Trên tay BPhone 2017: thiết kế là điểm nhấn, giá cao

sonlazio
8/8/2017 6:13Phản hồi: 867
867 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

men_or_baby
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thấy cũng đẹp đấy chứ, dù có bóng dáng của 1 số hãng khác trong thiết kế. Mình cho rằng giá 7.890.00 thì hợp lý hơn, hoặc chip SD 660 thì bán giá đó được.
Thiết kế này của 2015 thì đắt như tôm tươi
tanlap
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chip 625, giá gần 10 chai... dự là con này sẽ đi theo Bphone 1. Có bạn nào đồng ý với mình ko?
hnmdiep
TÍCH CỰC
7 năm
6tr5 là hợp lý, chứ giá với cấu hình này không yêu thương được
cái nút home lệch xuống làm nhớ con htc gì thì phải
Sao ko dùng cảm biến của omnivision thì camera đã nhất thế giới rùi
Cứ Chất là lại vỗ tay, cứ như đa cấp 😆
loihai
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lâu lâu mới thấy có 1 bài đánh giá tương đối khách quan như vậy, đánh giá cao Admin trong bài viết lần này.
1000 like
PS: Còn Bphone cứ đợi thực tế thị trường trả lời
dinhngoctoan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao nút home lệch
Tao ko nghỉ thì mày làm gì được tao.
Mà tao nói Bìu phone nó chết được thì cũng là tại tao chắc =))

Nước nghèo vì có người như tôi, uh thì kệ cho nó nghèo đi. Có j mà fai ủng hộ tinh thần, tiền trao cháo múc, làm sp ra có tốt hay ko thì tự khắc thị trường trả lời. Thiếu j cái mà ủng hộ =))
Bạn đã ủng hộ bệnh nhân ở viện huyết học trung ương/địa phương chưa? Có ủng hộ các em/các cô các bác bị bệnh máu ở đó ko? Hiến máu xong có cầm quà sang bên tòa nhà các em bé nằm viện tặng quà ko? Thế ko fải là ủng hộ à :p. Đừng có bán rẻ cái chữ yêu nước và sống tốt cho cái đt rẻ rách.

Tôi có tiền nhưng KO mua đâu =)).
2 Bạn có tiền ko? Nếu có thì có mua ko? =)) Làm quá hahahahaha. Tôi chỉ thấy đa số người có đủ tiền mua.
Ý kiến Duy Luân thấy sao? Đa số có mua ko? Làm 1 câu thành thực, ko sống ảo xem nào.
woodhead
ĐẠI BÀNG
7 năm
https://tinhte.vn/threads/oneplus-5-co-them-mau-soft-gold-chi-co-ban-6-gb-64-gb-gia-van-479-usd.2716129/
xem để so sánh, giữa con chip 625 và 935 với cùng 1 giá bán, bạn sẽ chọn em nào????
rất ủng hộ hàng Việt, nhưng bác Quảng vẫn còn ảo tưởng giá bán quá, hic,....cấu hình này thì tầm giá 7 củ là đẹp rồi, giá 10 củ thì chắc chỉ có fan cuồng mới mua thôi. buồn quá,....hic
khoavina
TÍCH CỰC
7 năm
@woodhead Thật lòng đi ! 7tr bạn có mua máy này ko ?
@woodhead nói ảo tưởng giá bán thì cũng chưa chắc, vì năng lực sx hàng loạt chắc chắn thua xa mấy bố tàu khựa, nên chi phí từng máy cao hơn, giá bán phải cao thôi.
@p.a.tuan Đó là vấn đề của BKAV, liên quan gì đến khách hàng, rẻ thì mua chứ ai cần quan tâm ông phải thế này thế kia, cảm thấy được thì làm, không thì cũng ai bắt phải sản xuất điện thoại đâu, lý do không chính đáng. Thường trong thời buổi cạnh tranh gay gắt này, bọn điện thoại Tàu nó ra còn bị lỗ kia. BKAV không phải sơn đông mãi võ đi quyên tiền đâu.
@woodhead Bạn không hiểu gì về Oneplus. Nó nhờ công ty mẹ là Oppo nên mới có được cái giá đó. Các công ty cung ứng, rồi nhà máy sản xuất, kĩ sư của Oppo giúp nó. Nên nó mới dám phán là nó chưa cần lợi nhuận.
khoavina
TÍCH CỰC
7 năm
Mình thích nhìn thấy người mua máy này hơn là thấy máy này
Tầm giá này không xong rồi. Giống htc vậy bị ảo giá.
Trời tưởng IP7 không nếu bỏ cái launcher và bộ Icon Apple vô thì nhá hàng được rồi. BOS là cái thá chi ghê gớm chẳng qua là giống cái mà SS gọi là TW thôi nhái IOS trắng trợn lun. Cái giao diện camera nhìn thấy ngay giống IOS quá. Nói tóm lại chả có gì mang bản chất riêng của Bphone cả. Hahahahah
Giá này mua oneplus 5 là ok rồi.
chưa gây dựng đc tên tuổi gì, vụ trc ăn phốt nặng nề làm niềm tin anh em giảm đi 96,69% mà bây h thiết kế có khá hơn tí nhưng chạy snap 625 vẫn cho ngồi chiếu cao cấp thì hơi khó. thật là bờ ka a vê ko biết mình đang ở vị trí nào.
anh_pc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thiết kế trông đẹp phết
Tommy297
TÍCH CỰC
7 năm
Sao cảm nhận mình thấy mặt sau giống ip4 viền thì của Samsung nhỉ,con này tầm 7t có lẽ bán dc dc hơn 😁
pippi17
TÍCH CỰC
7 năm
Quá khó cho Bphone 2017 khi chọn phân khúc này và bán với giá không hề "chất từng đồng" tý nào cả. Tầm 7tr - 7,5tr thì sẽ tốt hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019