Trên tay bàn ủi hơi nước cầm tay GT-301W: Hoàn thiện tốt, gọn gàng, ủi hiệu quả, giá 550 ngàn

aquarius
2/6/2019 7:35Phản hồi: 106
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

track10
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã mua 1 cái gần giống cái này
Hơi yếu
Ko ăn thua
Ống dẫn nước bé nên dễ tắc, khi bị tắc ko cách nào thông được.
Kết quả là vứt vào sọt rác.
Meomeo888
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tôi cũng đang xài bàn ủi hơi nước cầm tay du lịch Xiaomi Deerma như dưới. Lực phun khá mạnh, xa 30-50cm, bình nước dùng để ủi nhanh dc 2 áo/đầm, ủi chậm thì 1 cái. Mang đi du lịch thì như vậy là cực tiện.

1831a8c8276cc2329b7d.jpg f230a6c8296ccc32957d.jpg fa4db5b73a13df4d8602.jpg
@Meomeo888 wow con này đẹp quá nhìn tương lai vãi
plusvn
TÍCH CỰC
5 năm
Sáng dậy muộn ủi cái áo đi làm mà cà nhây như clip chắc sếp đuổi sớm =)))
Đang tính mua cái bàn ủi khô của Phillips, anh em ai dùng rồi cho mình xin ít review
https://tiki.vn/ban-ui-kho-philips-hd1172-p392067.html
@plusvn loại ủi truyền thống thì mình đang xài nhé, nếu nhà xài máy giặt không chống nhăn xem ủi khô thấy cảnh ngay mất thời gian kinh khủng
plusvn
TÍCH CỰC
5 năm
@aquarius loại bàn ủi truyền thống mình xài mấy loại khác cũng chả bao giờ xịt nước 😔
@plusvn Xài hơi nước đi, cái tầm 1 củ gì đó nó mới phẳng sơ mi ra được.
vinhcao7
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái này ngày cả loại 2-3tr cũng chả ủi ngon lành như bàn ủi truyền thống có hơi nước. Cái loại ủi đứng chỉ thích hợp ủi dầm, vải mỏng thôi. ( Không phải cái này nhe- cái này không xài được).

Kinh nghiêm ủi đồi là cứ 1 tuần lôi ra ủi 1 phát, hàng ngày cứ vậy mà mặc đi làm thôi.
Ủi xong cái áo sơ mi treo lên, gài nút cổ lại. Khi lấy ra mặc đứng cổ hơn, hehe.

Mấy kinh nghiêm này xưa rút ra từ mấy con bồ ủi đồ cho mình, hihi.:p:p Giờ có vợ rồi, tự ủi thấy mẹ :eek:
@vinhcao7 Nói chung tầm giá này thì mình nghĩ qúa ổn không phí quá nhìu tiền nhưng bù lại nó vẫn phù hợp cho nhu cầu hằng ngày. Không gì là hoàn hảo thật sự cả
Meomeo888
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vinhcao7 Tất nhiên rồi bạn, ủi hơi nước đứng chỉ thích hợp với quần áo mỏng, đầm váy. Phụ nữ mang đi du lịch chỉ cần vậy là đủ rồi. Kô lẽ mang nguyên cái bàn ủi bự theo??? Ở nhà ủi nhiều quần áo thì méo nên xài cái này nhé.
Cái của nợ này chỉ hợp với đầm với váy, áo mỏng thôi. Mà mua mẹ nó bản ủi truyền thống hơi nước đi , vừa ủi nẳm phẳng đét, lại vừa có thể đưa lên ủi đứng chả kém gì cái của nợ 500k này.
@Methanol Thì cái này nó làm ra cũng có lý do của nó như bạn nói là ủi đầm, váy, đồ ko thể ủi bằng bàn ủi truyền thống đc. Cuộc sống cái gì chia sẻ đc vs ae thì chia sẻ thôi hen bạn 😃
@aquarius Cái tôi nói là bàn là truyền thống vừa ủi nằm, cũng vừa ủi đứng được thánh ạ. Mua hẳn 1 cái đa dụng hơn là bỏ tí $ mua cái chuyên dụng chả mấy tí mà hỏng.
mrd0nlov3
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chả bh dùng vì ở 1 mình và quần áo lúc nào cũng nhăn nheo 😆
@mrd0nlov3 Rồi cũng có 1 ngày sẽ dùng tới thôi
thanhtamlx
ĐẠI BÀNG
5 năm
loại này chắc chắn không ủi li được
@thanhtamlx Ủi được nhé khi có bàn để ủi là dùng đc 😃
Đang xài cái như hình để ủi áo đi làm, rất tiện khi đi công tác, đi xa dài ngày. Áo sơ mi mình mặc ko cần ủi li. Nhược: nước chỉ đủ cho 2 cái áo.
F5NhaTrang
TÍCH CỰC
5 năm
làm cái tiêu đề cũng nghiêm túc chút bác....đã ghi model máy thì ghi luôn của hãng xiaomi không dc sao.
Duy Tony
ĐẠI BÀNG
5 năm
bàn ủi này lúc bạn khui hộp thì nó có sẵn nước bên trong chưa, cái của mình có mà cửa hàng nói là cái nào cũng vậy, không biết có mua phải hàng demo không
@dvpham18 NƯớc về tự bỏ chứ ai bỏ sẵn,
cuteo1985
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã mua và sài, bớt nhìu thời gian, độ phẳng khá ok, rất gọn lẹ, nhẹ nhàng,
Các bạn sài mới biết, k sài thì k biết đc đâu
@cuteo1985 Đây nè bồ, cui bắp chết man, mua lúc chưa có bài
Bàn ủi hơi nước mấy triệu mà còn không thấy thẳng được tý nào. Sao tin nổi cái này
nt8x
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đang định mua cái này mà nghe các bác comment thấy hoang mang vãi 😆)
xitolala
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ai có cái bình nước của bàn ủi này để lại k, mình bị mất rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019