay Alienware X51

cuhiep
3/7/2012 3:58Phản hồi: 140
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thienvong
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy đẹp nhưng chắc giá không tệ lắm đâu !
Các writer của tinhte toàn là lực sĩ hay sao á? toàn trên tay tủ lạnh, rồi giờ là Alienware... khỏe quá !
Nhìn chữ ký nhé!
nhìn bộ đồ nghề là thấy phê rồi
satthuday
ĐẠI BÀNG
12 năm
card VGA yếu quá @@ sao ko nhét cái GTX560ti vào nhỉ?giá chênh nhau có 80$ thôi mà @@ Dell khó hiểu quá =.+ dòng gamer mà card VGA cùi quá 😁
bb_72
TÍCH CỰC
12 năm
1 câu ĐẸP CHÓA!
Mun.2m
ĐẠI BÀNG
12 năm
ôi mẹ ơi, ước mơ của mình
Khủng...
t0_thjch_4y
ĐẠI BÀNG
12 năm
2 năm sau ra trường đi làm góp tiền mua quả máy này.😆
nhỏ nhẹ mạnh 😁
Sao VGA điểm thấp thế nhỉ ...con card cùi của mình Win7 cũng chấm được 7.3
anhthe2812
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngon đấy!
Mà sao bác Hiệp k cắm vào cái màn hình nào be bé chút xíu trên tay cho nó dễ mà lại cắm ngay vào cái TV to đùng thế kia chắc bác căng mắt lắm. Dù sao thì cũng cảm ơn bác. To ae xem cho dễ!
đèn đổi màu đẹp ghê 😁
Con máy đẹp, nhưng chơi như thế thì chưa ngon lắm, phải xài chuột không dây và bàn phím không dây thì mới hợp, mới đỉnh được 😃
Với cái giá 700$ chưa tiền chuyển vận cũng như thuế (nếu có) và mức "ăn lời" từ của hàng thì là khá chat: http://www.dell.com/us/p/alienware-x51/pd

Tất nhiên nếu ai thích chơi game và thích dùng Win thì mới mua con này, còn riêng mình thì sẽ chọn MacMini cho giá cả phải chăng đủ để coi phim HD.

Ai quan tâm có thể xem bộ đồ lòng của em nó ở địa chỉ sau:

http://www.ubergizmo.com/2012/01/alienware-x51/alienware-x51-12/

Tới lúc đó còn gì còn máy này nữa bồ ơi, ra dòng mới rồi 😁

Ý đồ của mấy hãng công nghệ luôn luôn là moi tiền KH mà, nên nó đâu dám làm hoàn hảo, nó sẽ đợi đời sau ra rồi nói nâng cấp, từ Apple, Dell, HP cho đến các hãng điện thoại, tv, tủ lạnh, .... :D
Video tối quá, bật thêm điện lên bác Hiệp ơi, giữa thời bão Tablet thì review em này quý quá
về Việt Nam mà giá tầm 700usd thì củng ráng xúc 1 em để chơi game Phi Doi phidoi.vtc.vn
zochaoway
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giá bao nhiêu nhỉ? Hàng này để ngay fòng khách dành cho chơi game hay coi film HD thì quá đỉnh ^^
a cuhiep làm cái video chơi thử mấy game của blizzard như diablo 3 hay starcraft 2 trên high resolution xem cho đã mắt cái a ^^. Đang phân vân 😔
awp1323
TÍCH CỰC
12 năm
con này mua về chơi pikachu là hay nhất😁
duongloi
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngon ,chờ về VN thôi 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế