Trên tay balo đa năng NIGEER - All in One: đẹp, tiện lợi, nhiều ngăn, có khe cắm sạc điện thoại

1/4/2019 6:20Phản hồi: 225
225 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

VoThuan1990
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em phải log in để like cho cái áo của bác
@VoThuan1990 À, cái áo mình cũng mua qua AliExpress đấy, chiếc màu trắng thôi nhé, còn chiếc màu đen Made in Việt Nam chính hiệu 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
miennau
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xin thông tin anh @crazysexycool1981 cái tripod này. Thanks upload_2019-4-3_12-36-3.png
@miennau Trước A mua bên Gom hàng, loại này có cả điều khiển từ xa, độ cao tối đa là 1m, kéo dài hết cỡ thì quá rốn A chút đỉnh! E muốn nghiên cứu kỹ hơn thì qua bên NÀY ;)

miennau
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 thanks anh
miennau
ĐẠI BÀNG
5 năm
@miennau em có dùng cái tripod xiaomi kèm remote mà chiều dài ngắn quá, cái này có vẻ hợp lý hơn để selfie 😁
@miennau Tripod này tiện cái là cục remote có thể gắn/tháo ở dưới chân, cổng sạc là MicroUSB quá tiện :D

Sao chặn nó rồi vẫn hiện lên vậy ?
@JoseyHan Nó nào? Chặn nó là chặn cái gì, chặn như thế nào? 😃
CtrlAltDel
ĐẠI BÀNG
5 năm
voted xấu vì mình không thích Trung
@CtrlAltDel Mình giờ cũng ít xài đồ Tàu nhưng cái nào đẹp, chất lượng tốt và hợp gu thì xài thôi! Ngặt trong cuộc sống có nhiều thứ xuất xứ TQ muốn bỏ mà ko được :rolleyes:
CtrlAltDel
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 Ý mình là Đỗ Nam Trung. Haha
@CtrlAltDel "Đỗ Nam Trung" = "Donald Trump" ? 😁
thinguyenkt
ĐẠI BÀNG
5 năm
21 ngăn mà anh! anh chưa tính ngăn phụ trên cùng có khóa kéo màu đỏ. 😁. Em đang dùng Balo Sakos Aventador cũng thấy ok. giá 680k
@thinguyenkt Thực tế là 20 ngăn thôi, trong clip A bỏ sót ngăn khoá kéo màu đỏ ở bên ngoài nhưng lúc đếm 14, thế nào A lại đếm tiếp là 16 chứ ko phải 15, E ngó lại thử mà coi! Đến khi post xong clip, lên bài viết xong xuôi mới chợt nhận ra :D
PS: loại em xài là chiếc balo trong hình à? Đen hay đỏ? 🆒

Nhìn quả loa demo sợ vậy,
Giá này, balo này thì thường, ko đẹp 😃
@bread.avocado Dễ sợ? Chắc bạn dị ứng vì màu sắc bên ngoài của em nó phải ko? 😁
Vẫn đang trung thành với 5.11 cho đi xa và northface cho đi làm, còn balo 5 củ thì từ từ
@lekhanhtrung123 Loại 5 củ kia mình dự là thực tế người Châu Á xài sẽ hơi quá khổ chút, nom người Tây đeo còn thấy hơi lớn! Được cái là quá trời các ngăn lớn nhỏ, các tính năng cũng rất phong phú, cũng có thể tới đây mình sẽ nhờ ai đó mua giùm và ship về HN, chứ đặt trực tiếp khác nào mua 2 được 1 với cái phí chuyển lên đến... $198 😁
@lekhanhtrung123 đám balo 5.11 sinh ra kiểu như phục vụ cho dân đi xa, lắp phụ kiện EDC các thứ vô tư
@ViktorKillidan 5.11 thì phù hợp với ai cao to (cỡ 1m75 trở lên) có con rush24 thì phù hợp với người nhỏ con, đc cái ngăn khá rộng nên để đồ cũng vô tư
Quangark94
ĐẠI BÀNG
5 năm
Con này bán tại HCM rồi, mất công ship tận phương xa làm chi, giá còn mắc hơn
@Quangark94 Nếu chính xác loại trong clip này thì mình xin cái link ;)

