Trên tay bàn ủi hơi nước cầm tay GT-301W: Hoàn thiện tốt, gọn gàng, ủi hiệu quả, giá 550 ngàn

aquarius
2/6/2019 7:35Phản hồi: 106
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

saju
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cuối cùng cũng ko up cái ảnh thành quả cho a e xem. 😕
@saju Hình thành quả là ảnh bìa đó bạn 😃
Không thẳng đâu, mình thấy chiemtai bán lúc trước định mua mà thôi:
http://www.chiemtaimobile.vn/ban-ui-hoi-nuoc-cam-tay-gt-301w.html
5 phút để ủi 1 cái áo thì quá lâu,
@hoaikhong00 Đó là do mình chưa dùng quen vì mới mua dùng, chứ thực tế chưa tới 2 phút
bamborock
TÍCH CỰC
5 năm
theo clip thấy ủi lâu la quá. rà đi rà lại, và làm chầm chậm mới thẳng được. Mình thì tháo xuống ủi thương luôn. chỉ phù hợp với mấy cái áo, quần rườm rà ko ủi trên bề mặt thẳng dc.
2 cù nèo
TÍCH CỰC
5 năm
Thấy nó ủi còn cực khổ hơn bàn ủi truyền thống.
Hix sáng nào cũng mất 15p ủi áo sơ mi đi làm 😔
Cái này hợp với áo thun và váy. Và quan trọng là tiện lợi còn lại là vứt.
Hàng này của trung quốc đây mà, bọn nó copy từ máy sấy tóc chuyển công năng, một số người gọi nó là sự sáng tạo, một số người bảo là ăn cắp trí tuệ, mình thì No comment ( bởi vì mình không phải là nhà bình phẩm học ) chỉ thấy ngon, bổ, rẻ là sài thôi 😁.
Loại này dùng chơi bời thôi
Phải châm nước liên tục
Chán lắm
Philips hơn 2 củ đây cũng ko ra hồn gì

TigerNo.1
ĐẠI BÀNG
5 năm
5p để ủi một cái áo, thà dùng bàn ủi truyền thống còn hơn
mrdrg10
TÍCH CỰC
5 năm
Ủa có hình ảnh trước sau ko bạn. Sao nhìn vẫn như không vậy?
minhnhat2301
ĐẠI BÀNG
5 năm
ủi hơi nước, ủi xong áo nó có hơi ẩm, mặc vào hơi khó chịu, nhất là với người đang vội,
có vẻ chưa hiệu quả bằng bàn ủi thông thường
g_p3
TÍCH CỰC
5 năm
Mất thời gian quá... tui ủi 7 bộ áo quần chắc cũng phải tiễng rưỡi
@g_p3 Hâhhah làm gì tới nỗi đó bạn, do mình mới xài nên còn lập cập và tự quay clip nên thế
g_p3
TÍCH CỰC
5 năm
@aquarius Hehe... do tui thấy lâu quá mà
peterpan80
TÍCH CỰC
5 năm
bơm đầy nước thì ủi trung bình được bao nhiu cái áo sơ mi vậy Mod?
@peterpan80 Được 3 cái á bạn
peterpan80
TÍCH CỰC
5 năm
@aquarius châm nước mới vào thì mở sài được liền chứ đâu cần đợi làm nóng máy hay nóng nước j đâu phải ko Mod?
@peterpan80 đúng rồi bạn chỉ cần bỏ nước vô là xài ngay được ko đợi gì thêm 😃
peterpan80
TÍCH CỰC
5 năm
@aquarius Cảm ơn Mod nhé....
mgg。vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhà đang dùng bàn ủi hơi nước đứng của philips, ủi chút xíu xong, phun mạnh, đi một phát là thẳng. Cái trong review này có vẻ ủi lâu, ủi chậm, nhìn hơi nản. Vote ko nên mua
zlshanglz
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mgg。vn Có mã sản phẩm ko bạn? Mình đang định mua 1 cái nhưng không biết loại nào tốt. Thanks.
mgg。vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@zlshanglz cái nào cũng hao hao nhau bác ơi, em quăng lên đây mất công ban nick vì tội quảng cáo 😁 (Bác coi công suất + cái móc treo có kẹp hay không. Chỉ vậy thôi )

https://dienmaythanh.com/ban-ui-hoi-nuoc-dung-philips-gc518-1600w-xanh-ngoc-nti885374.html
mua mấy cái máy gọn nhẹ như đồ chơi thế này là 1 cái thì được, chứ lúc sắp ra dăm ba cái sơ mi thì là muốn bực :v thà là bàn ủi thường cho xong , cả máy hút bụi cũng thế
danghoa_nd
ĐẠI BÀNG
5 năm
Loại này chỉ tiện mang đi công tác hoặc ủi tạm để dùng luôn thôi chứ nó chưa ít nước lắm, là xong 1 áo có khi phải lấy nc 1 lần. Cái nào ok thì ko sao, trc mình mua 1 cái là xong ướt hết cả cái áo, vứt đi luôn 😁
galaxy@
ĐẠI BÀNG
5 năm
sau khi trải nghiệm thử để ra quyết định mua bàn ủi hơi nước thì mình thấy bàn ủi truyền thống vẫn ok hơn, nhất là khả năng ủi vào nếp.
Loại bàn ủi này kiểu như mấy con ro-bot hút bụi công suất nhỏ nhỏ xinh xinh, nhìn thì lịch sự chạy qua chạy lại cũng vui mắt nhưng hiệu quả sử dụng vào mục đích chính thì quá là kém.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019