Trên tay Bphone 3: không còn chỉ là thương hiệu, đây là một chiếc máy để bán và có thể cân nhắc mua

zyzy1908
10/10/2018 3:20Phản hồi: 984
984 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pvming
TÍCH CỰC
6 năm
Ko thich bphone kho phải vì nó ko tốt...mà rất ghét nó vì màn ra mắt bphone 1 quá nhí nhố, nói thẳng ra là sợ lừa dối ko hề nhỏ của thánh Quảng, đã làm cho mình ghét bphone đến thiên thu.
thghgthghg
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tôi yêu Việt Nam. Tôi yêu nước nên tôi sẽ mua.
.Gù.
TÍCH CỰC
6 năm
@thghgthghg vậy gon lúa mua vinfast luôn
@thghgthghg Vậy mua liền thôi,
aman
TÍCH CỰC
6 năm
@thghgthghg ...nếu tôi có
@thghgthghg Việt nam đầy người như bạn, và cũng nổ k kém ông quảng là bao nhiêu
Lần này ưu điểm ko nhắc đến quân đội hay kháng chiến gì đó 😃
Thiết kế cũng tạm dx...thôi cầm b2 sài đỡ ko có tiền nâng lên b3 😆)))
Thiết kế không được đẹp, nhìn giống Sony nên cầm sẽ cấn tay. Hãy bo tròn các góc sâu vào nữa như Iphone tôi tin chắc rằng máy sẽ giá trị hơn nhiều.
Teemojungle
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trước giờ có cảm giác điện thoại Tàu gắn mác BKAV. từ cái vụ nhà máy rồi tí tẹo rồi những chậu kiểng mới tinh... là không có niềm tin vào thương hiệu này.
Nhớ là mi mix kiểu này được khen tới mây xanh nhưng là Việt Nam nên bị chê thậm tệ
hymie
TÍCH CỰC
6 năm
@luanth Mi Mix đẹp hơn con này nhiều, để 2 con cạnh bên chắc là....
mr_tam
TÍCH CỰC
6 năm
@luanth vì nó là Bphone,chứ logo ss thì nó là 1tk đột phá.
duytran79
TÍCH CỰC
6 năm
Đang dùng b2 và sẽ lên b3pro khi nào mở bán😃
@duytran79 Bác cho em xem cái điện thoại chứ từ lúc bán tới giờ chưa thấy ai cầm cả nên k biết nó sao?
@carddienthoai.com ngoại hình B2 na ná vô vàn đt khác, nhưng quả nhạc chuông của nó khá hay và đặc biêt. Rõ là quen, nhạc dân gian, nhưng vẫn lạ tai làm người ta phải nhẩm đi nhẩm lại xem là bài gì.
copysolo1
TÍCH CỰC
5 năm
@carddienthoai.com người trên sao hỏa mà sao gặp được mà xin cầm thử,trái đất này đâu có ai xài hàng tàu mác việt như thế
mặt sau nhìn còn đc. mặt trước thì nhìn cái trán giống trán anh Quảng quá. Đổi lại thành cằm sẽ đẹp hơn
binhbinh5555
ĐẠI BÀNG
6 năm
@banhbaochien Cằm dày xấu, mỏng mới đẹp
@binhbinh5555 thà cằm dày tì còn hơn cái trán dày cui bạn
230486
ĐẠI BÀNG
6 năm
Với giá 7 triệu cũng ok đấy chứ, ngoài ra nó còn có DAC rời thì nghe nhạc cũng ngon.
@230486 Nghe gọi tốt đã. Còn "DAC rời" từ lâu họ đã cố chôn kỹ khái niệm đó rồi. 😆
xversion1
TÍCH CỰC
6 năm
Chưa đọc bài nhưng nhìn ảnh thấy chụp ảnh review thôi mà cũng phải blend mầu tùm lum như kiểu teen xoá phông vậy thiếu chuyên nghiệp quá.
Xấu vãi ra đã thế còn ko đc 710 giá đó mua con mix 2 xài còn hơn dù là hàng VN nhưng ko thể ngửi nổi bao năm vẫn thế 😔
@sharinran141 Ngoài hàng tàu ra thì e là bạn khó mà ngửi được hàng khác o_O
@sharinran141 chắc tùy thẩm mỹ mỗi người, tui thấy đẹp phết. Giá cũng ok, mà dc cái chống nước. Đồng ý là xiaomi ngon nhưng ko nên thần thánh nó thế, tui đang xài con redmi 6 pro, cũng có vài lỗi lặt vặt, và bực cái là cái vụ quảng cáo của nó.
vienanh288
TÍCH CỰC
6 năm
Cùng tầm tiền mua 6s plus 64 cho thơm thịt
@vienanh288 Đúng vậy, rẻ hơn nữa thì 6s plus 97%, nữa nữa thì lock 99%. Còn không thì máy lock mvt cũng tạm ổn :rolleyes:
Chỉ cần phầm mềm ngon nữa thôi...
Giá không cạnh tranh lắm nhưng vẫn chấp nhận được.
samhuy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Theo ngu ý của tôi thì để giải quyết vấn đề trán - cằm, cằm - trán thì BKAV nên chỉ cần làm BOS có thể lộn lên - xuống theo hướng cầm của người dùng (nếu muốn thì có thể tắt tính năng này) thì OK luôn. Anh em thấy sao????
mr_tam
TÍCH CỰC
6 năm
@p.a.tuan giải pháp đưa ra thì chế độ bt vẫn lộn, nhưng khi có cuộc gọi hoặc vào pm gọi đt thì nó lộn trở lại.
@mr_tam Nghe chóng mặt lắm, đang đi đường có cuộc gọi đến lại rút đt ra lộn 1 vòng
binhbinh5555
ĐẠI BÀNG
6 năm
@samhuy Để vậy đẹp rồi, lộn cho giống mimix nhìn xấu lắm, bạn xài thử viền dưới mỏng sẽ thấy đẹp hơn viền dưới dày.
samhuy
ĐẠI BÀNG
6 năm
@binhbinh5555 Mới đây
Thực ra đó chỉ là một giải pháp đối với những người không thích kiểu viền trên dày. Và nếu BKAV làm được điều này thì đó là một sự linh hoạt cần thiết. Đương nhiên họ sẽ phải có chế độ nếu không thích có thể "tắt tính năng này".
"Không chỉ là thương hiệu"?

Câu này người ta dùng cho những thương hiệu khẳng định được chỗ đứng. Mod giật tít này như muốn troll BPhone à?
@Rainwalker Ko giật ko troll gì ở đây. Cảm giác ntn thì chia sẻ vậy bạn nhe
Mr Gil
TÍCH CỰC
6 năm
thiết kế đẹp, hiện đại. Mình nghĩ sẽ bán dc.
Đã đặt cọc và mong sớm trên tay, ủng hộ hàng Việt Nam, ủng hộ anh Quảng.
@ngocdung_const Ngay từ bây giờ e sẽ theo dõi bác và hóng ngày bác trên tay
suthaydaigai
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sao ko nhắc đến chíp âm thanh nhỉ . Ko biết có đc tích hợp ko năm nay gắng mua 1 em B
Thương hiệu gì vậy ?
.Gù.
TÍCH CỰC
6 năm
@JoseyHan bphone
có tính năng lộn ngược máy lại không

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095