Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay các phụ kiện NFC và không dây cho Lumia 920 và 820

sonlazio
5/9/2012 20:42Phản hồi: 157
157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

votinhf111
ĐẠI BÀNG
12 năm
hay quá 12 củ là xúc luôn😃
yolkstar
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko thích wp vì ít game hay 😆
vodanh_tk
TÍCH CỰC
12 năm
Chỉ mong anh Nô cho hai em Lu mới ra sớm một chút, đừng để anh em chờ đợi lâu quá thôi 😁
Iphone thì là đồ cổ rùi... mẫu thiết kế vẫn y vậy nhìn ko gì ấn tượng lại thêm cái màn hình dài ngoằn nhìn mún ọc nhỉ... NOKIA tuyệt
đẹp
Cái loa JBL xấu quá, không bằng cái JBL của mình hihi
LAX Girl
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quả loa JBL khủng thật !
T
Tôi không phải là fan gì hết, ko lẽ là fan thì mới tìm hiểu kỹ đc ah. Không tìm hiểu kỹ thì sao biết cái hay cái dở mà so sánh mà lựa chón cho mình 1 sản phẩm tốt nhất với nhu cầu đc. Mà đã ko tìm hiểu kỹ thì ko biết, đã ko biết thì không nên phát biểu. bản thân tôi hiện nay vẫn dùng DT LG optimus, BB, máy tính Windows (trước có dùng qua HD7) nên đừng nói tôi là fan gì.
@tuanquang_caxc Trong phạm vi em biết (cơ quan, bạn bè), hầu như mọi người dùng SP đều không quan trọng lắm đến thông số hơn kém như trên tinhte.vn vẫn hay bàn thảo. Họ có một số tiền, dự định mua 1 cái máy này nhưng rồi mang về 1 cái máy khác là rất bình thường. Có nhiều người bị thuyết phục bởi màn hình của Note, có người bị thuyết phục bởi tính năng gọi, nhắn tin nhanh của S2 trong khi họ luôn khởi đầu kế hoạch với iPhone (số tiền đủ để mua đa số SP trên thị trường.)
Đa số mọi người dùng cái điện thoại chỉ nghe gọi thôi, tính năng chơi game hay xem phim chỉ dành cho tụi nhỏ thôi.
E thì dùng IP4 thôi, cũng chỉ nghe gọi là chính.
Đủ thóc lúa rồi,chờ e Lumia 920 ra là e múc ngay thôi. Bỏ qua IP5 vì chẳng thấy hứng thú với cái gì ngoài L920 nữa cả
kid93
ĐẠI BÀNG
11 năm
ai có đk thì hốt 820 or 920 về r` cho review cái đeeeeeeee, tình hình là hs nên chắc fải đợi 1 time cho e nó xuống r` mới hốt, theo mình nghĩ cái điệu này thì windows phone nó ít rớt giá hơn bọn ios vs android r` =.=
Delta_goku
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác cho em hỏi, cái bao giống cái gối để đựng dt áh, có chức năng gi kg????????????????
@Delta_goku Ý bạn là FatBoy đó hả , cái bao chỉ là cái bao bình thường thui , nó dùng để dựng dụng cụ sạc không dây Fatboy .
Delta_goku
ĐẠI BÀNG
11 năm
@izzi_kaka òh thank! thì ra là vậy thấy bao đẹp tưởng có tác dụng khác!! :-D
bao gio no ve tgdd so tam tay moi duoc chi nghe thoi thi ko nen.

sao có đủ tiền đây thích mỗi cái camera.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019