Trên tay, đánh giá sơ lược iPad

Agassi
3/4/2010 23:33Phản hồi: 94
94 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xe cảnh sát đẹp thế nhở........
còn ipad rẻ như con netbook chắc cũng muốn mua
trizniker
ĐẠI BÀNG
14 năm
mấy anh người Việt ở trên là người Việt thứ mấy sở hữu ipad tính tới thời điểm này ? Người Việt đam mê công nghệ chẳng kém quốc gia nào hết !
Nhìn ebook thiên long bát bộ hiển thị đẹp nhỉ 😁 thấy mê
Định mua thêm ống kính, nhưng không biết có nên nghĩ lại chuyển qua cái PAD này cho bằng CHỊ bằng EM không 😁 :D :D
zxuxxuz
TÍCH CỰC
14 năm
Thế giới luôn ngóng đợi những đứa con của Apple. Nguyên chỉ việc người mua đứng xếp hàng từ 7h tối hôm trước trong cái lạnh 3 độ C cũng đủ làm người ta phải khâm phục. Điều đó chứng tỏ rằng những đứa con của Apple có sức cuốn hút mạnh mẽ với người ta như thế nào.
mê quá rồi, không biết phải làm sao đây, tính mua trên ebay mà sợ quá đi, mua về mở ra thấy cái bảng đen với vài cục phấn thì bỏ bú
bác , mua của mấy seller vài chục k feedback trở lên , đảm bảo không bị lừa . mà thôi mua trên ebay làm gì , đợi vài ngày nữa vn có liền
có bác gì đó đang nhập về vài chục cái ấy , hơn 300$ so với giá gốc , mà tình hình kiểu này chắc cũng không đủ hàng để bán quá
TuanHA@TT
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cảm ơn ba bác tinhte ở US cho cái review nóng hổi nhé.

Mình đoán là cuộc đua jailbreak iPad đã bắt đầu ^.^ Chắc bác Geohot muốn là người đầu tiên hack iPad lắm 😃
jacktruong
ĐẠI BÀNG
14 năm
wow, ebook hỗ trợ unicode TV của ta lun, cool wá. Màn hình phải nói là cực nét dù chất lượng ảnh chụp ko đc cao
trphong
TÍCH CỰC
14 năm
Đẹp woa... về VN mi bác định giá dùm em khoảng tầm bao nhiu VND là mua đc?
kipper180
TÍCH CỰC
14 năm
nhìn cái ebook trên Ipad đã nhỉ !
Hic! Thèm quá! Chắc bỏ ý định 24 -70 nano quá!😁
Hê, ngày đầu tiên nên sợ bị sự cố hay sao mà stores nào của Apple cũng có 2 nhân viên cảnh sát đứng đằng trước, trông ngầu thiệt 😁
haha
ít nhất có 2 anh muón không mua ống kính để mua iPad.
máy ngon thế mà giá có vài trăm usd. Trong khi mấy cái máy nhỏ nhỏ xấu xấu lúc trước toàn 2000 mà không sài được mới tức.
Các bác ơi, theo em thấy thì màn này density chỉ 132 ppi, hơi chán về cái này vì ppi thấp thế đọc sách nhanh mỏi mắt lắm. Nhưng các bác toàn khen là cực nét. Ko biết thực tế nhìn thế nào. Nếu nhìn đẹp thì có khi rinh 1 em về luôn. Màn máy tính của em to vậy mà 147 ppi rồi, sợ nhìn em này ko quen quá.
tomminator
ĐẠI BÀNG
14 năm
Từ trước giờ màn hình Apple luôn luôn nhìn mượt và chuẩn hơn các hãng khác. Dân đồ họa , in ấn toàn xài Apple thôi.

Mình thì không rành lắm về ppi như bạn , chỉ có điều trc h xài nhiều loại lắm thì vẫn không ai qua mặt Apple.

Có 1 bài trên wired phân tích tại sao dùng cùng 1 công nghệ cảm ứng, dùng 1 cùng nhà sản xuất như chất lượng ra khác nhau vì còn phụ thuộc vào software điều khiển, kĩ năng quản lý chất lượng
chịu hết nổi rồi, đi order thôi, kêu ông chú xếp hàng dùm quá, huhuhuhuhuhu
Papa mới cho tiền mua laptop mà nhìn mấy anh khen dữ quá thôi em cũng lấy tiền đặt mua ipad trên ebay.vn luôn.
ây da, bác làm thế coi chừng thất vọng nhiều đó, ipad không phải là thiết bị thay thế laptop đâu. nếu tài chính dư dả thì nên mua laptop trước rùi mới nghĩ đến ipad. Nhưng nếu chịu khó vọc phần mềm và tùy biến thì vẫn có thể dùng thay laptop nếu nhu cầu của bác không phải là gõ luận văn,lập trình, mà chỉ giới hạn ở nhu cầu lướt web, chat thì ipad có thể đáp ứng dc.
sao mà đông vui như mở hội ấy, nhìn cảnh này thích thật, không biết chừng nào apple mở một cái istore hoành tráng ở việt nam mình nhĩ, thích thật đấy
hachoa
ĐẠI BÀNG
14 năm
ko biết ở vn có cái giá 699$ ko nữa...hichic nhìn mà thích quá....
tại sao vậy nhỉ, lúc trước thì chê ỏng chê eo...giờ thì xúm nhau khen :-| em thì vẫn vậy, Ipad nhìn chau chuốt nhưng em vẫn thích thiết kế góc cạnh 1 tí và nên có flash, ko có flash duyệt web chán lắm. em chấm em này 7 điểm ^^ ( ý kiến cá nhân, các bác đừng chém em )
nghe mấy bác nói mua sách trên Ipad để đi học thế cũng tiện nhưng ko biết app store nó có hỗ trợ hết sách của tất cả các trường ko , tháng 7 này mình lên diploma nên ko rành về sách lắm , và sách bên úc có khác bên Mỹ ko, nếu giống nhau thì tốt quá , trong tháng 4 này úc có Ipad em quất lun .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019