Trên tay BlackBerry Key2: nam tính hơn, mạnh mẽ hơn nhưng giá vẫn có thể tốt hơn

Didu
7/6/2018 19:8Phản hồi: 395
395 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vo_manh
TÍCH CỰC
6 năm
Nhìn mê
@Vo_manh @Vo_manh haha bạn đi cân team ghê quá. Cứ mê là được :v
Vo_manh
TÍCH CỰC
6 năm
@Vienarch1802 😃
philong.ktnn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhìn mê quá. Về để còn nâng cấp con Key1 lên.
Các thánh hồi xưa bảo mong có 1 con giống PPSE kéo dài thì có rồi đó. Xem các thánh kêu gào xong có mua k
@HappySmileVN sống chung riết hồi quen bác ah, giờ mấy app android nào lên browser được thì dùng thôi, chỉ mua bản quyền fb, mấy cái app còn lại mua bản quyền phí chết mịa, cài android sống chung.
HappySmileVN
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ffencing Dạo này e ấy lại bị lỗi sóng yếu, ra ngoài đường mới có sóng, vào nhà là mất. Có lẽ đến lúc để e ấy vào tủ ngồi với các đàn anh rồi 😁
@HappySmileVN Tận dụng được lúc nào hay lúc đó bác, sóng sánh con của em thì vẫn bt, nhưng khi vào mạng thì nóng kinh khủng, mà để bt lâu lâu cũng có hiện tượng lò nướng, giờ ngẫm ra để cái hình nền bếp hồng ngoại là đúng :eek:
HappySmileVN
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ffencing haha. E nó cũng theo mình 4 năm nay rùi. Hôm nay vào tận mắt thấy em K2 này thì quyết rồi 😁. Nhu cầu của mình là mượt mà, ổn định, pin lâu, không game :D. Lên thôi bác ạ
dual1
CAO CẤP
6 năm
Thằng bb khó hiểu thật, nó là thằng có cử chỉ vuốt bỏ phím điều hướng trên bb10 , giờ các hãng bắt đầu bỏ điều hướng thì nó lại xài điều hướng bỏ cử chỉ vuốt. Không biết nó nghĩ gì luô
dual1
CAO CẤP
6 năm
@Vo_manh không sao, mình không phải trẻ trâu, bạn nói nghe xem 1 con bb và 1 con android coi sao
hungran
ĐẠI BÀNG
6 năm
@dual1 E nghĩ vì điều hướng vuốt trên android mới đc các hãng để ý vài tháng trở lại thôi nên hi vọng key3 sẽ có. Bb vẫn thói quen chậm chân hơn những hãng khác mà bác 😁
dual1
CAO CẤP
6 năm
@hungran Nhưng lúc xài bb10 thấy rất đã, nhất là thao tác vuốt và quản lí theo hub rất độc đáo. Chỉ có cái app store nhìn chán thôi và đôi khi vuốt bị đơ
Tedomi07
ĐẠI BÀNG
6 năm
@dual1 Cái vuốt đó bạn nói + với hub gốc mà bê dc từ BB10 qua BB android thì còn gì bằng...😔
giá chát, thiết kế lỗi thời, ko đối xứng...chia buồn
Vo_manh
TÍCH CỰC
6 năm
@xxx eric Hoang xxx K cần bạn chia buồn bạn. Tụi mình chia vui với nhau mà.
@Vo_manh thì tất nhiên vẫn có fan ruột mua mà. nhưng fan ruột ko cứu nổi doanh số đâu
Vo_manh
TÍCH CỰC
6 năm
@xxx eric Hoang xxx Doanh số k cao thì đúng rồi, nhưng mình nghĩ đủ gọi là thành công với BB.
tinhte2104
TÍCH CỰC
6 năm
Khung của máy là bằng nhôm hay khung thép vậy ạ?
