Trên tay Apple Watch Series 2 Ceramic Edition: vỏ gốm cao cấp, kèm dock sạc "đĩa bay" rất đẹp

ND Minh Đức
26/11/2016 12:20Phản hồi: 192
192 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chắc phải cầm thì mới cảm nhận đc gốm chứ nhìn thì thấy ko khác gì nhựa 😕
cbr150r
TÍCH CỰC
7 năm
@O.R.A.N.G.E Cảm nhận xong bác sẽ đặt xuống lại vì bác dám bỏ ra 35 củ (mẽo là 1299 chưa thuế) để rinh về xong năm sau ra series 3 thì nó lại lỗi thời không 😁
@cbr150r Chắc chắn là ko r :D smartwatch suy cho cùng cũng chỉ là đồ chơi đi kèm thôi, ko cần thiết phải chi nhiều tiền vào nó, chỉ có đồng hồ truyền thống mới là thứ truyền đời :D
Louisch129
TÍCH CỰC
7 năm
Đeo cái con đồng hồ này vào nhìn rẻ tiền cả con người đi. Ai thích ném đá thì ném.
Trông nó gớm vậy mà kêu đẹp thì chịu, y như đeo cục tẩy của bọn học sinh cấp 1
Quá đẹp. Độ hoạn thiện khó có nhà sx nào theo kịp. Gom tiền xúc ngay thôi
ko biết gốm nó là gì hả má?
30 củ khoe cái thương hiệu đồng hồ trời ơi đất hỡi, giá thực chắc 3 củ mà kêu ng khác trẻ trâu... thật hài hước với ku
và so doanh số thì gear của thánh gọi aw là cụ tổ
Đã quá, không biết nên mua bản Nike hay bản gốm này nhỉ, làm cho đủ bst các sản phẩm mới của Táo thôi. 😆
@dinhpham.qng Bản Nike rẻ hơn bản gốm nhiều mà...muốn độc thì chơi bản gốm, kèm dây da màu trắng đi, bản này chơi dây cao su thấy ngộ ngộ...
@Cupertino Nhưng k biết gốm này là gốm j có dễ bị nứt hay vỡ các thứ k, vẻ ngoài thì quá đẹp chỉ lo chất liệu k bền thôi, còn mấy con kia kim loại nên k phải lo rồi bác
@dinhpham.qng Bạn tìm review trên mạng hay youtube thử. Trong bài cũng có chống vỡ rồi đấy. Mình chỉ sợ rớt là vỡ kính thôi chứ mặt lưng mà bể phát linh kiện rớt ra ngoài sao? Apple nó tính tới điều đó trước chứ.
đh như đồ chơi
icons ẻo lả xấu vl
ý kiến của mình là như vậy.xin hết.
_WIN_
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thế quái nào mình vẫn chưa cảm thủ nổi cái "đẹp" của em nó
Mình có 7 cái đồng hồ rồi, auto, quartz các kiểu, có cả Pebble và Apple Watch series 1 mà vẫn ham hố làm 1 con AW series 2 Nike+ các bạn ạ.
Cái mới vừa deliver sáng nay còn chưa bóc tem. Mình thích thì mình mua thôi chứ mình ko thích chỉ khen mà ko mua như nhiều bạn 😃

Trông cũng đẹp mà pin có ngon không thôi, mà tay mod làm nổi bật cái đồng hồ thật.
Chắc chắn sắp tới sẽ có ip màu trắng sứ như thế này, chỉ ko biết là ip nào thôi.
Đẹp nhờ ảnh, chứ bằng nhựa trắng cũng chả khác gì. Đưa 50.000 vnđ tàu nó làm cái đồng hồ giống hệt.
phanthai1985
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang đẹp nhìn cái tay mất cảm xúc quá
428293
TÍCH CỰC
7 năm
mệ con watch trắng phau lung linh, nằm trên cái tay lông lá gớm ờm. như kiểu: người đẹp và quái vật vậy.
@428293 Thì chân dài phải đi với đại gia thôi
nhoxcutengox
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đeo 3 cái trẻ con này giống trẩu tre đúng nghĩa. Nhìn người cũng lớn rồi, gia đình có rồi mà mang cái đồng hồ của trẻ con

Sent from my SM-N930F using Tapatalk
@nhoxcutengox Hết bài iphone cháy nổ rồi qua đây gây war tiếp hả nhóc? Qua genk hay vnreview tìm bài đi, ngày nào bên đó cũng có bài dìm hàng bới móc Apple hết, tha hồ cho nhóc post bài thể hiện hình ảnh "anh hùng bàn phím" nhé.
nhoxcutengox
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Cupertino ^^ iphan lúc nào cũng chỉ có thế thôi.

Sent from my SM-N930F using Tapatalk
@nhoxcutengox Mình chỉ nói đúng sự thật thôi. Mình có link bài của bạn đây mà. Toàn post bài mấy vụ nổ iphone kg. Mình có vào hỏi và đưa link mấy vụ s7 s7e để bạn qua post android post thì bạn im ru hà.
n014latoi
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhìn mấy thằng tây tay chân lông lá nhìn đẹp mà sao vn lông lá nhìn như khỉ vậy nhỉ??
Gia_Hưng
TÍCH CỰC
7 năm
Thêm vài mẫu Apple Chip Chip cho các pac tham khảo : Apple Chip chip Watch Series 3 Plastic Edition Limitted

96be9cfafc81943a88092924a3b8c45e.jpg 26004PP01-1200x1000.jpg imabges.jpg images.jpg mot-so-mau-dong-ho-deo-tay-tre-em-dien-tu-ben-bi-gia-tot-2.jpg

Kèm sạc Không dây Đĩa gốm Sơn Thủy Hữu Tình , kèm theo chân đỡ sạc
@Gia_Hưng Tào lao
Con này mới giống nè
Phải công nhận bản gốm đẹp và chất lượng thật
@Gia_Hưng Tào lao
Con này mới giống nè
View attachment 3485995
Phải công nhận bản gốm đẹp và chất lượng thật
Đẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp