Trên tay đế lót ly bằng gốm: nghệ thuật, nhiều hoa văn trang trí đẹp, thấm hút hiệu quả

Didu
31/10/2018 11:43Phản hồi: 96
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minhvu8393
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua luôn cục gạch đặt lên bàn nhìn cũng nghệ thuật, đỡ tốn tiền. Gạch thì thấm như diana rồi
Bahamutzero
ĐẠI BÀNG
5 năm
đẹp😃
1431988
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bị thích rồi, phải mua thôi hehe.
nuvati
ĐẠI BÀNG
5 năm
cũng đẹp, mà k thấm nước được khi để mấy ly lạnh
mouse đẹp quá, cho xin hiệu và mã of mouse này nha add
caphe17
TÍCH CỰC
5 năm
ko uống nc đá nên ko có nhu cầu =))
curringer
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình cũng đang dùng lót ly của Mika, thích lắm ạ. Nhiều mẫu đẹp tinh tế mà còn thấm hút cực tốt! mua tặng bạn bè ai cũng ưng hehe, đặc biệt là làm quà tân gia
Vô web xem hình thì thấy có vẻ như đc tráng men. Tráng men thì làm sao hút nước đc nhỉ :/
@hakuruno gốm men gốm có vô vàn lỗ nhỏ li ti nha 😁
Bi Péo
ĐẠI BÀNG
5 năm
nhìn bàn bác này gọn gàng sang trọng quá, chả bù bàn mình bày tùm lum thứ 😆
tiachop911
TÍCH CỰC
5 năm
Đã mua 1 bộ, công nhận tinh xảo, chất liệu gốm cao cấp, thấm hút nước nhanh. Tuy nhiên mới khui ra còn mùi nhựa rất khó chịu, cầm ly nước lên uống nước vẫn nghe mùi phảng phất.
@tiachop911 Cám ơn anh đã góp ý. Mika sẽ tìm cách khắc phục mùi mực sau in. Tuy nhiên anh yên tâm là 2 ngày sau mùi sẽ tự biến mất ạ.
Mika xin cám ơn anh Didu và Tinhte đã đánh giá khách quan về sản phẩm của Mika. Làm sản phẩm tốt rất khó, nhưng chúng tôi sẽ luôn cố gắng giữ chất lượng tốt nhất để phục vụ mọi người. Bài đánh giá này là một món quà đẹp giữa những người không hề quen biết nhau nhưng cùng chia sẽ những giá trị chung về một sản phẩm tốt. Xin cám ơn tất cả mọi người đã và đang ủng hộ Mika.
troy28790
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã mua 4 cái lẻ. Ác cái bán theo set không chọn được theo ý mình. Chuẩn bị mua 2 cái nữa
diepvien0010
ĐẠI BÀNG
5 năm
Gửi anh em đế lót ly phiên bản NFSVN : https://nfsvn.online/products/de-lot-ly-bang-gom-phien-ban-logo-nfsvn
(Mika)
Công nghệ in KTS trên chất liệu cứng đang cho chúng ta nhiều sản phẩm đẹp và tinh tế
trungcom
ĐẠI BÀNG
5 năm
MikaDecor Mình mới mua được vài ngày. Sản phẩm đẹp, thấm hút tốt. Mình rất hài lòng
Tuy nhiên phần đế lót bằng mạt gỗ ở dưới bị thôi màu rồi ngấm lên bề mặt của tấm khác, không cách nào chùi ra luôn, chùi đến bạc cả màu rồi mà như không. Nhìn vừa bực vừa tiếc 😔, giờ không biết sao xử lý.
Mika nên tìm hiểu xử lý việc này vì khi không dùng thì thường xếp chồng lại cho gọn, nếu phần mạt gỗ bị ẩm thì chắc chắn bị thôi màu và thấm vào miếng khác là xong.
Cũng khá đẹp, đồ gốm mình thấy có gốm Amai là đẹp và mình rất thích, nhưng mà mắc quá, tiết kiệm cả tháng mới mua được vài món nhỏ nhỏ...đúng là chỉ dành cho người giàu có huhu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019