Trên tay bơm cầm tay đa năng Mijia: Nhỏ gọn, hiệu quả, cứu nguy cấp bách khi bị xì lốp, giá 850 ngàn

aquarius
3/9/2019 17:44Phản hồi: 150
150 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thật tiện lợi và hữu ích !
ptdmobile
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ptdmobile Cái này phải có đầu tẩu hả bác, đi xe máy giữa đường thì làm thế nào ?
dacviet
TÍCH CỰC
5 năm
@ptdmobile Mình đi xe máy Yamaha Freego có cổng sạc 12V và lốp không ruột, đi chơi xa trang bị một bộ thế này là chuẩn bài nè. Không lo lủng lốp luôn
Hổm đặt Chiếm Tiền 1 mớ đồ có cả cái này mà báo hết hàng bực vl 😔 Tiki trading thì bán tận 1mil2 @@
Nhvu88
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua ở đâu ta
nhunhien89
TÍCH CỰC
5 năm
Đúng là cái mình cần, đôi lúc chỉ ước đc tí hơi để chạy đến chỗ vá xe chứ dắt dắt bộ thì mệt còn chạy thì coi như hư luôn cái ruột có khi đi luôn cái vỏ, mà giá hơi cao nhỉ, tầm 500k thì ngon.
koang
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình sài tay chết mồ luôn. Ấn lòi mồm mới đầy bánh xe.
ngudungsua
TÍCH CỰC
5 năm
Thêm 5 lít mua con michilen 12312 chả ngon hơn 😆
Cũng khá ngon đó,nhân rất tiết số lần bơm khá ích,phải chi bom xe máy tầm 10 tới 15 lần bơm,thì sẽ tiện hơn số lần bơm ích quá nhiều khi bơm chả đc bao nhiêu là hết pà rồi,nhân dù sao đã có hãng thiết kế ra đồ công nghệ,có ích giống vầy là cũng đáng khen rồi,này để dành đi đâu xa dọc đường cũng yên tâm hơn
FrankieT
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua ở đâu v a 😆
MDK125
ĐẠI BÀNG
5 năm
máy này dùng ngon

qua2007
TÍCH CỰC
5 năm
Sài mấy cái bơm này lâu không biết nó có bị cháy hoặc giảm công suất không, lúc trước sài cái 150k 1thời gian không bơm nổi chỉ chạy không bơm thì dc, bơm thì không lên
Tưởng trước có bài trên tay rồi nhỉ
lat4ever83
TÍCH CỰC
5 năm
Đồ XiaoMi là mặt hàng TQ có cảm tình với mình nhất trong cuộc sống
Hay quá nhỉ, rất tiện lợi.
vanh1984
ĐẠI BÀNG
5 năm
tiện nhưng ko biết độ bền sao..
Sơn Berry
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tiện lợi
nhỏ gọn hơn bơm truyền thống đấy,nhưng thực sự thì vẫn chưa tin nó hiệu quả hơn bơm truyền thống cho lắm,8 lần xe đạp thì xe máy chắc chỉ đc tầm 3-4 lần thôi,chưa kể lốp xe máy giờ ngày càng lớn size thì chắc bơm khá lâu =))
Bé và tiện, thực ra thì cần thế là đủ để cứu cánh khi đi xa, còn ở nhà thì thoải mái, mình thử bơm dc 4 lốp oto ( i10)
Em này gọn hơn đa phần so với mấy em bơm khác
Cán đinh thì khó cứu lắp.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019