Trên tay đầu karaoke Kara M10: phát triển tại Việt Nam, đơn giản, dễ xài, màn hình cảm ứng tiện dụng

ND Minh Đức
30/7/2016 10:51Phản hồi: 113
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

truongan106
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bác nào không có nhiều tiền có thể mua con android box cỡ 1 tr về hát kara cho sướng, điều khiển bằng điện thoại luôn. Mua này thấy mắc quá mà còn làm được ít hơn cả android box. Cái này chỉ phù hợp cho phòng kinh doanh karaoke
tuong 1t7 thi mua con 17t thi......................
Giá chát vãi 😕
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
beizi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Phát triển cái gì hay ho không dám có ý kiến, chứ phát mình và cải tiến mấy cái vụ ka ra o kê là em vãi lìn. Đám ăn nhậu cuối tuần bỏ ra 300k hành dân cả xóm khổ với nó. Vãi cả karaoke
Kịch bản full Durex ông nào đạo diễn vậy =))
Minhsur
TÍCH CỰC
8 năm
Con này hát hay, cập nhật phần mềm và bài hát trực tuyến rất tiện.
Nhưng cái giá đưa ra như thế là đắt hơn thị trường có khoảng gần 5 triệu. Quảng cáo thế thì chết à.
xjutommax
ĐẠI BÀNG
8 năm
Làm bộ Hanet PlayX với cái Tab nữa là ngon. Giá bằng 1 nửa với ổ 2TB. Thỉnh thoảng vào xem phim với đọc báo đc.
Chát quá,giá đó kén người dùng,mình đang có con Hanet PlayoneX rất hài lòng với nó,có 3tr9 mà có chức năng hát online và tải bài mới thì quá đủ rồi,thật sự gia đình thì k nên mua máy mắc tiền,ngoài trừ những cá thể mộng làm ca suỹ chứ gia đình thì 5 thuở 10 thì mới mở lên hát haha
đúng là to xác, sao cái mạch không có lấy 1 con tụ nhôm nào nhỉ
connguab
TÍCH CỰC
8 năm
tầm 10 tr thì chắc mọi ng sẽ ok hơn 😃
dayfine
ĐẠI BÀNG
8 năm
con này với Hanet hd10s thì con nào hơn nhỉ, mình đang tính mở phòng karaoke ở dưới quê
Hanet thực tế là cái hdbox dùng cho xem phim thì hay, giả lập tiếng nổ, động cơ.. Dùng giải mã nhạc thì dở quá ồn ào không tinh tế. Lỗi lệch tiếng với hình. Thích hanet thì cứ mua cái hdbox cỡ hơn 1tr rồi nạp phần mềm đầu hanet cũng xài được.
@lucyluck Bác ơi! chép cái phần mềm hanet vào hdbox sao cho em thọ giáo với, để có gì em làm 1 con cho ông nhạc nhà em! 😁:D:D
em mới mua con playx one giá 4tr2 hdd1tb, nhạc phụ thấy cũng thích định sắm thêm em cho cụ nhà chơi vì nhạc ok không bị lệch hình, lệch tiếng như bác nói. Hay tại em mới mua nhỉ?
huedo84
TÍCH CỰC
8 năm
@Nguyennguyen74 Họ cải tiến rồi bạn ơi, thời kì trước tết năm ngoái thì có hiện tượng lệch tone khi để chể độ ca sĩ và ngắt lời, giờ ok rồi.
anh_anh_vt
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sản phẩm đẹp
ko kết cái nào hết chỉ kết cái tivi của mod nhìn chất quá dòng nào vậy bac mod @ndminhduc
HungAnh9
TÍCH CỰC
8 năm
Tiện nói về karaoke xin thỉn giáo cao thủ:
Mình muốn làm 1 bộ sưu tập bài hát (nhạc hùi xưa) cho ba mẹ mình hát, chỉ có một cách là phát thông qua úsb thôi (đầu dvd xưa)
Vậy: ai từng chuyển sang định dạng này cho mình vài thông số như size, bitrate, format... như thế nào là tối ưu nhất (đầu dvd đọc được, hình ảnh tót, âm thanh thì 192k là ok rồi, cần nhất là kích thước file ra phải tối ưu)
tìm những bài hát karaoke ở đâu? mình muốn file có 2 channel để buồn nghe nó hát cũng dc. thanks for reading
divatran
ĐẠI BÀNG
7 năm
@HungAnh9 dem tới tiệm chép cho úb 32Gb
macci
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nói chung là rất dị ứng với thể loại karaoke tại gia.
Hầu như chẳng có nhà nào đầu tư kara mà đầu tư luôn phòng cách âm, toàn để ở phòng khách mở cửa toang hoác hát oang oang, haizzz
huuuuulq
ĐẠI BÀNG
8 năm
chả thấy hấp dẫn gì ở đây cả. vừa mở đoạn clip lên là chả muốn xem rồi.
Đây các cụ nhé.
Các cụ nhớ phân biệt cái Karaoke gia đình với Karaoke để mục đích kinh doanh.
Điểm dễ thấy:
  • Gia đình: Một tháng hát 2-3 lần
  • Kinh doanh: một ngày hát 10 -20 tiếng
Sau đây là một số lưu ý khi chọn đầu Karaoke với mục đích kinh doanh quán hát Karaoke chuyên nghiệp hoặc nhà hàng, khách sạn có chức năng Karaoke:
- Tính ổn định: đây là yếu tố quan trọng nhất vì có bất cứ vấn đề gì về đầu thì sẽ ảnh hưởng đến doanh thu của quán cũng như tâm lý của khách.
- Tốc độ cập nhật dữ liệu: khách hàng đi hát karaoke thường là những khách hàng trẻ và tốc độ cập nhật bài hát đối với đối tượng này rất cao. Họ luôn mong muốn được hát những bài mới nhất trên thị trường nên đầu Karaoke phải đảm bảo được yếu tố này.
- Độ bền: Hãy hỏi về độ bền sản phẩm bởi vì thời gian sử dụng của quán Karaoke rất lớn thường 24/24. Chỉ đầu Karaoke chuyên dụng thì mới đáp ứng được yêu cầu này.
- Khả năng nâng cấp và cập nhật: Các đầu Karaoke hiện tại cứ ra phiên bản mới là khách hàng buộc phải thanh lý sản phẩm cũ và mua sản phẩm mới. Đây là điều hết sức lãng phí và gây nhiều khó khăn cho quán Karaoke. Vì vậy đầu Karaoke có khả năng nâng cấp sẽ giúp khách hàng khắc phục được yếu tố này.
- Tính thời thượng: khách hàng Karaoke luôn có yêu cầu rất cao về công nghệ như kết nối smartphone, tablet, iphone, ipad. Hãy chọn những thiết bị có hỗ trợ điều này để khách hàng có những trải nghiệm VIP ngay tại quán. Họ sẽ quay lại.
Các cụ ủng hộ anh em VN chút đi chứ không sau này lại kêu dân VN mình chẳng làm được cái gì? Trong khi vừa nhen nhóm lên tý là ăn gạch đá không?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019