Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay cây xịt vệ sinh di động: Mua chẳng đáng bao nhiêu nhưng cứu nguy nhiều lúc

Nam Air
10/8/2018 9:37Phản hồi: 302
302 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Team xịt đít điểm danh
p/s: Xài giấy dơ bm
hauxd
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đi du lịch hay phượt thì dùng lá cây nhé. Gần gũi với thiên nhiên
140ml thì còn dơ lắm, với lại một thiết bị bé như vậy dùng xong ko clean rồi lại cho vô bóp à?
1400ml còn chưa ăn ai 😃
Đơn giản nhất là một gói giấy ướt nhỏ: (1) lau bằng giấy thường cho sạch nhất có thể (2) kết thúc bằng giấy ướt. Easy!?
tienbb96xx
TÍCH CỰC
6 năm
Mỗi khi bị tiêu chảy mới thấy xịt đít có lời thế nào 😁
Sao không để khô rồi bóc 😆))
noname456
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nịnastorm Bác này nói hay nè, nếu ai cũng để khô rồi bóc thì thế giới tiết kiệm biết bao nhiêu giấy với nước. 😃)
bibica_q
TÍCH CỰC
6 năm
Mình xịt nước phải tính bằng lít mới phêêêêê!
Bẩn ỉa xịt văng cứt vào vàng khè rồi lại đút vào túi à.tôi cứ lấy tay và 1 ca nước rửa đít là sạch nhất.
noname456
ĐẠI BÀNG
6 năm
@langtu_haohoa_binhduong Đây đúng là cách tôi rửa đít sau khi ỉa, chuẩn bài rồi
IQ52
TÍCH CỰC
6 năm
vl có 140ml thì refill mệt nghỉ, mua cây súng phun có 20k mà đc 500ml, ỉa xong bảo vợ hay bạn bè cầm súng mà xịt
Chắc đ ai sạch bằng mình, chùi giấy xong xịt rồi lấy xà phòng rửa tiếp. Cũng vì ở sạch quá nên gần như phí công tác hay bị âm vì mình hay chọn ks hoặc nn đắt hơn dự kiến 1 tí. Mà bao vụ leo núi cũng hụt vì ngại khoản đào lỗ ị đai’, bác nào xem jindo trường đại học có thằng tiền đạo to to chuyên cầm chai sát trùng thì tính mình y như thằng đó 😆.
Cái này lên shark tank gọi vốn được. Haha
lhtrung2000
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có ai biết tại sau các nước Âu Mỹ ko dùng vòi xịt ko?
noname456
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lhtrung2000 Thói quen thôi bạn à, lâu ngày nó thành cái lệ không thay đổi được. Cũng như bọn Tây không quen ăn cơm và Châu Á không quen ăn bánh mì vậy...
Tiện ghê. Thấy các nước tiên tiến dùng giấy khô lau đít mà xót :3
Bên Châu Âu rất ít và gần như là không có văn hoá xài cái vòi này nhé. Họ sẽ cho rằng dùng cây xịt thật kinh khủng 😆)
Ko có giấy thì xịt xong lấy gì lau ???
Mình khuyên bác nên mang theo chai nước lọc không có nước với cái nắp chai đục 1 lỗ nhỏ hoặc 1 vật gì đó như chìa khóa có thể đục lỗ ở nắp của bất cứ chai nước lọc nào. Các bác biết dùng để làm gì rồi chứ 😁. Công nghệ 1 là giúp cho con người ta sáng tạo hơn hai là làm cho con người ta ít động não hơn.
metronome
TÍCH CỰC
6 năm
cho mấy nhóc chơi bắn súng nước cũng được😔
sao k có bluetooth để thống kê số lần xịt, tgian xịt, lượng nước đã tiêu hao nhỉ 😁
cẩn thận hơn nữa thì có camera để xem xịt sạch đến đâu :rolleyes:
cơ mà tiện, mình cũng phải có nước sau khi "đi 2", sẽ mua 1 cái, nhưng mua của Trung + cho rẻ
khi nào thì có cây xịt thông mình, tự xịt nước khi cảm biết bắt sóng thấy shit

lại nhớ cái cạo râu, sấy tóc trong quốc sản 007 của bác Châu.
nhớ mang cái này thà đút túi ít giấy còn ngon hơn, sạch sẽ gọn gàng
Hieuinox92
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang xịt hết pin ..... 😆)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119