Trên tay Bkav BPhone: sướng hơn 30%, thiết kế đẹp, hoàn thiện chưa cao cấp

cuhiep
26/5/2015 8:24Phản hồi: 1.212
1.212 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mặt trước có cảm giác của Nexus, nhưng trải nghiệm thực mới là quan trọng, vote cho Bphone. ps: cu Hiệp lại sai chính tả tè le
tranthanhz
ĐẠI BÀNG
9 năm
@huyfans
@huyfans Chuẩn, giống Nexus, cụm loa giống Ip
Lee Lucky
ĐẠI BÀNG
9 năm
@huyfans Thật sự nhìn mặt trước em thấy "hơi" giống em Nexus 5 của em bác ạ. Ý kiến cá nhận các bác đừng ném gạch em
@huyfans thánh soi nên bạn chả có làm gì cho đời cả
huyhoang29
TÍCH CỰC
9 năm
Các thánh ió vào phán giống ios . Thế nó làm bằng gì để không giống .
Làm bằng nhực kêu giống 3s . Kính thì kêu giống 4 nhôm thì kêu gióng lung tung . Chả hiểu mấy fan ios nghĩ gì nữa .
Từ bao giờ ios là thước đo của các bác để đem đi so sánh vậy
ndtrunghieu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@huyhoang29 vậy từ bao h lấy Bphone ra so sánh với Iphone và SS phone vậy 😁
mioaki
TÍCH CỰC
9 năm
@huyhoang29 Ai lấy ra so sánh? Quảng nổ nhà ta chứ còn ai. Phang ngay lúc đầu là iphone với ss thiết kế nhiều chi tiết thừa nên bphone với thiết kể phẳng là "đẹp nhất thế giới".
trunghieu112
ĐẠI BÀNG
9 năm
@huyhoang29 Từ năm 2007 đó bạn (iphone 2g)
taophi
ĐẠI BÀNG
9 năm
Con người cũng cần phải có cơm ăn, nhưng kiếm cơm thế nào là một chuyện ? kiếm bằng cách lừa dối, lừa đảo, bợ đít...thì rất đáng lên án. Đặc biệt trong làm ăn chữ tín phải đứng hàng đầu, không có chữ tín đừng ra buôn bán. Đừng để câu "ưu tiên người Việt Nam lừa người Việt Nam" thành câu nói cửa mồm
mylove0308
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngon với một con hàng madein Vietnam
Đẹp, cơ mà nhất nhì thế giới thì hơi quá
kut3b0y_l0ve
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhìn cái tai nghe theo máy chán quá
@kut3b0y_l0ve Chắc làm cho đủ bộ thôi, với lại tai nghe theo máy thường hơi cùi cả về thiết kế và chất lượng âm thanh.
Mình toàn phải mua tai ngoài, tầm 5-600k là ngon lành.
vnvn
TÍCH CỰC
9 năm
@kut3b0y_l0ve Cái tai nghe ko thể xấu hơn, giống như loại 30k ngoai he phố
Cho em xin hình nền con bướm với. Chúc mừng anh em nào sắp mua B phone nhé.
sanmiguel151
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cá nhân mình thấy thì chưa hài lòng lắm, có lẽ do hãng ra sp trong khi đã có quá nhiều siêu phẩm đc trình làng khiến tâm lý mình nvậy. Nhưng đây cũng là 1 sự khởi đầu khá tốt, ủng hộ bkav của việt nam
chongao2k5
TÍCH CỰC
9 năm
Vậy là sự hoàn thiện về phần vỏ của BPhone cũng không phải là xuất sắc như z3 hay iphone. Nói chung là cần phải nỗ lực hơn nữa.
cdang
TÍCH CỰC
9 năm
Lần đầu tiên sản xuất điện thoại làm được như Bkav là tốt rồi, các ông chê bai quá khích tự nghiệm lại lần đầu tiên quan hệ trong đời các ông có hoàn hảo ngay được chưa hay phải sau đó cả chục lần...
