Trên tay cục xà bông vĩnh cửu khử mùi, giá 40 ngàn, dùng 10 năm, hiệu quả không như mong đợi!

aquarius
23/4/2019 5:38Phản hồi: 175
175 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

NamAnn
TÍCH CỰC
5 năm
Vãi cả 69%
@NamAnn Đưa ra con số như thánh ..... cảm tính 😃 Kết comment bạn 😃
at0607
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nói sao cho nó ngầu? "Phí tiền".
kingbee
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sau khi rửa tay bằng xa phòng thì có thể dùng bất cứ cái gì bằng inox để xoa lên tay để khử mùi (dao, ống hút, muỗng nĩa...)
@kingbee Nếu dùng dao inox chắc chắn hơn ống hút, muỗng nĩa vì sẽ có mùi máo 😃
caimayngu
ĐẠI BÀNG
5 năm
đã từng mua cục quỷ này cách đây 2 năm tận USA, về đúng là sản phẩm mua thát bại nhất của đời 😆
vui vẻ thôi
Lấy cục inox mà làm như là cục xà bông ấy nhỉ. :eek::eek::eek::eek:
cái này theo tui nghĩ nó giống như giả dược trong y khoa vậy đó, tức là thuốc đó không có hề có chất gì chữa bệnh cả, nó chỉ giúp bệnh nhân tin là mình có uống thuốc thì sẽ hết bệnh, bệnh nhân hết bệnh do tuân thủ các chế độ ăn uống và tập luyện do bác sĩ đưa ra mà thôi. cục xà bông này cũng vậy, nó làm mình phải rửa tay nhiều với nước, mà rửa nhiều thì sạch thôi
vodich2895
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kenshitran1986 Đọc hiểu sai tác dụng ngay từ đầu mà lại cứ thích ra vẻ câu chữ. Cái cục nợ này thực tế chỉ là 1 cục inox dùng để khử mùi tanh của thực phẩm, mấy shop thì cứ pr lên trên mây như xà phòng vạn năng thần thánh gì đấy=))
@vodich2895 có đọc kỹ nội dung comment của tui chưa mà nói ra vẻ câu chữ, ý tui viết là cục đó chẳng có tác dụng gì, rửa tay nhiều sẽ sạch
Trúc Kiếm
ĐẠI BÀNG
5 năm
Anh em nào mua về cắt ra xem bên trong đấy là cái gì đi.
thomastn
TÍCH CỰC
5 năm
Nhà có cục của Đức... nói chung là ko ăn thua... để chưng là chính...
Kèn_Nhỏ
ĐẠI BÀNG
5 năm
có khử đc mùi trong lò vi sóng ko các bác?
ooboontoo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Kèn_Nhỏ Được. Bạm bỏ vào lò rồi quay 5p ở 800w nhé.
Kèn_Nhỏ
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ooboontoo có toé lửa không cụ 😆)
@Kèn_Nhỏ Không tóe lửa nhé bạn 😃
edios
TÍCH CỰC
5 năm
Cục này chỉ dùng để khử mùi, phần tay dính bẩn phải tiếp xúc đủ với bề mặt của cục này thì mới hiệu quả. Nên nếu xà phòng làm được điều tương tự thì hiệu quả hơn nhiều do ở dạng lỏng 😆
Bên trên thì ghi hiệu quả 69%
Bên dưới thì ghi 50%
duylinh_th05
ĐẠI BÀNG
5 năm
lấy cái ảnh bìa có xà phòng trên đó làm e cứ tưởng cọ sát cái đó thì nó ra bọt dc như thế. Ai dè nó chả khác gì cầm cục inox rửa để nó hết mùi. Nói như nhiều bác ở trên ấy thì có khi lấy cái muỗn inox hoặc bát inox rửa có khi nó cũng khử dc mùi!
@duylinh_th05 Chắc thế hâhhahaha
lee0803
TÍCH CỰC
5 năm
quảng cáo khử sạch mùi tanh của cá sau khi làm cá, rửa xong tay y như con cá chết không khác chút nào :rolleyes:
Hướng dẫn sử dụng & công dụng của nó đây
http://bo-ken.com/soap/index.html
Nếu tiếng Nhật thì Chrome translate nhé!
Cục này dùng khử mùi tanh của b.í.m rất hiệu quả, thấy hơi tanh thì nhét vô xíu hết tanh ngay =)))
Sau khi dùng cục xà bông này nhớ dùng xà bông rửa tay lại, vì xà bông này chỉ là cục xà bông chứ không phải xà bông, vì xà bông không rửa cho xà bông bao giờ ... tóm lại tui ko biết cục nào là cục xà bông 😁
VỢ thì nên mua cục xà bông inox vĩnh cửu này để dùng nhé các nam thanh niên-Hậu Mãn Teen 😁

Vì tiêu chí tiết kiệm cho gia đình mua 40K VNĐ mà dùng tới 10 Năm?! :p :D
Cơ chế họat động của "xà bông" này ra sao ta :eek:
Mua suốt ngày để túi quần chắc đỡ hôi lắm vì có hại gì đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019