Trên tay các phụ kiện NFC và không dây cho Lumia 920 và 820

sonlazio
5/9/2012 20:42Phản hồi: 157
157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nokia đã làm rất tốt,trình diễn toàn công nghệ tương lai 😃

có lẽ tháng cuối tháng 9 nokia sẽ bán thôi vì đó là lúc ip 5 ra đời :rolleyes:
Giá cả hợp lý và tặng kèm cái tai nghe NFC thôi là ok rồi.
theo quan điểm của mình nghĩ cpu chỉ cần 2 nhân là quá đủ rồi nếu muốn game mạnh thỳ fai có gpu khỏe chứ k fai có cpu k đâu nha😁
minh thay san pham cua ss khi chup anh quay phim mau thi no canh mau trang len cao
unikey bi loi.
Hôm qua có xem trực tiếp, tuy sạc kg dây có cái hay là đơn giản, nhưng mà cầm theo cái em Fatboy ấy thì to vãi, đi đâu cũng mệt nhỉ, thời của kết nối kg dây hiện đại bắt đầu rùi đây. Nhìn lại cài bàn của mình, toàn dây dợ thấy kinh luôn.
cái SS nhìn không khác gì cục gach mà chụp ko = cái 808. vs mấy cái máy hdh ko quan trọng chỉ cần cái tốc độ vs zoom rỏ nét là oke . chip tạm tạm cũng oke r ko cần cao
đúng là Nokia, tuyệt k chê vào đâu đc
Không khoái mấy cái điện thoại nhìn hầm hồ lắm 😁 thích nhỏ xinh
sao nhìn em mới ra và phụ kiện như đồ chơi con nít thế nhỉ 😁 hướng tới tuổi teen chăng?
thick anh No quá toàn đồ đpej ko à😁
Với mình , nhu cầu sử dụng của mình . chiếc Nokia 920 này thực sự là 1 điều tuyệt vời , 1 chiếc máy không có điểm nào có thể chê được .

Khi Nokia ra 808 , chẳng phải các bạn đã từng mơ ước 1 chiếc Lumia có Pureview sao và Pureview camera trên 920 còn tuyệt vời hơn , đi xa hơn ước mơ trước kia nữa khi mà Nokia đã thêm vào công nghệ chống rung tuyệt vời đến thế .

Về các tính năng phần mềm thì WP8 là đã quá tuyệt vời rồi .

_ Về kết nối thì Nokia chắc chắn ko thua ai khoản này .

_ Nghe nhạc trên Nokia thì ko phải bàn cãi nữa là mình có thể khẳng định với các bạn Nokia ( đại diện 808 ) nghe nhạc hay hơn cả Ipod Touch .

_ Chụp ảnh thì cũng ko cần bàn cãi nữa , Smartphone camera ko có cửa so sánh với Nokia , chỉ có thể mang đi so sánh với các máy PNS Trung và cao cấp .

_ Quay phim chống rung ( chỉ có điện thoại của Nhật mới so sánh được ), Rich Recording thì khỏi chê , âm thanh chất lương CD .

_ Game và Ứng Dụng là những thứ duy nhất yếu thế hơn so với Android và IOS nhưng đó là những thứ dễ dàng phát triển . Nói yếu thế hơn nhưng thực sự ko ít chút nào .

Chẳng phải những điều trên là nhưng điều bạn thường dùng trên chiếc Smartphone của mình hay sao . Và tất cả đều đã được Nokia nâng cấp đến mức cao cấp sánh ngang với những chiếc máy chuyên dụng như : máy nghe nhạc , máy chụp ảnh , máy quay phim .

Với mình chẳng có gì đáng chê ở Lumia 920 . 😃
@izzi_kaka bạn giống ý mình
@izzi_kaka Tao cũng nghĩ như mày nhưng bọn i phân và ăn phân nó cố tình nghĩ theo chiều hưóng ngược lại để bọn táo thúi và bánh thiêu có cơ hội hút máu.
Hyper But
TÍCH CỰC
12 năm
Chờ ngày ra mắt thôi, quan trọng là cái giá nữa 😁
Thích cái sạc ko dây!và đang quan tâm công nghệ NFC!kaka rất tuyệt vời cho tương lai!
replay767
TÍCH CỰC
12 năm
Đẹp quá! Nhìn cũng đáng mơ ước và thèm thuồng. Dù đã dứt áo rời bỏ Nokia nhưng vẫn luôn dõi theo và mong 1 ngày không xa,Nokia sẽ tìm lại được hình ảnh như ngày nào. Với mình,hai model mới này là một sự nỗ lực rất đáng ghi nhận.
phu_sy08
TÍCH CỰC
12 năm
Cái sạc không dây fatboy mới nhìn tưởng cái gối 😁
romero
TÍCH CỰC
12 năm
Nokia có vẻ đi theo thị hiếu teen nhỉ, loè loẹt quá, ko đc sang trọng lịch sự lắm --> đẳng cấp??!
@romero màu đen;)
ghekua
TÍCH CỰC
12 năm
Không hiểu bác gì khoe review 808 để làm gì khi đã có cơ số bài review về nó. Đã thế còn quote cả một bài dài ngoằng.
khổ nhờ, mua cái đt mà cũng phải xem xét cả tình hình giá cổ phiếu với thị trường chứng khoán nữa cơ đấy, các bác cũng đầu tư thời gian cho những cái rỗi hơi ra phết 😁
nhiều sắc màu thật...
sao nhiều bác cứ luôn miệng đề cập tới cấu hình nhỉ.
đã rõ rành rạch là wp8 ko cần cấu hình khủng mà,khủng mà làm gì khi nó không cần mà chỉ tốn pin.
suy cho cùng thì cái giá trị của 1 nền tảng nó là ở chỗ đó.
- giả sử ngược lại vấn đề: thằng android chỉ cần lõi đơn là thừa sức chạy tất cả các app,và tất cả các hãng chỉ sx cấu hình tầm trung nhưng đủ đáp ứng cho android, trong khi thằng wp thì lại đòi hỏi 1 cấu hình khủng để đáp ứng và duy nhất chỉ có đt của Nokia trên thị trường là có cấu hình khủng. lúc đó chắc lại có người quay ra chửi nokia khùng ,sx dt cấu hình khủng làm gì. haizzzz

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019