Trên tay BlackBerry Key2: nam tính hơn, mạnh mẽ hơn nhưng giá vẫn có thể tốt hơn

Didu
7/6/2018 19:8Phản hồi: 395
395 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quá đẹp! 🆒
topifone
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp quá, cảm giác y như hồi nhìn BB Passport. Kiểu này lại phải làm 1 em rồi. Key 1 nhìn cảm giác vẫn không phê, nhất là cái bàn phím bóng bóng mất thẩm mỹ, chưa kể đến cảm ứng vân tay thô thôi rồi là thô.
Anh Z
ĐẠI BÀNG
6 năm
@topifone Cảm ứng vân tay key2 nhìn có vẻ ổn hơn chút pác nhỉ.
Anh Z
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nếu nút chuyển app đc thiết kế cả 2 bên thì sẽ tiện cho người thuận tay trái như mình hơn :d
nztan08
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xác nhận chip 660 chơi game khá nhanh nóng nhé, nhiệt độ chấp nhận đc nhưng k mát bằng bọn 636
Anh Z
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nztan08 Tác vụ bth thì ok ko pác. Chủ yếu mình quản lý fanpage, facebook, youtube, web...thì nó có bị nóng ko pác :d mình ko chơi game.
Pp thu nhỏ. Khá là đẹp trừ cái giá.
vitunet
TÍCH CỰC
6 năm
vẫn còn chất BB, tiếc là cái giá
quịnnợ
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cầm con này lên cho cảm giác "bất bình thường" so với thế giới bình thường còn lại.
Tuyệt!
Quan ligerv
ĐẠI BÀNG
6 năm
viền có vẻ cứng cáp hơn keyone nhưng cảm giác cầm nắm chắc không thoải mái bằng .Viền 2 bên vẫn dầy với 3 phím cảm ứng android tốn diện tích vẫn chưa thay thế dc
lucifer009
ĐẠI BÀNG
6 năm
tình yêu đây rồi. toẹt vời!!!
lucifer009
ĐẠI BÀNG
6 năm
con này mà có màu mặt lưng màu xanh dương đậm thì tuyệt vời nữa
vừa tay lại vừa cả giá
mission23
ĐẠI BÀNG
6 năm
mình thấy thiết kế đẹp hơn các bản khác
taolao
TÍCH CỰC
6 năm
bb thiết kế lại android để bỏ luôn 3 phím android thì quá đẹp
wtpwt
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tại sao nhiều trang cứ quảng cáo về Bàn phím vật lý Blackberry chỉ chú trọng vào để gõ nhanh thế nhỉ. Trong khi đó cái đc nhất của Bàn phím BB là phím tắt cơ mà.

Mà làm sao nhanh hơn bàn phím ảo bây giờ được, chỉ nhanh hơn so với T9, cảm ứng điện trở hay cảm ứng 3-4 in đời đầu thôi.

Haizzz.
minhhieniu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chắc chắn sẽ tậu 1 em. Nhìn quá hấp dẫn
nếu nó là màn hình không viền trên và dưới...sẽ rất đẹp nhĩ
cuongcaav
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chỉ tiếc cho cái giá
con này quá đẹp và nam tính, trong cái khung thấy rât thanh tao, không mỹ miều như mấy hãng khác, con này sẽ hút hôn nhiều đấng mày râu đấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019