Trên tay Apple Watch Series 2 Ceramic Edition: vỏ gốm cao cấp, kèm dock sạc "đĩa bay" rất đẹp

ND Minh Đức
26/11/2016 12:20Phản hồi: 192
192 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

王小飞
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tay bác lông nhiều quá...
hieunhi
TÍCH CỰC
7 năm
Dành cho ai yêu thích công nghệ là chính... đẹp ko bằng đồng hồ truyền thống, lại phải tập thêm thói quen sạc mỗi tối...
@hieunhi Đẹp thì không nói đc, mình thích cái đẹp hiện đại của AW, dù cũng thích cái đẹp của đồng hồ truyền thống. Nhưng chẳng đeo vì vướng và không tiện dụng 😁
Còn sạc qua đêm thì không phải vấn đề, tối nào chẳng cởi hết ra rồi mới đi ngủ :D và cũng phải cắm sạc cho đt, tablet, laptop, pin di động các kiểu :D
hieunhi
TÍCH CỰC
7 năm
@cuhiep Chịu... anh cuhiep đeo cái AW này thì bao nhiêu phần nam tính còn lại đi hết... hâm mộ lắm mới góp ý đấy nhé...
@hieunhi Hì hì hì
Em này mà pair được với Mimix gốm màu trắng nữa chắc là hót nhất quả đất.
Ai muốn biết gốm ra sao thì đi tìm lại con G2 màu trắng ấy 😁 Không biết Apple xử lý sao chứ thời trước G2 trùm nứt vỏ gốm các kiểu 😃

Cơ bản gốm là dạng vật liệu thích hợp cho trưng bày hơn là tiêu dùng thực tế .
@Cupertino Thế hỏi câu cuối, đã có câu nào tôi "chê" cái bàn thờ Apple Watch bằng gốm chưa 😁 Còn ông có phải fan cuồng của Apple không thì anh em thừa biết rồi. Biết rồi, khổ lắm, nói mãi 😃
@pham.kelvin Tôi có nói ông chê không. Tôi chỉ bảo so sánh với cái khác nhau về khâu quản lý chất lượng là không hoàn toàn đúng. Có vậy thôi mà ông nghĩ tôi bảo ông chê bai sao? Nhạy cảm vậy. fan cuồng mà người ta ăn nói đàng hoàng, chứ kg có quy chụp là trẻ trâu, hay bàn thờ gì như ông nói.
@tran_huy2003 Mấy thằng anti nhạy cảm lắm anh ơi, mình mới chỉnh xíu là tụi nó nhảy đổng lên liền. gì chứ sai thì nhận có gì phải sợ. Mà hở đụng dzô là chửi ng khác trẻ trâu rồi thờ này nọ.
@Cupertino a giờ ko ưa nổi mấy đứa anti cả sam và ios, ai thích gì xài nấy, chả ai dại gì vác cục tiền đi mua đồ 1 cách không suy nghĩ, họ bỏ tiền ra thấy thoả mãn là dc, chắc nhiều đứa đó nghĩ đại gia bao hoa hậu là ngu, tụi nó xài "hàng bình dân" là khôn vì ai cũng đầy đủ điện nước,tội gì bỏ tiền nhiều hơn
vitdiesel
ĐẠI BÀNG
7 năm
K có tính năng j nổi bật , quá phí tiền
VanThang90
TÍCH CỰC
7 năm
để cái hình tay lông không nhìn thấy gớm mất thẩm mỹ
Hoàn thiện tốt. Chứ ki thấy đẹp
Nhìn như đồ chơi trẻ con
ppcnew
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đọc xong comment vẫn thấy các bác chưa phân biệt được vấn đề nên dễ xảy ra tranh luận không đáng có. Nói như anh cu hiep là đúng: phải phân biệt rõ ràng 2 phân khúc đồng hồ đeo tay là : đồng hồ truyền thống và smart watch. Đồng hồ truyền thống ra đời đã hàng trăm năm mà so với smart watch có vài năm tuổi thì không hợp lý chút nào. Thêm vào đó, đối tượng đeo đồng hồ smart watch cũng rất kén người và không thể phổ dụng như đồng hồ truyền thống được. Ví dụ như: từ người già đến trẻ con, từ người nghèo đến người giàu ai cũng có thể đeo đồng hồ truyền thống, nhưng với smart watch thì chỉ dành giới trẻ, doanh nhân hay người yêu công nghệ,...
dangthiencam
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Louisch129 không hểu ông kia thấy ngài doanh nhân nào mang cái con này
@ppcnew Chỉ có teen đú hoặc các thể loại ất ơi mới đeo chứ doanh nhân nào mà lại đi đeo Apple Watch thế bạn ơi?
@hoa su nha nang Nội các Anh với nội các Úc chắc nhiều teen đú với thể loại ất ơ lắm 🆒
openincs
TÍCH CỰC
7 năm
@Nokfev Thông cảm cho mấy chú em mới chân ướt chân ráo ra khỏi luỹ tre làng bạn ơi!
hungproda
TÍCH CỰC
7 năm
Gốm liệu có dễ vỡ như gốm bát tràng k nhể
IP TỚI ĐÂY SẼ CÓ MÀU NÀY. JETWHITE 😆
Các bạn cho mình hỏi nếu mình xài xong cứ bỏ vào dock sạc hoài thì có ảnh hưởng gì đến pịn ko
Mình bận cv nên ko có time cũng hay quên nên ko thể canh mà sạc hoài đc
Khi cần thì lại hết pin
Sao ko thấy mod view cách sạc và thông báo giá nhỉ
nutac_bb
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái giá, cái thiết kế +... Mình thấy nó cứ vô lí làm sao ý!
Ngon ghê.
Nhìn cái dock ở trongg hinh đẹp ghê. Vậy ma nhiều người chê.
Minh cũng mói sắm dây da cho em aw. Mua ngàm rồi mua da cá xấu gắn vô. Rẻ ma đẹp ghê. Khoan 250k
Chuẩn cơm mẹ nấu rồi!Xin lỗi a e,các cụ xưa kia đã có câu:"Xấu người xấu cả…,đẹp người thì cái ấy cũng đẹp"😆
Đọc sp khác cỡ nào cũng có cái chê còn đồ Táo toàn mỹ miều....
Chắc mình gìa rồi ko cảm thụ đc cái đẹp từ con Aw2 này.
Từng là một hãng chăm chút thiết kế. Apple bây giờ chỉ chăm chút kiếm tiền.
Nói chung các con zời sẻeder tiếp tục gato đi và mong số lg bán dc bằng 1/10 nó đi nha
_ Nhìn cứ như đồ chơi ( mặc dù chi tiết rất hoàn thiện ) đeo con Seiko SNKK35 NATO Strap nhìn còn sang hơn, thay dây tốn 300k, đổi trong vài giây là thành 1 style mới. Giờ các loại smartwatch đeo nhìn thì ko sang, giá thì chát, chức năng thì nhiều nhưng ko quá hữu dụng, chỉ để nhìn giờ thì thừa, và quan trọng là ko có cảm giác " nhịp thời gian " như đồng hồ cơ.
openincs
TÍCH CỰC
7 năm
@iceteazz Người đeo smartwatch đâu phải vì sang 😁.
Một chiếc đồng hồ dường như chỉ dành cho người giàu có, thiết kế như của người ngoài hành tinh, khuyến nghị dân nghèo đừng nhìn em nó vì sẽ thấy rất khổ tâm, i love Apple 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019