Trên tay Android 7.0 bản chính thức: cải tiến để dễ dùng hơn, cho tất cả mọi người

Duy Luân
23/8/2016 0:58Phản hồi: 163
163 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hải6791
ĐẠI BÀNG
8 năm
Không khác gì rom 6.0 cm13 đang sài
duong231981
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nexus 4 của em khi nào thì có 😔
VTP21
TÍCH CỰC
8 năm
Không liên quan, nhưng cái DPI mình đã tự chỉnh trên wp con Lumia 1520, trải nghiệm đã hơn thật.
Nexus mang tiếng là con cưng của GG nhưng vẫn k dc hỗ trợ lâu bằng iphone của Apple, Thật tiếc cho anh em dùng Nexus đời sâu.
sslgvn
TÍCH CỰC
8 năm
cố tối ưu cho bằng iOs thôi

Thật ra mấy cái trò tối ưu pin này có từ đời iOs mới ra tám hoánh lý do iPhone qua đêm không bao giờ mất % nào là vậy.

GG nó toàn chém gió là chính, nào là càng lên càng mượt, càng lên càng nặng thì có, nexus7 2013 mới 3 năm thôi ram 2gb mà nó còn khai tử

Trong khi iPhone 5 cách đây 4 năm apple nó còn vút cho bay lên tận iOs10 xài thoải mái.
lowt3ch
TÍCH CỰC
8 năm
Chờ CM14 thôi. Không khoái rom gốc, kể cả của Google.
peterpan80
TÍCH CỰC
8 năm

Wifi "Choux" .... là "cho u xơi" à.....😁:D:D
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ghê tởm!
Một video đánh giá cực hay mình xem và nghe trong mấy năm gần đây. Xem và nghe đến nửa đường là muốn hốt về cài ngay và luôn haha
Trong số các icon, ghét nhất icon phím gọi, trông chẳng liên quan tẹo nào.
tranbao81
TÍCH CỰC
8 năm
Note 5 Hàn có được lên ko nhể ?
congdayhi10
ĐẠI BÀNG
8 năm
Những thứ này gần như miui n có hết rồi.
lót dép chờ update😃
hettiensai
TÍCH CỰC
8 năm
Có ai thấy icon trong phần cài đặt giống với trên windowphone iểm danh cái nha./
trừ khi mua máy năm nay thì ko cần còn dùng máy năm ngoái một số máy vẫn cần nhé. đám tầm trung nữa, 16gb bộ nhớ trong cài đc vài ba ứng dụng chật máy. mấy ông này đọc lại chỗ cmt đầu tiên của tôi nhé.
Germanydn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Android 7 đã tốt hơn Ios rồi nhỉ? 😃
livfc2010
TÍCH CỰC
8 năm
Cũng bắt chước Windows 10 mobile cho chỉnh độ phân giải hiển thị rồi đó
Note 7 bgio mới có android 7 nhỉ. Nhưng mà mấy tính năng thớt nói hình như android 6 của note có gần như hết rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019