Trên tay Apple Watch series 4: Thân máy mỏng, màn hình to, rung khi cuộn Digital crown thú vị.

21/9/2018 14:41Phản hồi: 189
189 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

saocodon_t48
ĐẠI BÀNG
6 năm
Với mình đồng hồ mà mặt đen thui thì chả ra cái gì, ít nhất nó cũng phải luôn hiện thị để cho đẹp và người khác còn biết là đang đeo đồng hồ
Để giá giảm tý rùi mua hehehe
minhieu89
TÍCH CỰC
6 năm
Em nó màn hình bo tròn mới nhìn hợp hợp, đã đã quá anh ơi, có điều kiện lên luôn anh em ơi, nhìn dễ thương quá anh ơiii...
Không nên mua Apple Watch 4 hiện tại vì những nâng cấp không thực sự đáng so với Apple Watch 3 😁
duanhoang90
ĐẠI BÀNG
6 năm
nhìn thì đẹp. cơ mà mình vẫn khoái đồng hồ truyền thống hơn, nó k đc hợp mốt lắm nhg kệ thôi ( với cả cũng k có tiền mà theo mấy thánh sw)
fuzu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Quá ngon.
Combo xs max + s4 khỏi chê
aerislimit
ĐẠI BÀNG
6 năm
Echoes (tiếng vọng) chứ không phải eco đâu bạn ơi.

Mục đích tách riêng dây và mặt đồng hồ, không gắn sẵn nữa, để người dùng làm quen với việc tháo & thay dây dễ dàng của Apple Watch, qua đó mua nhiều dây khác hơn. Đó giờ nhiều người thấy mình thay dây đồng hồ mỗi ngày cứ tưởng là nó mất thời gian lắm, trong khi thực tế dây đồng hồ Apple Watch là cái mà mình thấy thay dễ nhất trong các dòng smartwatch.
@aerislimit Thanks bạn vụ âm thanh. Mình sẽ chỉnh lại.
Còn dây thì bạn chưa dùng Quickfit của Garmin rồi. Nó nhanh hơn thay dây của Apple 69 lần 😆)
aerislimit
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Trần Hoàng Long. Thank bác. Tại mình đang so các dòng smartwatch cùng tầm như Gear, Android Wear này nọ mà toàn làm kiểu dây có 1 cái lẫy nhỏ, rất bất tiện và ít hãng thứ 3 chịu làm dây. Mỗi lần thay cứ mò mẫm lâu lắc. Apple Watch chỉ cần bấm, tuột ngang là thay được ngay mà nhiều người ko biết 😁
Whisky1995
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mới quất luôn hôm qua, mấy mặt đồng hồ mới đẹp quá.
aerislimit
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Whisky1995 Có giá và chỗ bán ko bác? Thấy đang nhập về bản GPS mà 13,99 tr chua quá.
Whisky1995
ĐẠI BÀNG
6 năm
@aerislimit Mình làm việc ở Sing nên mua tại Apple store luôn bác. Khoảng 11tr
anh em cho mình hỏi, chất liệu mặt kính của apple watch series 4 là saphhire hay là mặt lưng mới là kính sapphire và mặt kính trên là kính dạng cường lực?
aerislimit
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Dương Trường An Dòng nhôm vẫn là Ion Glass. Dòng thép thì mới là Sapphire.

Trên thực tế mặt sapphire vẫn bị trầy nhé bạn.

Hồi thời các đời trước thì dòng Nhôm mặt lưng chỉ là nhựa composite rất dễ trầy khi sử dụng thường ngày (đặt lên dock sạc cũng trầy) khiến cho việc đo nhịp tim bị giảm độ chính xác.
Đẹp thế này bao giờ mấy e Ghẻ của Sam theo kịp... s4 này mình nghĩ đẹp và hiện đại nhất các đời, rất đáng mua các bác ạ
Bản steel nhìn đẹp quá, mà giá thì mình lại kg chịu nổi, nâng cấp thép Gen 2 thôi
protk2
TÍCH CỰC
6 năm
Con này đẹp quá chời!!
Nhìn màn hình thật sexy và quyến rũ.
Lewisphi
TÍCH CỰC
6 năm
Đẹp hoàn hảo từ những điều nhỏ nhất.
Chính Apple đã đem sự chỉnh chu đến với công nghệ.
blueskybj
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thích phong cách review nhẹ nhàng không dao to búa lớn chứng tỏ bản thân hiểu biếu như nhiều reviewer khác. 1 like cho bác
chỗ mình cấm dùng đt, đi làm là cất vào tủ, có esim phát là mua ngay quá tiện 😁
aerislimit
ĐẠI BÀNG
6 năm
@minhminh87 Có wifi là nó vẫn nhận cuộc gọi/tin nhắn/thông báo như bình thường hết bạn.
@minhminh87 Thích hợp chỗ cấm đt trong giờ làm việc
Sonie95
ĐẠI BÀNG
6 năm
màu hường cưng quá xá cưng à...
tuxedo198x
TÍCH CỰC
6 năm
Đẹp như iphone 4 thuở trước .... múc thôi , 4 năm nữa mới xuống giá . nhu cầu tim mạch mình ko ham , nhu cầu leo núi , đo đạc địa hình ko biết bản sau có ko nữa 😔
@tuxedo198x Phượt thì ko nên mua AW nhé!
xEza
TÍCH CỰC
6 năm
Đà Nẵng shop nào có hàng rồi ae nhỉ?
A-pồ, ko phải Ây-pồ thớt ơi, hihi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119