Trên tay Beoplay E8 2.0, hộp sạc không dây, cổng USB-C, pin 20 tiếng, đắt vẫn xắt ra miếng

eddie-labo
27/3/2019 14:44Phản hồi: 100
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em trở về đúng nghĩa cái tai nghe, dây và cắm tai nghe nào chả có 😁
cho rẻ
ka ka
Vấn đề của các tai nghe true w ngoai airpod là độ trễ.
Hộp sạc này mà nổ thì chắc phải như pháo đón cô dâu mới về nhà chồng ý nhỉ. Thường thì cứ cái gì tích điện thì rất dễ gây nổ . lượng điện tích càng cao càng dễ gây nổ cho người sử dụng.
@Emranhieulam1990 Bệnh à
@cutamthat Bệnh hoạn gì ở đây Thánh !
thời lượng pin sd vẫn chưa đáng giá khi vẫn phải sạc qua dock để tăng tgian sd thì chẳng có gì hay ho
4h ở đk bt,max volume chắc nghe đc chút phải đem cắm sạc @@
thangloi
TÍCH CỰC
5 năm
$350 mà vẫn chỉ bluetooth 4.2 , Samsung buds đã lên 5.0 rồi. chất âm dù tốt hơn, nhưng dữ liệu truyền qua bluetooth, thì băng thông rộng hơn vẫn tốt hơn.
bikid_18_2
TÍCH CỰC
5 năm
Hiện tại chỉ mong chờ em này ❤️ Đẹp từ cái hộp cho tới màu sắc thiết kế
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
5 năm
@bikid_18_2 Có mua liền
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
5 năm
@bikid_18_2 Có mua liền
oliverleo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@bikid_18_2 em này cũng đáng để chờ đợi, mình skip airpod 2 khi nghe thông tin về em này hehe
conan1212
TÍCH CỰC
5 năm
mua xong lại tiếc tiền vì tai trâu mà 😁
Nhat CJ
ĐẠI BÀNG
5 năm
Con này so với RHA Trueconnect thì chất âm như thế nào nhỉ ?
tam8101399
TÍCH CỰC
5 năm
@Nhat CJ phân khúc giá khác nhau, con e8 này gấp đôi con rha mà bạno_O
về chất âm thì tất nhiên hai kiểu khác nhau hoàn toàn. E8 chi tiết trong trẻo, TrueConnect bass dày dặn
Tiêu đề mang tính chất qc pin 20h ;))
Ruoumia
CAO CẤP
5 năm
Ko có chống nước nhỉ
Đoan Phuong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vấn đề là chất lượng âm thanh. Con này thua sennheiser xa!
@Đoan Phuong Mình ko nghĩ vậy. Bass của Senn nặng hơn. Nghe thời gian dài khá là mệt. Tuy Senn cho cảm giác sáng hơn, nhưng mình thấy e8 2.0 cho độ chi tiết ổn và hài hòa hơn.
khanh1810
TÍCH CỰC
5 năm
nhìn thiết kế đẹp ghê 😁
oliverleo
ĐẠI BÀNG
5 năm
em này là con Beoplay mà mình thấy chưa hoàn thiện nhất, tầm tiền này của B&O nên mua E6, ko phải true wireless nhưng mà dùng ổn hơn em này nhiều
phuonglv1973
ĐẠI BÀNG
5 năm
@oliverleo Nói chung chơi true wireless thì phải chấp nhận âm thanh kém một chút, không thể so sánh có dây hoặc false wireless (khái niệm này mình vừa nghĩ ra, dùng cho các loại wireless mà vẫn còn dây nối giữa 2 tai). Còn nếu so với các hãng khác thì cũng khó, BO có truyền thống overprice, đổi lại là sự hấp dẫn về mặt thiết kế.
oliverleo
ĐẠI BÀNG
5 năm
mấy dòng Beoplay inear bây giờ recommend dùng comply foan custom cho B&O ( thật ra là dòng 200)- 3 cặp tầm $20 - chất lượng rất okie
@oliverleo Mua đâu bác êi
@oliverleo đối với người ko có anh/chị/em/cô/dì/chú/bác tại Sing thì người nông dân biết làm thế nào =))
oliverleo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@yesterday13811 Bác có thể mua ở B&O Vietnam nhưng hơi đat và cũng phải order - phân phối qua Tam Sơn bác nhé- Melia Hotel ở HN , Sheraton ở SG
Sao không thấy AKG ra mắt tai nghe true wireless tầm này nhỉ?
ngotatto
TÍCH CỰC
5 năm
Các bác cho em hỏi con này nó có kết nối được với macbook ko, em bật hoải mà máy tính ko tìm ra tai nghe, trong khi tai H9i kết nối bình thường.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019