Quangark94
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 Mua ko tôi bán lại cho mà trải nghiệm, travel pack nhé ngon hơn backpack, nếu muốn gdtt luôn ko đúng hàng thì tôi cho bạn luôn, đền thêm mớ nữa
@Quangark94 Ngon, inbox mình đi ;)
duy61
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Quangark94 Hi bạn cho mình xin link bán ở hcm bạn nhé.
mua trên này phải trả trước qua thẻ tín dụng hả mấy bác?
@phananhvusv Đúng rồi bạn, bên AliExpress chấp nhận thanh toán qua nhiều hình thức! Mình dùng Visa, sau vài ngày sẽ check được lộ trình hàng gửi! Trung bình 30-45 ngày hàng về đến tận tay, ngoài phí công khai ngay trước lúc thanh toán thì ko có bất cứ khoản phụ chi nào khác ;)

Screen Shot 2019-04-03 at 14.02.54.png
Đợt trước có xem review và tư vấn nhiệt tình của a thì e có tậu 1 e ly giữ nhiệt này về. Giờ tới lượt balo, xem thôi đã thấy thích rồi kkk
@crazysexycool1981 cuối tuần e tậu về luôn, tối tối chạy qua landmark làm vài tấm phơi sáng bằng dt kkk
@Ngọc Tài04 Bên đó họ nhận free-shipping nội thành, thích thì đặt luôn, sao phải đợi cuối tuần? 😁
@crazysexycool1981 tính e đặt cái gì cũng thích cuối tuần hết a, có thể là thói quen luôn kkk
@Ngọc Tài04 OK, chúc E có những khoảnh khắc vui vẻ với chiếc tripod này nhé ;)
Nhiều ảnh quá mãi ko load hết 😔
@asterix0108 Chắc do kết nối mạng chỗ bạn ko ổn định, mình xài Wifi vẫn lướt vù vù! Trước khi upload loạt ảnh này, mình đã resize về độ phân giải 1920 rồi, còn gốc thì lên đến... 3456 x 5052 😁
hanlu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xấu! và bộ móng của chủ thớt bẩn kinh khủng.
@hanlu 😁
S777
TÍCH CỰC
5 năm
Ba lô này có cồng kềnh ko nhỉ? Đeo thêm balo này và vali kéo lên máy bay có gây sự chú ý cho mấy bé soát vé ko nhỉ?
@S777 Ko hề bạn nhé, mình cao 1m7, nặng 63kg, đeo balo như trong ảnh và clip bạn thấy đấy, ko hề quá khổ chút nào, chiều dài rông cao thì mình đã đề cập ở #1 dưới dạng ảnh và text rồi ;)
Balo đẹp
@asterix0108 Nhưng có vẻ nhiều AE lại ko nghĩ vậy, đúng là đẹp chỉ trong mắt từng người 😁
Tui rất sợ mấy bài viết kiểu này. Mỗi lần đọc xong là lại tốn tiền đi mua ba lô. Mặc dù chẳng mua ba lô giống bài viết, nhưng bị cái bệnh thích ba lô. Có khi không mua ba lô mà mua túi đeo chéo. Mới bỏ đi mấy cái, giờ đọc bài này tối lại mò mẫm đi kiếm cái túi nhỏ nhỏ đựng đồ công nghệ mua.hhhh
@zz jj zz jj
😁 26-9-2013 (20).jpg :D
anguyena
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác chủ cho hỏi cái thu gọn dây sạc laptop là hiệu gì vại? Và bán ở đâu luôn nha. Tks bác.
@anguyena Tên đầy đủ của em nó là Side Winder, cái này mình mua qua chiến dịch KickStarter đợt 28/4/2018, xài cái này thật sự rất tiện lợi vì dây sạc của Mac vốn dài và loằng ngoằng nếu đút vào balo, còn nếu quấn quanh cục sạc như mọi người vẫn hay làm thì rất dễ bị đứt ngầm! Đợt đó, mình đã làm clip trên tay thiết bị này, bạn coi cụ thể trong clip dưới nhé ;)

takenouchi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em thì em quan tâm cái cục quấn sạc Macbook của anh, cho em xin thông tin và nơi mua đc ko anh? ;)
@takenouchi AE tinh ý quá, toàn thích những đồ tiện ích, mọi thứ trong clip dưới nhé 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019