Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay BlackBerry Curve 9720: chất lượng phần cứng tốt, màn hình cảm ứng và OS7.1

vuhai6
24/7/2013 2:31Phản hồi: 110
110 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xấu hay đẹp tùy người thui chứ sao mấy bạn cứ chê khen lung tung quá.. cái vấn đề cần bàn là giá & os7.1 kìa.. mình tiếc vì nó ko chạy 10 vì mình thấy nó đẹp hơn Q5. 😁
đang dùng 9900 chính hãng có BIS đây này, nói về phần mềm ứng dụng thì cùi lắm, cơ mà cầm vẫn thấy tự tin.
Bạn nào muốn trải nghiệm mình để lại cho giá tốt
@dangvanlinh Bạn ở đâu vậy, bán lại cho mình đi, có gì thì inbox nhé.
tinhcazoro
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dangvanlinh Bạn bán gía bao nhiêu. Tinh trạng máy ra sao có thể post hình lên cho mình xem ko. Nếu ok mình mua cho con gái xài chơi. Mình cũng đang xài bb9900 cảm thấy rất ok
bb mà rẻ :3.dùng con b9k 1 thời gian mà muốn đập máy ấy
NetWide
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hahaha mình vẫn còn đang xài 1 em BB 9000! cẫn chưa lỗi thời!
mr.bean16
ĐẠI BÀNG
11 năm
giống y 9220 😁
nói chung thế là đẹp rồi 😃
lipboo
ĐẠI BÀNG
11 năm
:rolleyes: rãnh thì cứ phán thoải mái, cái gì mình bỏ tiền ra mua thì là tốt ! Của mình thì mình thấy nó ngon ! Vậy thôi, sài đi rồi phán !
mình chỉ kết mỗi Q10. dòng này nhìn hơi thô 😁
nhìn bình thường
aviaiva
ĐẠI BÀNG
11 năm
con này chắc dành cho thị trường ấn độ hoặc châu phi
Có thể OS7 sẽ dùng cho đt giá rẻ, còn BB10 sẽ dùng cho máy trung và cao cấp. Dùng OS7 trong giai đoạn này quả thật hơi đuối. Mình từ WP quay về với mái nhà BB bằng 9900 dakota mà thấy hụt hẫng. Chỉ có cảm giác thân quen là vẫn còn. Còn lại thì quá đuối để theo được các nền tảng khác, ứng dụng ít, xấu và kém chất lượng, phụ thuộc quá nhiều vào bis bes. Tuy nhiên thì nếu tinh tế OS7 vẫn có những điểm rất tuyệt vời 😃
hehe, g
giống mình quá, bold 9000 già nua rồi, e này dưới 4t thì chơi, trên 4t thì bye
BB9900 vẫn kiểu dáng bá đạo nhất,còn mấy em bb khác nhìn nhựa với nhựa chán vãi.
Sao cứ mãi cái màn hình cảm ứng vậy ta. Đang chờ 1 em thuần bàn phím cứng đây. Xài 8700, 9700, rồi chuyển qua 9900. Thấy cái màn hình cảm ứng trên 99 chẳng thích tí nào hết. Mong chờ RIm.
manbird
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vitiano Mình đang dùng 9930 thấy có cảm ứng hay mà, lướt menu nhanh.
ngon quá, đang định mua em này dùng thử bb
Dung vay do bac
"màn hình này hơi rỗ những chất lượng hiển thị tốt"

Câu này là sao?
sownhair
ĐẠI BÀNG
11 năm
Về độ tiện lợi trong nghe gọi, nhắn tin thì các dòng đt khác phải gọi bb bằng cụ. Thêm nữa sóng thì mạnh hơn mấy con ip, android rất nhiều. Dùng bb thì nên mua e nào dưới 2 củ là mát. Nếu có hơn 2t công nhận ko nên đầu tư vào bb
aspdotnet
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sownhair bạn sử dụng nhắn tin bb chắc pro rồi nhỉ? bb nhắn tin ăn đứt ip vậy thì có cần giao lưu nhắn tin ai chậm hơn thì đãi thùng 333 nhoá .. mình đang xài ip4 nè .. có ai nhắn tin = bb nhanh hơn thì giao lưu 1 thùng 333 chơi .. nhắn không dấu hay có dấu chơi hết 😁
sownhair
ĐẠI BÀNG
11 năm
@aspdotnet Đang nói độ tiện lợi về bàn phím, search danh bạ, gọi nhanh, iphone goi bb bằng cụ tổ luôn chứ ko phải đùa. Coi như bạn nhắt tin nhanh nhất tg đi, gõ nhanh gấp 10 lần bb thì làm sao. Đang nói về độ tiện lợi thì lại khoe khả năng gõ phím ảo, thế mùa đông đang đeo găng tay thì gọi điện nt kiểu gì cho nhanh với iphone đây?
Bac oi, bàn phím bấm êm không bác.em dùng 9320 bấm phím cứng quá bác.
😁 like cho e nó vẫn xài Q10 thôi hóng A10
Xa_Que
TÍCH CỰC
11 năm
Chả hiểu BB giờ đẳng cấp ở cái gì mà giá cao thế nhỉ .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019