Trên tay Biti’s Hunter X màu mới :MidNight Black, Red Dawn và Ash Grey

cuhiep
17/1/2018 8:9Phản hồi: 212
212 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sdkf
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tết mua thêm đôi màu xám luôn. Nike, adidas cũng đẹp nhưng hơi cầu kì. Không phù hợp với mình.
Có một đôi air max motion đang mang là đơn giản. Chứ form kiểu này 2 ông lớn màu mè quá
thantai
TÍCH CỰC
6 năm
hazzzzz,mới làm con màu xanh 680k tuần trước,màu xám nhìn nhẹ nhàng quá,k biết ở ngoài màu có đẹp như khi lên hình không?
d2k
ĐẠI BÀNG
6 năm
nghe nói chủ là người TQ mà
Tuandrc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@d2k Người hoa mà bạn, bt thôi. Sài gòn h người Hao đầy, chạy bạn qua Việt Nam thời Nguyễn
Habito
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mua đôi Midnight Black đợt Bitis mở cửa hàng, giảm 15% còn 760k
- Ôm chân, thoáng khí, đặc biệt là không hôi chân, đến giờ ngửi cái lót kia thơm phức như mới luôn, tiếc là hôm đó hết 41, mua 40 nên đi hơi đau chân, thôi chiến tạm qua tết, có tiền múc đôi xám kia cho nhẹ nhàng .
- Còn bác nào bảo em Hunter X này không bằng hàng SuperFake hay Replica gì đó thì xin qua cửa hàng mua và đi là biết liền .
- Đi đôi Hunter X này tự tin hơn hẳn chứ méo tù như đi hàng fake 😁
Archile
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Habito Toàn mấy dòng chưa mua mà phán thôi bạn ơi
Habito
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Archile Sau khi mua em nó về thì mình thấy trước kia mình ngu vl ấy, mua hàng sf rep làm mợ gì, cứ real mà đi, đáng đồng tiền bát gạo .
mr.bop
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đi đôi Ash Grey được 1 tuần : Đã!
pellee1203
ĐẠI BÀNG
6 năm
ai như em không? tết năm ngoái xài hunter. năm nay đổi gió xài reebok. thật lòng là mang con reebok giờ éo muốn mua lại con hunter nữa
hoainam9999
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không có mấy cái sọc mang cá có khi đẹp hơn ấy nhỉ. Trông đẹp hơn đời đầu.
Mình đang mang đôi Hunter "đời đầu", về kiểu dáng & độ thoải mái thì rất tốt, và đó là điều tiến bộ rất lớn và rất bất ngờ của Biti's.
Chỉ có một vấn đề nhỏ là ĐƯỜNG VIỀN gần đế giày được sơn 1 lớp màu xám & sau vài tháng mang thì nó bị tróc vài chỗ & cái nền màu trắng lộ ra nhìn hơi mất thẩm mỹ. Nếu Biti's xử lý màu khu vực này tốt hơn thay vì "sơn" như hiện nay thì sẽ đẹp hơn.
Các bác cho hỏi loại này có giặt đc ko vậy? Tại mình đi bị bùn bắn bẩn quá ko chịu đc nên đem ngâm xà phòng như giặt quần áo vậy
Thanks!
Mình đã từng làm original developer các mẫu giày cho adidas. Theo cá nhân của mình sau khi thấy các mẫu của bitis ra mắt thì mình có nhận xét rằng bất kì mẫu nào của bitis dòng hunter ra mắt cũng đều có phần bắt chước từ một dòng sản phẩm giày adidas. Từ thiết kế, khuôn rập cho đến liệu vải, phụ liệu, tăng cường gót đều giống ít nhất trên 50%. Chắc là trong nhân sự của bitis có ông bên adidas nhảy qua làm nên mới khai sinh ra dòng hunter này 😁
lmtoan1981
ĐẠI BÀNG
6 năm
"...màu xám sáng thì nhìn nhẹ nhàng hơn, công nghệ hơn."
"Hà nội có Store của Biti's ở Independent Store của Biti's ở Hà Nội (68 Hai Bà Trưng, quận Hoàn Kiếm) cũng có bán."

Viết bài hay quá 😁
lozar
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vừa mua 1 đôi, ngoại hình đẹp, có 1 nhược điểm không chịu được. Mang 15p tê hết cả chân.
sau 1 tuần thử nghiệm đã vứt bỏ miếng lót jin theo giày. thay bằng miếng lót bình thường, giảm đau chân 1 ít *trên 2 giờ mới tê chân, (tạch đến già với bitis mang 1 chút thì được, mang lâu còn đau hơn cả giầy tây).
thiết kế khác nguòi về cái đế lắm, nó khuyết rất sâu 1 bên bàn chân, mang vào nó bó chặt lại, mặc dù vừa chân chứ không bị chật. Công việc đi lại nhiều thường mang giầy tây, đổi khẩu vị giày thể thao ai ngờ . . . . không lẻ bây giờ mang vứt phí quá. 800k
kukai
TÍCH CỰC
6 năm
Sau khi đi được khoảng 2 tháng, mình thấy đế bắt đầu xẹp. Trước đi NB 2 năm thấy đế vẫn vậy. Chờ rách đổi sang giày Xiaomi 2 thử xem sao 😁
nldquy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bitis mang cho mục đích bình thường đi chơi, đi làm thì được. Mag chạy bộ ít cũng ổn, nhưng mình đã thử chạy bộ cả trên máy chạy và ngoài đường thì thấy từ 3-5km thì bắp chân khá đau, mặc dù bàn chân không đau. Mình mang các loại running thì hoàn toàn không gặp hiện tượng này. Mình không khen hay chê gì cả, chỉ khuyến cáo mỗi giày một mục đích khác nhau, và nếu là người hay chạy bộ thì không nên mua Bitis vì họ không sản xuất cho việc chạy bộ.
@nldquy đồng ý với bạn , N và A đang nắm phần lớn thị trường phần còn lại thì các hảng đều cố gắng nghiên cứu, cố gắng đưa những công nghệ mới tiên tiến để giữ thị phần , ai chạy bộ cũng đều quan tâm đén các công nghệ được các hảng trang bị , mà các công nghệ này thực sự hữu hiệu , mình xài rất nhiều hảng hầu như chưa hảng nào trội quá hảng khác trong cùng phân khúc ,bitis chỉ sx giày thời trang chưa t hấy mô tả trong chi tiết kt nên sử dụng chạy đường dài có thể không đáp ứng tốt bằng các hảng khác,mình thấy giá cũng không rẻ vì dưới 1tr5 mình đã mua Puma ultimate ignite, , Skecher... , Reebok... thậm chí có lần mua Newton gravity dưới 1tr( hảng này bán ở vn hơi kén ngươi)
vanhanle1
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mã giảm giá Tiki giảm 50K cho các sản phẩm Bitis chính hãng
BITISSALE
lấy link tại đây nhé các bạn https://sosanhgiadung.com/ma-giam-gia-tiki

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095