Trên tay Asus ZenFone 5 & 6 ở Việt Nam

sonlazio
3/4/2014 8:11Phản hồi: 1.392
1.392 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

deandean
ĐẠI BÀNG
10 năm
khangtag
ĐẠI BÀNG
10 năm
Lúc 5h chiều nay bên techone gọi địên cho em hỏi là có xác nhận mua zenfone 5 ko vì 5/5 mới ra mắt ( ra mắt nhé ) em hoang mang quá các bác ạ, từ h đến hết tháng mà ko có máy trên nay là em chuyển hứong qua moto g, hết kiên nhẫn rồi !!!!
mai em quyết làm con 525 sài, thương hiệu tốt, giá phải chăng.
@khô ôkio đại đế em ủng hộ bác nhiệt tình
bác kia bảo 5/5 mới họp báo ở vn hoang mang vãi
hduonghn
TÍCH CỰC
10 năm
Con máy này ko công bố giá sớm thì nó sẽ bị tẩy chay, mang cộng đồng công nghệ ra làm trò đùa, riêng mình đợi ko đc liền đi xúc em P780 của lenovo về thấy thích quả pin của nó ghê, từ ngày dùng sờ mát phôn mới thấy em P780 này pin trâu bò thật
duybt74
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hduonghn chờ vài ngày nữa xem, sao phải xoắn lên thế, giá chưa chính thúc mà
hduonghn
TÍCH CỰC
10 năm
@duybt74 Cái chính ko phải cái giá, mà nó đưa ngày rất bố láo, cuối tháng ba rồi tháng tư... không có nàng thì chợ vẫn đông, dùng hay không là quyền mỗi người thôi, bọn nó nghe ngóng để làm giá thôi
@hduonghn Bác nói mà e cũng thấy bức xúc , d* bọn asúc(vật)
ối cái fu.k hoanghamobile dự kiến 29/4 hàng về.thật là vãi anh asus.
mình biết ngay mà.vì nếu nó bán ở vn thì nó phải họp báo ở vn để giới thiệu và công bố giá trước phải 10 ngày là ít nhất.
nghe thông tin từ mấy bác em nghĩ có lẽ anh súc (vật) này làm ăn hài hước nhất quả đất rồi. bá đạo quá
@quanbiin sky a850 vs 870 đó bác. Zen 5 chưa phải đối thủ, em ko dám mua vì sợ hàng dựng. Màn hình to có MTB ibuy đó, con em đang saì ibuy f890 chơi game nhanh vãi.
hduonghn
TÍCH CỰC
10 năm
@khô ôkio đại đế Màn hình to thì thằng a súc cũng có fonepad 2 sim đó chứ, màn hình to thì nhiều lựa chọn mà bạn
@khô ôkio đại đế em cũng sợ hàng dựng lắm bác ak, nếu có cửa hàng nào đảm bảo uy tín em múc ngay và luôn
thằng asuc{súc sinh} này càng ngày càng vớ vẩn
thằng techone thông báo 5/5 mới có hàng.vậy là bó tay với thằng asuc{súc sinh} này rồi
thằng cellphones cũng dự kiến đầu tháng 5 mới có hàng.cái lồi gì đang diễn ra thế này?
lytrn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mọi người bình tĩnh. H có những lời lẽ không hay cũng không giải quyết được gì. Để dành. Mai nếu công bố giá ok thì xúc. Giá cao quá thì là súc.
Dự đoán mai sẽ có thánh chiến ở những topic zenfone ở tinh tế và voz 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019