Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay Asus ZenFone 5 & 6 ở Việt Nam

sonlazio
3/4/2014 8:11Phản hồi: 1.392
1.392 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bán thì mắc hàng về thì trễ, đc cái cấu hình cao mà giá tưởng chừng 3.5 > 4 tr thì còn hút khách, giờ giá này thì có nc tồn kho, thix làm khó dân mình nhĩ

Gửi từ LG-F180 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
quá thất vọng với asus, mịa bên cellphones vừa bảo đầu tháng 5 mới giao hàng, không biết có lùi nữa ko
@lilknightz44 sao m xem fb của cell ko thấy tin này ta
@khoadang1990 bạn vào trang chủ của cellphones nó cập nhật lại là đầu tháng 5, trong khi lúc chiều nó nhắn tin 18-25 nhận hàng.
@lilknightz44 Cái gì nữa đây,giữa tháng 3,cuối 3,đầu 4 giữa 4 ròi cuối 4,giờ tới tháng 5,sao ko nói luôn là năm sau bán cho ròi,Asus nghĩ khách hàng là con nít chắc,thích bán lúc nào thì bán,hứa gì thì hứa,xem thường khách hàng tới thế là cùng.để coi mai họp báo nó nói sao.dời qua tháng 5 thì để mà xài luôn đi.20 có tiền đi mua cái khác
Chán cái lũ thương gia vn, con ghệ bán đt cả tháng trời đợi con thú asuc zenfone 5 về mà nó công bố giá tào lao, chắc mua mẹ con inew v3 hàng TQ mà chất lượg eu xài

