Trên tay Apple Watch Sport: Hoàn thiện tốt, dày, trẻ trung

cuhiep
25/4/2015 7:30Phản hồi: 391
391 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Loxe_leo
ĐẠI BÀNG
9 năm
LG G Watch R đi cho mạnh mẽ mấy bác ơi. Hóng đối thủ :p

@Loxe_leo Nhìn thô xấu vãi
@Loxe_leo vãi cả thô 😕😕
vlcdng
TÍCH CỰC
9 năm
@Loxe_leo Hjx nói thật là nó quá to bạn ơi
mục tiêu cuối năm ráng mua thui
Như mấy cái đồng hồ bán cho con nít ngoài chợ. Mua cái này thà mua mẹ cái auto đẹp hơn tỉ lần
@hungpham1989 Chiếc đồng hồ cơ đầu tiên của mình thì đeo từ tròn 20 năm trước bạn ạ.
Việc chỉnh giờ hàng tháng đã là chán rồi. Chưa kể bạn đeo 2-3 năm rồi sẽ thấy không phải đồ xịn thì máy nó xuống ngay.
@dac Đồng hồ cơ thì vỏ nó cũ thì còn có thể chứ máy "xuống" là thế nào hả trời? Cơ nào mà mới đeo có 2-3 "xuống máy" 😁
@hungpham1989 Bạn chưa gặp rồi, máy cơ cũ nó xuống nhiều nếu không chăm sóc đầy đủ, nhất là máy ko xịn.
@dac Với máy đồng hồ cơ thì 3 năm sao gọi là cũ được, chắc trừ khi mua phải hàng replica thôi? Tôi ko nghĩ là người biết về đồng hồ lại nói như vầy.
HoThien85
TÍCH CỰC
9 năm
quá đẹp,ước gì giá cũng đẹp để làm 1 em....Bác nào cứ chê chê xấu sau nay cũng đú theo =))
Apple thế kế chưa có cái gì là xấu cả,chỉ có người ko có mắt thầm mỷ mới cho là xấu
tung.dq
CAO CẤP
9 năm
éo đẹp bằng cái stupid watch của bọn khựa trên cửa khẩu tân thanh nhà e
nld
Trứng
9 năm

Anh em cho em xin ý kiến... Con này em hỏi giá là 23 triệu có nên mua không ạ... @@
@nld Con này giá gốc 1k$ ~22tr000 về Việt Nam 23tr chênh lệch giá ~5% bạn cứ tự cân nhắc !
P/s : Tiền là của bạn thì cứ tiêu theo cách của bạn . Sao lại cần người khác hướng dẫn cách tiêu vậy ?
@nld Nên mua còn này
mới đọc bên số hoá , thấy quảng cáo phonegree color gì đó ko nhớ chính xác . đang có hàng bán 23triệu vãi hàng cái giá ,
"Thực sự là quá đẹp, một kiệt tác của thế giới, gom đủ tiền sẽ mua!"
alot of ifans on tinhte.vn said
Thảm họa!! :eek:
phuphan299
ĐẠI BÀNG
9 năm
Moto 360 đẹp hơn
bigia
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đa phần mấy ông chê bôi rồi chém gió không mua đều mới chỉ nhìn trên ảnh và video, chưa được rờ đến lần nào. Cái quan trọng nhất là uớm thử tay mình có hợp không, trảỉ nghiệm tính năng phần mềm và xem túi mình có đủ xiền không rồi mới quyết định mua hay không mua. Em thấy trước giờ trừ iPhone 5c ra thì sản phẩm nào của Apple cũng đều bán chạy mặc dù bị chê lúc giới thiệu.
quangnapro
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chỉ giành cho những người nhiều và thừa tiền.
Cái này chỉ để trang trí là chính.
kiddi5
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cám ơn Tinhte đã cho anh em thưởng lãm. Nhìn vậy thui chứ hổng ham. kakaka
Từ thớt iPhone6, sang thớt Macbook 12, đến thớt Apple Watch, chúng ta luôn thấy điệp khúc "không xứng đáng với cái giá".

Ý kiến đó của các chuyên gia "kinh tế học" có vẻ không đúng lắm khi mà Apple vừa mở bán cái mà doanh thu đã hơn tổng doanh thu cả 1 năm của cả 1 "dòng họ" đối thủ ^^
mình thấy chất lượng video của tinh tế ngày càng tệ, hình ảnh nhiễu, âm thanh rè và ồn. Không được tốt như lúc trước :mad:
Cái này gia trị cao quá dự là mai mốt sẽ có nhiều em rớt cái cổ tay xuống đây 😁
vipatco
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái chân cắm sạc nhìn lạ lạ nhỉ
zeus2412
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giá bán ở bên chưa đến 400$ cho bản này mà ở VN 23tr, vãi giá. Thương gia VN giàu là đúng
nld
Trứng
9 năm
@longhao Em bên bình thạnh đg hoàng hoa thám. Bác gần thì qua trải nghiệm 😁
@nld cám ơn bác lắm nha , ngặt cái em ở q10 xa bác quá ah , chắc đã lắm bác nhỉ
nld
Trứng
9 năm
@longhao đệt quận 10 mà xa ??? chạy 3/2 tới lý chính thắng chạy chút tới phan đăng lưu là HHT cũng ko xa lắ .. ngày mai mình mới được cầm. Mà chắc là đã rồi 😆)
@nld eo , bác diễn tả thì gần , mà chạy thì phải xa chứ bác . đường thị lại kẹt tứ tung lên do gần lễ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019