Trên tay áo jacket của Baubax: nhiều ngăn đựng đồ, có gối ngủ/che mắt, dày và hoàn thiện tốt

Didu
9/4/2016 8:6Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuyệt quá, như kiểu túi của doremon á nhở
4 củ thì thôi balo cho nhanh
thang_a14
TÍCH CỰC
8 năm
cái này liệu đã bán ở VN chưa nhỉ
Anh @tiennq có phải chủ nhân chiếc áo hok ? .Anh có thể chia sẻ cách mua hay link mua ở đâu không em cũng đang cần một cái áo như vậy. Em cảm ơn
tiennq
ĐẠI BÀNG
8 năm
@LNT_Phat Bạn @LNT_Phat có thể vào baubax.com để order nhé.
Mình tham gia góp quỹ trên Kickstarter (mình là người thứ 9231) nên giá rẻ hơn rất nhiều (119$). Tất nhiên là phải mất 12 tháng chờ đợi.
@tiennq À ra vậy , cảm ơn anh nha
phamngochuan
ĐẠI BÀNG
8 năm
giá nay sao yêu đc mấy bác
Red_Skin
TÍCH CỰC
8 năm
Nếu anh em cần hàng chống nước, nhẹ, ấm, chịu khó lùng hàng VNXK ở VN rất nhiều. NorthFace, Columbia, North Finder, ERCB và nhiều hãng kém tên tuổi hơn nhưng đồ cũng rất OK.
Áo kiểu đa năng nhiều túi nhiều khóa như này thì xưa rồi, search mấy hàng bán đồ outdoor có nhiều con tương tự.
Giá 180$ cũng ko đắt, ko rẻ, nếu là 1 con hàng model mới ra của mấy hãng outdoor thì giá ngoài 200 là bt.
Mà ko hiểu nhét cái ipad vào người làm gì??? đi du lịch mặc mỗi áo ko, ko có balo à?
Ruiz
CAO CẤP
8 năm
Nhét vào hết, đi té câi rầm 😁 nát bét hết đống đt, mtb :D
Thớt cao mét mấy mà mua xs v thớt. Mình nhìn mê qá
Thấy nhiều bác chê!
Có 2 quan điểm về áo khoác:
1) Chừa vừa đủ thôi, cần thì xách theo cái túi, có chuyện thì chạy đi mượn đồ hay bó tay...
Tuýp người này coi trọng tính gọn nhẹ, thoải mái, ko lo xa, tự tin vào khả năng tự xử lý mà ko có đồ chơi...

2) Chứa càng nhiều càng tốt, tất nhiên là trong 1 khoảng giới hạn, chỉ cần khoác áo vào là có ngay những gì mình muốn bên mình mà khỏi mang theo cái túi, loại Baubax này như có 1 cái nhà mini hay cái túi mặc trên người...
Đụng chuyện là móc đồ ra xử lý.... Đây là quan điểm của những người xài dụng cụ/dao đa năng, coi trọng tính chuẩn bị/xử lý tình huống/tiện dụng... và chấp nhận đánh đổi việc mang vác đồ theo... Mình thuôc tuýp này!

Cái nào cũng đánh đổi..
Nhưng mình nói thế này: khuynh hướng càng phát trển, càng chuyên nghiệp, thì trang bị càng nhiều, càng đa năng...
cứ như lính US đi viễn chinh trang bị tận răng, đứa nào cũng mang cái ba lô to vài chục kg bự tổ bố... Dân du lịch cũng mang cái ba lô tổ chảng...

Tùy bác nào muốn theo khuynh hướng nào thì theo! Áo kiểu này mà bán ở VN giá dưới 2 chai chắc tui sẽ mua! Áo này dùng thường ngày, dân văn phòng cũng OK, đi xa, du lịch, phươt thì càng cần hơn đi kiểu này điều kiện sẽ khắc nghiệt hơn đi loanh quanh trong thành phố với đầy đủ dịch vụ...
minhtriet
ĐẠI BÀNG
8 năm
vãi cái giá 😁
Kall4Me
TÍCH CỰC
8 năm
Hết mùa lạnh rồi mà còn trên tay cái này, chắc trên tay trong phòng lạnh 😁
HuyVinhDalat
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nghe thấy đi mưa đc là thấy thích rồi :p
Trước đọc bài kêu gọi trên kickstart mới mây tháng đa có sản phâm nhanh thật
thirteenx3
ĐẠI BÀNG
8 năm
nếu mà nổ đt thì mau đi hơn
gh0st91no1
TÍCH CỰC
8 năm
Làm cái mẫu rồi may theo kiểu này, bán tầm 500k được không anh em 😁
Bác nào từng mặc bomber 2 lớp rồi thì thấy chuyện mang nhiều đồ vào áo khoác rất bt, do có ngăn túi ở trong, mình toàn vác theo tai nghe, sạc, ví, đt lắm thứ linh tinh khác có sao đâu. không cộm như nhiều bác nghĩ do có 1 ~ giữa áo vào bụng nữa. cơ mà con ipad thì hơi quá thật, cấn chết =]
Phải đăng nhập để nói là chủ thớt gắn cái tai nghe sai rồi, luồn tới cái lỗ chính giữa rồi quặp lại hướng ra 2 bên nhé
nhìn qua ảnh thấy chất lót ko đẹp. Ko hề xứng với cái giá
tjenkute
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có bác nào biết mấy thương hiệu áo khoắc nào giá rẻ mà tốt dạng nhu couple TX không ?
gonut
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tjenkute Bạn thử tham khảo link này xem
http://ubesthouse.com/san-pham/thoi-trang/quan-ao-giu-am.html

Áo khoác chống thấm này hoàn thiện cực kì tốt, hồi mình ra đây mua cũng ko ngờ sản phẩm VN mà hoàn thiện cao đến vậy 😃
thangs60
TÍCH CỰC
8 năm
oánh dấu chờ mùa đông quay lại topic :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019