Gửi từ LG-F180 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
deandean
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mai biết!
deandean
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình mới chat bên web FPT thì hỏi nó giá 4tr500 là sao thì nó kêu là giá dự đoán và cuối tháng 4 mới có hàng!
Sáng mai xem giá thế nào rồi đặt cũng không muộn 😁:D:D:D:D
Sáng mai là họp báo bên indo chứ có phải vn đâu mà có giá?
Bao h họp báo ở vn lúc đó mới có giá ở vn nhé ae
deandean
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nguyenminh491111 Họp báo cho khu vực Đông Nam Á luôn mà!
@deandean Vậy chờ 10h ngày mai vậy.nhưng chắc chắn hàng sẽ về muộn buồn.
deandean
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nguyenminh491111😔
kokoro
ĐẠI BÀNG
10 năm
ngủ sớm cho khỏe mấy thím ơi , khi nào nó ra thấy giá coi được thì hốt còn không thì cứ tẩy chay tẩy chén cho đả , có gì đâu mà bàn luận cải vả nhảy dựng lên thế haizz , mình thấy giá được thì hốt không thì thôi không cần nói nhiều.
lam_xman
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đầu tháng 5 rồi sẽ có đầu tháng 6.....
làm ăn như CCC
anewsong
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lam_xman nói thật ra ko ai khổ bằng tôi nè bác... nokia e71 bị hư trc có mua con FOnepad 7 gen 2 để đọc sách nay lấy ra sài toàn dút túi quần sau... bx sài N95 bị hư mất mid phải mượn đt ng cô sài... nói thật ra tôi tường thứ 4 tuần rồi có hàng 2 vc tình sáng cafe rồi chạy ra sút 2 em về đây... haizzzz
@anewsong anh có cái xài còn đỡ,em hư đt hồi trc tết.Định tết có tiền đi xúc một em,tình cờ biết zen ngon rẻ,ráng chờ đợi 3 tháng trời,đi thi giữa kì tụi nó search google còn mình xài cục gạch thì ngồi ngó.Đc thegioididong cho phiéu giảm giá nhưng quyết đợi zen nên cho ng ta,giờ thấy là 1 sai lầm.Để mai coi sao,Asus câu giờ nữa thì tạm biệt luôn.
@iambone bác có cục gạch xài còn đỡ, em nghĩ xài dt chờ nó. mà chúng nó làm ăn như b*
Phi Hùng
ĐẠI BÀNG
10 năm
dm thằng asus. coi thường khách hàng vừa phải thôi chứ. dm vừa hẹn lên hẹn xún vừa làm giá trên trời. quyết 1 câu cũng éo ra hồn. má tụi m làm ăn như thế thì cút cmn đi. tụi m tưởng rụi m có giá lắm chắc. xl mới cắm cái đầu zô thị trường smo mà làm cái kiểu xúc vậy đó thì có nước đem hết máy tụi m zề mà ăn cho hết. cả bọn thương gia cũng cùng 1 lũ hút máu khách hàng. dm ưca chế éo chịu được..
@Phi Hùng Bác xả rất đúng?
Tán thành ý kiến của bạn
@Phi Hùng nóng quá bác, ăn miếng bánh uống miếng nước cho hạ hỏa nào
lam_xman
ĐẠI BÀNG
10 năm
mấy thằng ASUS này làm ăn kỳ cục thật.
Cho khách hàng đợi dài cổ như con hưu....
Phi Hùng
ĐẠI BÀNG
10 năm
dm thằng nào lãnh đạo trong asus vác cái bộ óc chó má của m zô đây mà đọc cmt r tự đâm cái đầu *** của m zô đống s*** chết cmn đi. làm giá cái đầu cha tụi m.
anewsong
ĐẠI BÀNG
10 năm
vào tinhte.vn thấy thông báo tưởng ae trong tinhte có bài đánh giá hay những hình ảnh sắc nét, test game về zenphone... ai dè toàn war với nhau về giá rồi phân biệt... nói thẳng ra tôi ko làm hay nằm vùng cho thằng nào cả và ngành nghề tôi học cũng chẳng liên quan đến công nghệ thông tin... tôi cũng như bao ae trong tinhte cũng mong số tiền ít được sp ngon, bổ,rẻ (vì tôi dự định mua 2 cái cho tôi và vợ tôi)... nhưng nói đầu thì cái đuôi không ra gi... có bác bảo có ng quen giá abcd, có bác nói nằm vùng nghe phát nãn... xin cho được chũi 1 câu... tôi đéo quan tâm các bác nói gì tôi chỉ quan tâm đến kiệt tác mà ng ta tạo ra... nếu sự thật không mong đợi tôi tự khác chuyển niềm đam mê... chấm hết
@minhle747 có em
@quanbiin bác ở chổ nào thế, ở tphcm thì e chỉ cho dể kaka
@minhle747 em ở quận 10, em mà đến dk đó chửi chết cha tụi nó luôn.
nếu khi nào có tin em bị bắt do lăng nhục người khác thì snh em trong này nhớ đến em với
@quanbiin bạn đến nguyễn thị diệu nhé,để vài bửa em đón đọc báo" nam thanh niên bị thông đến chết do lăng mạ người khác" kaka
deandean
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bình tĩnh bà con, mình cũng đang buồn đây!
dcm, anh em vùng lên chửi thằng (a súc vât) cái cho đả nào.mẹ cái mã họ nhà thằng súc vật làm ăn như cái đầu b*
deandean
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thôi, mọi người nên bình tĩnh, ngày mai sẽ rõ, đừng làm mất lòng nhau. "Đối thủ" 😃 của chúng ta hiện tại là Asus và mấy cha đại lý chứ k phải anh em trong này.
Phi Hùng
ĐẠI BÀNG
10 năm
chẳn qua do ức chế quá mấy bác à. chứ a e trong này thì mình k nói j hết. thôi thì chờ thì cũng đã chờ mấy tháng r. rán vác cái mông lên giường ngủ phát mai coi kết quả tụi asus chém gió ra sao. mệt mỏi tụi này lắm r các bác ạ
anewsong
ĐẠI BÀNG
10 năm
tóm lại 1 câu ko war giá nữa... đợi thông tin chính xác... tôi cam đoan tôi có 2 like trong hội phản đối giá zenphone
Phi Hùng
ĐẠI BÀNG
10 năm
@anewsong K quan tâm kệ bác. Ở đây chẳn ai chào đón bác đâu. Bác cũng nói là éo quan tâm j a e trong này nói j thì phắng lun đi chứ sao lại còn ngồi đây mà cmt nhảm.
lytrn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Face Intel vừa mới thông báo mai Asus sẽ ra mắt Zenfone. Chắc mai có giá. Tháng 5 có hàng
lytrn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ae bị cho ăn mầm đá rồi. Vậy nó mới ngon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019