Trên tay Apple Pencil 2: Có cải tiến, đã tốt hơn nhưng vẫn chưa hoàn hảo

Nam Air
13/11/2018 13:9Phản hồi: 204
204 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vidspider
ĐẠI BÀNG
5 năm
cái này đầu bút vẫn hơi to nhỉ
Nói chung là xấu , không có nhu cầu dùng tới nên không mua , vậy thôi . Mà lâu lắm rồi không sài ipad nói riêng và máy tính bảng nói chung vì thấy nó chã cần thiết , lỡ cỡ giữa điện thoại và laptop , điện thoại thì càng ngày càng to laptop thì càng ngày càng mỏng và nhẹ vậy thì dùng nó làm gì nữa , mà cầm cái bảng đó vừa nằm vừa xem vỡ răng có ngày ( vì ngủ quên ụp thẳng vô mặt)
a buu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn cây bút củ chuối quá, xài xong chắc nhét đít quá. Sao Táo không nhờ Sung làm hộ cây bút tựa dòng Note nhỉ ?
bút cũng ngắn hơn, pencil 1 là quá dài viết khó thao tác. vác 1 cạnh vuông cũng làm cho viết ko bị lăn rớt xuống bàn. Mình có cảm giác nếu SJ còn sống thì pencil 1 lẽ ra phải như pencil 2 rồi
Dungsss6
ĐẠI BÀNG
5 năm
Admin Airblade14 viết bài hay, rào trước đón sau, tránh gạch đá thượng thừa. Vừa đủ.
Lovetech36
TÍCH CỰC
5 năm
Hoàn hảo làm gì sẽ có serie 3... Thiệt tình.
Nam Air vẫn luôn rất chất ở các góc chụp hình
duyhung007
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ko phải apple ko biết làm cây bút tốt, chỉ là muốn hút máu thôi, làm ra sp quá tốt thì sp sau ai mua, như ip X bị khai tử khi mới ra được 1 năm.
daivigold
TÍCH CỰC
5 năm
Tín đồ nhà táo mua 1 lúc 3 cây luôn... Để cắm lên bàn thờ cho đủ bộ
ancut83
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đời 1 chắc ông thiết kế quen chơi gái bằng ass rồi, đời 2 chắc thích cùng giới tính
Bin8708
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sẽ chẳng bao giờ có sp hoàn hảo 100% cả, mà nếu apple ra phiên bản đầy đủ hoàn hảo nhất làm cho khách hàng hài lòng rồi, thì lần sau apple lấy gì bán, thử nhìn iphone xem mỗi năm apple chỉ thay đổi chút, đấy là chiến lược kd của họ
Mod nói chuẩn luôn, “nhựa trên kính” là điểm yếu nhất của ipad pro, mình là painter, mua con 10,5” cùng pencil 1 về vẽ mà ko vẽ tốt đc, mặt kính quá trơn, tìm mua miếng dán nhám mà chả mua đc ở đâu, chán... wacom vẫn là vẽ vời đỉnh nhất, hix...
Hình như bút mới trong hộp không có đầu bút thay thế hả các bác, hay mình mở hộp làm rơi rồi 😔
đang lăn tăn về pencil 2
minhtay72
ĐẠI BÀNG
5 năm
em dự định mua ipad 2018 + pencil 2 được ko ta, pen 2 hỗ trợ ipad 2018 ko? độ trễ của nó như thế nào? bác nào sử dụng rùi cho nhận xét với.
@minhtay72 Không nha bạn.
soituthan
ĐẠI BÀNG
4 năm
@minhtay72 làm cây adonit note mà xài bác ợ, cảm giác viết tương đương với apple pencil mà giá bằng 1/3, không bị hạn chế thiết bị sau lên đời ipad pro 11, 12.9 vẫn dùng được
yesterdaynhq
ĐẠI BÀNG
4 năm
Các bạn vui lòng cho tôi hỏi pencil 2 sau khi sạc đầy thì gỡ ra hay cứ để gắn vào ipad pro liên tục vậy. Nếu gắn liên tục liệu có chai pin không? Cảm ơn các bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019