Trên tay Asus Transformer Book Trio: máy tính lai 3 trong 1, chạy song song Android 4.2 và Win 8

cuLong
24/1/2014 9:37Phản hồi: 196
196 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

22,9tr cho em nó
😁 Đọc thấy cũng tò mò, chưa nghĩ là sẽ dùng em nó như thế nào ... nhưng đến cái giá thì suýt ngất ...
Vãi mấy thánh phán. Mình thấy con này trên cả tuyệt vời rồi mà ko hiểu còn chê chỗ nào nữa.
ý tưởng thì rất hay nhưng thực tế thì ko ra gì
@Sonltt Bạn đã dùng chưa mà phán như Gà vậy ?:eek:
@IPHONE Pro.No1 là máy tính thì quá yếu, màn hình quá dày
là mtb thì thiết kế xấu thiếu cân đối, to nặng, nhiều cổng thừa thãi
@Sonltt Cpu i5 mà yếu ắ ?:eek:
Tầm 15 triệu múc quá ngon.
@loveyuramcha Vãi. 23tr tính ra phần tab 10tr, phần windows 13 tr. Tính ra cũng đâu có đắt.
Hudson
TÍCH CỰC
10 năm
@thanhlocgp Đọc bài chưa? Nếu chưa thì mời ngồi đọc, còn nếu đọc rồi thì mời sửa lại cái chỗ màu đỏ bên trên.
@Hudson Ơ sao quote nhanh thế. Mình sửa trước khi bạn quote cơ mà -_-
Đọc lại giùm cái. -_-
YukiSakura
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bên Mai Phương bán hàng mắc vãi, mắc hơn những chỗ khác.
@YukiSakura Cùng 1 giá thôi bạn
Tiện lợi & hay nhỉ 😃

Thường khi làm việc sẽ dùng Windows để làm việc cho đảm bảo, sau đó cần nhẹ nhàng mang đi chơi thì tháo ra khỏi Dock thành MTB ;)
lap thì ko bao giờ dùng androi,mình dùng tài khoản ngân hàng rất nhiều để mua đồ trên mạng .sài androi có ngày bán nhà trả nợ
longphan31
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ronone Xài android 2 năm nay deposit check khi lãnh lương, trả bill, mua đồ trên app ebay và amazon, chả thấy bị sao.....
"Inspiring Innovation-Persistent Perfection"
Chưa có giá nhưng mình thấy cũng khá hay và tiện dụng đó chứ?
Asus càng ngày càng đc thể hiện sự sáng tạo ghê gớm. Cơ mà nó nằm ở 1 đất nước khác thì tốt. hic
Cũng sáng tạo phết. Cái bàn phím đóng vai trò CPU, còn cái màn hình thì kiêm luôn máy tính bảng. Thế thì giá tiền cái này = giá cái laptop + giá cái máy tính bảng - màn hình lap. Cũng khá chát chứ chả chơi.
Tẩy chay Asus.
Vì dòng zenbook cao cấp (zenbook thuơng kg noi) chỉ có driver cho OS 64bit, nhưng không có cho os 32bit.
Hiện tại người làm ra tiền, ra nhiều tiền thì toàn dùng software 32bit. Nhưng không được hổ trợ.
Rất bực cái dụ này
thanhkl
ĐẠI BÀNG
10 năm
@meta_tanh02 Đã làm ra được nhiều tiền thì lăn tăn chi mấy vụ này, đổi quách cho xong.
favor_thien
ĐẠI BÀNG
10 năm
@meta_tanh02 Win 64bit vẫn chạy soft 32bit mà
ổ C có 2 Program file
Thời buổi này ai mà cài Win 32 bit nua
Laptop bây h mặc định là RAM = 4Gb rui
Con này quá ngon luôn khi có thể đáp ứng được mọi nhu cầu của nhiều khách hàng khác nhau
Làm màn hình khoảng 9" thì gọn gàng hơn, chịu khó đầu tư cải tiến thêm thì ngon, có tiền chắc chắn mình sẽ mua! Sáng tạo!
99v9.9999
TÍCH CỰC
10 năm
giá ?
Như tính năng của dầu gội đầu ấy nhỉ :3
ý tưởng táo bạo và tốt. cho vợ cái màn hình chém hoa quả còn mình chỉ cần bàn phím kết nối tivi
huuthiendtp
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ý tưởng tuyệt vời.
Lúc trước nhìn con macbook air, mình tự hỏi tại sao apple không tách đế bàn phím ra, biến màn hình thành 1 chiếc ipad khi cần độ linh hoạt, còn khi làm việc thì gắn ngược trở lại.
@huuthiendtp Theo triết lý của Apple thì 2 sp như thế triệt tiêu thị phần của chính mình.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app
vuchoan
TÍCH CỰC
10 năm
nhiều khi mình khoái review trên Schanel hơn
Con này là dòng lai - Màn hình chạy android - Cái dock ( cả cpu ) thì chạy windown - khi mà dùng hết pin ở dock thì máy sẽ dùng luôn pin trên màn hình của android . Ngoài ra cái dock có cổng HDMI nên cắm ra bất cứ màn hình gì dùng dều ok . Nên cái này như kiểu Mua 1 cái MTB + 1 cái Case của máy tính vậy .
nhìn vào cấu hình + đọ mỏng tnày em này chắc dành cho máy anh văn phòng + mấy chị em giải trí nhè nhẹ là đẹp nên mấy bác đừng hỏi sao cái cấu hình cùi bắp ^^ - Giá tầm 2x chai đổ lên theo mình cũng phù hợp thôi mấy bác cứ muốn máy cấu hình cao giá rẻ mà lại tốt bền thì chịu ^^

p/s : Nếu có chê thì mình cực ghét cái camera cùi bắp của thằng asus + tại sao sản phẩm đến 20 triệu đổ lên r nó k cho cái logo asus phát sáng + đèn bàn phím phát sáng như N seri
mua asus Miền Bắc các bác cứ ra spc.com.vn là chuẩn nhất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019