Trên tay Bose SoundSport Free màu Tia cực tím mới ra

Nam Air
28/1/2019 6:15Phản hồi: 77
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

luckyboy71
TÍCH CỰC
5 năm
Nhìn thấy ở ngoài thì đổi ý ko mua vì trông nó to quá.
linhvu86
ĐẠI BÀNG
5 năm
mấy tai nghe này đội mũ bảo hiểm 3/4 hay fullface có bị cộm không các bác nhỉ. E đeo tai inear là đội mbh bị cộm
@linhvu86 Cái này không đội được ff đâu bác
linhgia195
ĐẠI BÀNG
5 năm
@linhvu86 Ko bác nhé, đội 1/2 thôi, cục tai nghe nó nhô ra quá, ko chơi đc
Giá có mắc hơn Samsung Gear iconX đôi chút nhưng bù lại chất lượng âm thanh lại nằm cửa trên . Độ hoàn thiện sản phẩm tỉ mỉ , thời trang , xét về tính năng tiện dụng thì gear iconX tiện lợi hơn chút xíu
tím thuỷ chung. giá cho sv
@nhu y hong Sinh viên thời nay điều kiện khá thật 😔
@alakazam1994 chứ e thấy toàn đi kawa với ip xsmmm thui hjhj.
t3377105
ĐẠI BÀNG
5 năm
“Màu tia cực tím” kiểu như người bị chất độc màu da cam đứng trước toà án quốc tế nói: Mỹ rải chất độc chúng tôi nhìn thấy cả 1 khu rừng màu cam, nhưng thực tế chất độc màu da cam đéo có màu gì
dinhvu09
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em này nói chung ổn. Chất âm tốt. Tuy nhiên đeo lâu vẫn đau tai, thỉnh thoảng không tự pair 2 tai được.
wolfee
TÍCH CỰC
5 năm
Đợi mãi mà không thấy diễn đàn Tinh Tế mình review em RHA True Connect 😔
SonAmpe
CAO CẤP
5 năm
@wolfee Nè bác:
Bose chắc không phải dạng vừa rồi. Không biết so với Sony WF-1000X thì thế nào (2 con cùng giá nhé)
dungden
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không biết có phải tai lên trình không mà giờ nghe mấy con Bose thấy chẳng hay chút nào, bass nặng đau hết cả đầu, giờ bose đối với mình như Beat vậy á 😁!!!
@dungden Lên trình thì up lên Bang & Olufsen thôi bác :D
Thô và xấu
Chỉ có thể là Bose
Đẹp phết nhỉ
Pein170
ĐẠI BÀNG
5 năm
Con boss này bị lỗi tiếng hình không khớp khi xem youtube. không biết có fix chưa
@Pein170 xem phim với em này chuối vì lag, up fw thì đỡ được một chút
anhvu157
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang dùng 1 e này , ko hiểu sao nếu để trong hộp sạc ko dùng đến thì chỉ hơn 1 week là tự cạn hết pin , làm thế nào để tắt chế độ standby này đi được nhỉ , vì có khi đến lúc mở ra lại ko còn miếng pin nào thì chán quá . Beat studio của mình tắt đi để 1-2 tháng ko dùng đến vẫn còn 80-90% pin cơ mà ...
linhgia195
ĐẠI BÀNG
5 năm
@anhvu157 Ông tải app về chỉnh standby trong app đi. App của nó tên bose connect
anhvu157
ĐẠI BÀNG
5 năm
@linhgia195 Tải app rồi , có thấy mục nào tắt standby đi đâu bác ah
linhgia195
ĐẠI BÀNG
5 năm
@anhvu157 Ờ nhỉ, mà Ko tắt đc nhưng để 5 phút Cũng đc? Thực ra stand by 5 phút thì cũng không quá nhiều time, chứ ông tháo ra tháo vô là nó cứ phải on/off liên tục chạy đèn thì chắc cũng hao pin rồi 😆
anhvu157
ĐẠI BÀNG
5 năm
@linhgia195 Để 1 tuần trong hộp ko sử dụng nó cạn gần hết pin của hộp luôn ấy bro ah , ý mình là vậy đó . Đúng ra thì bỏ vô hộp rồi đóng nắp vào thì nó phải standby và pin để cả tháng chỉ hao hụt chút chút thì mới đúng chứ này
linhgia195
ĐẠI BÀNG
5 năm
@anhvu157 Theo mình là pin hộp xạc tầm đấy thì kéo khoảng 10 ngày thôi chứ lấy đâu đc tháng, có 530mAh
Lấy tay úp nhẹ vào tai bên kia là mất tín hiệu ngay. Tăng cường cái quái gì chứ. Được cái nghe nhạc thì ngon 😃
Đang xài em này màu đen. Âm thanh bose hay cực kì. Có điều không có cảm ứng cảm biến như các hãng khác. Tai nghe thô, nam xài thì ok. Nữ thì khó.
linhgia195
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thực sự mà nói là đeo quả bose này đau tai nếu đeo quá 1h ae ạ, em đeo tai nghe rất thường xuyên vì tính chất công việc với cả thích nghe nhạc, bình thường thì cũngg đeo 3-4h liên tục chạy rông ngoài đường được, mà khi đeo con soundsport này khoảng hơn tiếng là rát vành tai rồi, mỗi cái hơn là bass đã thôi 😆
Thiết kế kiểu này cực chuối. Những kiểu như vậy phải nhét kỹ vào tai mới nghe đủ âm và mới chắc chắn được. Vì nhét sâu vào nên miếng su cảm giác ko sạch sẽ. Thiết kế như của airpod gọn gàng đơn giản

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019