@cdang em ko chê điện thoại, nhìn rất ưng mắt , nhưng bác nói sửa tư thế quan hệ cả chục lần là ko dc rồi, em lần 2 đã khá tốt rồi , hơ hơ
Jeff Bezos
TÍCH CỰC
9 năm
@cdang Cậu ví von hay vl ra. Đúng là lần đầu qh nó lúng túng bỏ mẹ ra ấy chứ. Hi vọng tương lai cho nền công nghiệp đt Việt
Klove
TÍCH CỰC
9 năm
@cdang so sánh thật là khập khiễng nhưng ta thích
Klove
TÍCH CỰC
9 năm
@Kỳ Kawasaki uh, các bạn chuyên quay tay và xem xxx hàng ngày thì tốt từ lần đầu ý chứ
Kết quả sướng 30% là do đơn vị nào đo được thế ạ? 😁
Nói chung củng đc nhưng để nằm vào nhóm cao cấp thì Bphone chưa đủ tuổi
Ngon, ổn,...có cảm tình rồi!
Không ngờ Bphone đã vượt mặt Apple và $$ 20 năm
o0o8_8o0o
ĐẠI BÀNG
9 năm
chất lượng hoàn thiện ỡ mức rẻ tiền
muidao
TÍCH CỰC
9 năm
cũng được, hao hao oppo và sky , thích cái giai diện trên máy, đợi ít bữa xem có cài bản rom này trên con note3 được không. đợi ,
ps: lần đầu tiên ra mắt con đt như thế này là cũng tốt rồi, đều lần sau đừng nổ ghê quá là dc.
mrsunb
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vỏ nhựa phải ko các bác giống hàng tàu nhỉ, cầm cái này ngoài đường thì chắc ai cũng nghĩ hàng tàu giá 9m 😆
@mrsunb chắc bạn nhìn mỗi hình rồi phán.
JangBoGo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@netviettel Nói thẳng là bkav ko làm ra đc cái công nghệ gì cả bác ạ... chỉ mua đồ về ráp thôi.
anthui2009
ĐẠI BÀNG
9 năm
@JangBoGo bác ơi chắc j đã ráp ở việt nam, nhìn cái ảnh phòng ráp dt haivl
mừng vì trước đây nghĩ công nghệ VN lạc hậu hơn thế giới cả chục năm nhưng giờ với cái này ra năm nay khá giống với chiếc ip4 4 năm trước. khoảng cách được rút ngắn. chúc mừng BKAV (y)
@Minhmovado Chỉ cần thốt ra câu cũng thấy thiếu hiểu biết rồi, bạn nên tìm hiểu lại xem HTC, Sony... họ mua phần cứng ở đâu về lắp ráp. Mà tôi nói thật thanh niên Việt Nam có những người như bạn thì bao giờ mới phát triển đc.
Minhmovado
TÍCH CỰC
9 năm
@Rebellion Thằng nào thiếu hiểu biết thì chưa biết, tôi ko nói là mấy hãng lớn ko nhập linh kiện về ráp nhé, đừng có ở đó mà phán, ko phải ko ủng hộ hàng việt nhưng đừng có nổ quá, ừ vậy bạn cứ bỏ tiền ra mua bomphone về mà xài rồi xem bạn xài trong bao lâu, thằng bomphone này ko ra đời thì nước việt nam cũng chả có chết...
@[Albus]-[Duc] nhìn cách bình luận là hiểu rồi, phải đi ra nhìn thế giới mới biết mình yếu kém thế nào
@Minhmovado ngta như vậy là phải thôi bạn.. có ai bán hàng lại bảo sản phẩm của mình là kém đâu
theo mình với chất lượng hooàn thiện kém thế này mà máy có phần xấu thì mình nghĩ tầm 7 triệu mình mới đầu tư cho f1 nhà mình nghịch cho vui
xiah_pro
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đúng như quảng cáo nhỉ, hoàn thiện cả những chỗ không thấy được nhưng những chỗ thấy được thì...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019