Trên tay BlackBerry Priv bản quốc tế và một số lưu ý

cuhiep
23/11/2015 0:22Phản hồi: 407
407 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình nhận thấy 1 điều là trên tinhte "trên tay" khá ẩu,ví dụ nhhư cái dt mới tinh mà cứ đặt lên đặt xuống trên bàn nó mạnh tay quá thấy xót.
@giainhan_hiepkhach máy chùa mà, có phải mấy ổng tự bỏ tiền ra mua đâu mà xót
Xưa giờ chưa dùng BB. Đang dùng SS S5. Định lên đời máy và đang quan tâm em này do ấn tượng trong thiết kế (độc, lạ). Nhưng hiện lại đang khá buồn và lăn tăn khi đọc các nhận xét của người dùng tại http://www.phonearena.com/phones/BlackBerry-Priv_id9744/reviews
Rất mong các bạn chia sẻ càng nhiều nhận xét nhé.
longdesigz
ĐẠI BÀNG
8 năm
máy trượt dùng 1 thời gian trượt sẽ bị dít và chữ trên phím sẽ bị mờ vì có thể bị chạm vào màn hình
bitis06
TÍCH CỰC
8 năm
@longdesigz Hihi, bác dùng dòng 98 trượt của Blackberry chưa ạ? Cơ cáp ngon lành, đâu có dít hay mờ đâu bác! [emoji28]. E có thói quen xấu cứ cầm đt trượt ra trượt vào cho nó kêu vui tai mà mãi chả thấy nó bị. Priv cầm trượt thì thấy cái lưng nó có vể "ộp ộp" chứ ko cứng cáp như dòng 98. [emoji28]
nouvo11
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vẫn phím tắt thần thánh ngày này!!
Thế này ngon rồi... chờ hạ nhiệt là múc thôi
Các bạn đã dùng Priv cho hỏi là đỉnh máy phần màu xám được tạo bằng vật liệu gì?
Nếu là nhựa thì chất lượng hoàn thiện thế nào? Có dễ bị loang lổ như da beo sau một thời gian như một số dòng Samsung trước đây không?
Chưa bao giờ dùng BB. Em đã dùng Ip, Android, đang xài Sony Z1. Em vừa đặt Priv, có lẽ mai có hàng. Những điều cần làm đầu tiên cho một người mới dùng BB là gì các bác nhỉ?
@jantinh haha. Giống bạn. Chưa từng dùng hàng BB. Đã đặt cọc cho Priv.

Các em BB khác mình chưa thử. Nhưng với em Priv mình nghĩ việc đầu tiên là "tụt quần" em nó xuống. Nhấn nhấn, vuốt vuốt. Phê.
lugiang
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vừa xem Priv ở Mai nguyên, công nhận đẹp. Theo mình đánh giá đẹp hơn tất cả các con Android trên thị trường, màu đen rất sang trọng, lịch lãm. Tuy nhiên, với mình: Chưa thích chuyển qua Android, vẫn trung thành với BB10
BobLove
ĐẠI BÀNG
8 năm
đẹp quá má ơi
@BobLove Không cần phải tự thốt như vậy, mấy hôm nay ai thấy mình dùng em nó cũng tự thốt lên như vậy.
BobLove
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vietnamhd bác thật là sướng quá đi mà
new_man
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình thích con Passport silver chạy Android hơn con này.
Con này có cảm ứng bàn phím k bác?
quoc.giang
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có bác nào bị lâu lâu vừa mới unlock xong máy, bấm vào 1 app bất kì thì cái máy nó sleep không nhỉ? Em xem trên crackberry thì nghe bảo là tắt "Lift to wake" nhưng em tắt rồi vẫn bị 😔
quoc.giang
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tối qua có cái system update 16mb, ko biết update cái gì nhỉ
huutrong784
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cũng đã update xong, chả thấy gì khác
huutrong784
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cho hỏi máy mọi người khi không trượt, gõ bên trái, góc phía dưới có nghe tiếng bộp bộp ko, nó ko được sát như cạnh phải
quoc.giang
ĐẠI BÀNG
8 năm

Có bác này chỉ cách sửa nè bác
hi vọng bb sẽ phát triển và qua thời kì khó khăn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119