hvt2.0
TÍCH CỰC
6 năm
@tinhte2104 nhôm seri 7000, mỗi tội con chip quá nản
Màu đen nhìn đẹp vãi, lại 2 sim, phím bấm ko còn kiểu bóng, ảo như Keyone! Nom đã thiệt, chả nhẽ thanh lý Keyone 2 sim để lên đời Key2 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Mercury |
@hungminha4 Trong video ở #1 (cụ thể phút thứ 2:57), @Didu cũng nói rõ đây là phiên bản 2 sim chứ ko phải 1 sim nhưng khả năng là giống Keyone: cắm 2 sim thì thôi thẻ nhớ, cắm thẻ nhớ thì chỉ cắm 1 sim! Ở phút thứ 2:54, mod nói pin là 3500mAh, nhưng mình xem ở các nguồn ZING thì pin là 3360mAh! Ko biết chính xác thì Didu nói đúng hay Zing nói sai, cơ bản thì chênh lệch lượng pin ko nhiều 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Mercury 
@lekhanhtrung123 Mình thì ngược lại, mình nghĩ nó tung luôn bản 2 sim ra! Cả 2 màu Black & Silver đều đẹp, tuy nhiên mình khoái Black hơn 😁
@crazysexycool1981 xác nhận là zing nói sai nhé anh. em là người đi tham dự sự kiện mà 😆)))
@Didu Nom Key2 đẹp quá, A khoái nhất là thiết kế bàn phím: đẹp, ko bóng & giả tạo như Key1. Nếu quả thực khoảng trống giữa các phím được nới rộng ra ở Key2 thì quá tuyệt, chắc chắn sẽ đem lại cảm giác gõ đã hơn! Tổng thể A rất ưng chiếc Key2, duy cái cụm camera kép thì A ko khoái, nom hơi thô! Giờ ko biết tính sao, lại lăn tăn và xao xuyến Key2, chả nhẽ đẩy em Key1 2 sim để lấy Key2 2 sim 😁

Nhìn men lì hơn one nhiều. Sẽ làm 1 e trải nghiệm
cuongbu
TÍCH CỰC
6 năm
Quá đẹp cho 1 siêu phẩm huyền thoại
smartmobee
ĐẠI BÀNG
6 năm
"Nếu như mặt bằng chung thì mức giá này ổn để thu hút người dùng mới nhưng BlackBerry có đặc thu hơn vì người dùng trung thành và thuyết phục họ bỏ ra chừng đó tiền để mua thì giá đó chưa chắc đã ổn"
Em đọc đi đọc lại vẫn không hiểu chỗ này, ai giải thích hộ em với! 😔
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
6 năm
@smartmobee Thì ý nói là hơi mắc đó bác. Nhưng mà mình sẽ mua e này
smartmobee
ĐẠI BÀNG
6 năm
@VIC_VIC Hơi mắc thì người dùng trung thành dễ mua hơn người mới chứ, cái này nói ngược lại!
vinhhaui22
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chip 845 thì ngon .
tonybom
TÍCH CỰC
6 năm
Bàn phím rộng hơn và phím bấm nhẹ hơn Key1 không bạn?
nghiền mà k có xiền
smallking92
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp thật , đáng để sở hữu ! đang xài PP mà cũng chưa nghĩ tới chuyện nâng cấp !
istupid_nq
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp, thích nhưng chưa dư tiền để mua
duyvankm
TÍCH CỰC
6 năm
Đẹp, chất nhưng chơi game dạng như liên quân chắc lỗn hàm lắm, không biết hỗ trợ kiểu gì
@duyvankm vậy thì cái đt này k dành cho bạn, nó làm ra k phải cho những người thích giải trí trên đt
duyvankm
TÍCH CỰC
6 năm
@lekhanhtrung123 Vậy đt này nó chuyên về cái gì nhất? Chạy android thì chả có gì cái này làm được mà tất cả các hãng android ko làm được ngoài việc nó có thêm cái bàn phím vật lý quay tay. Còn bảo đẳng cấp thì cũng chẳng thấy nó đẳng cấp ở chỗ nào, rõ ràng là nó đi ngược xu thế để đánh vào số ít người dùng
@duyvankm chuyên về sự hoài cổ nhất. Với những người vốn thích BB hoặc thích cái phong cách đt trông đứng đắn thì BB vẫn là 1 sự lựa chọn
duyvankm
TÍCH CỰC
6 năm
@O.R.A.N.G.E Mình cũng từng dùng BB thời mà ip chưa có tên trên bản đồ, giờ vẫn thích thiết kế của BB, nhưng mình chỉ đủ tiền để có 1 lựa chọn thôi nên mình chọn ip
Tedomi07
ĐẠI BÀNG
6 năm
@duyvankm Bạn chơi game thì cứ IP/SS mà mua, BB ko thuộc dạng chuyên chơi game.
Thiết kế này đâu dùng để chơi game, bàn phím choáng hết như thế chơi game cũng đâu thoải mái.
mr.nh0xx
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình hài lòng với keyone 😃
sonick1988
ĐẠI BÀNG
6 năm
Máy đẹp, cứng cáp hơn nhưng vẫn đang quá hài lòng với keyone black và không có ý định nâng cấp lên key2.
Thích nhất ở keyone là quả pin quá tốt. Làm việc và giải trí cả ngày nhưng cảm giác như pin không bao giờ hết vậy 😃
@sonick1988 Đt bây h chỉ có chơi game là đốt pin thôi chứ dùng bt pin máy nào chả trâu 😕
10 ông khen đến lúc bán chính thức chắc đc 2 ông mua 😁
@manhcuong04 Đâu phải ai cũng múc liền đâu. Nhiều người lót dép đợi em này dưới 10tr mới múc mà. ;)
kingv9x
TÍCH CỰC
6 năm
Chỉ mong giá nó rẻ mua cho mẹ xài. hic
Aro
TÍCH CỰC
6 năm
Về vn chắc lại 17-18 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế