Trên tay Dell Vostro V13m

cuhiep
8/2/2010 11:41Phản hồi: 55
Trên tay Dell Vostro V13m
Dell Vostro V13 thuộc dòng giá rẻ của Dell, tuy nhiên ai nhìn vào hình ảnh giới thiệu của Vostro V13 đều tấm tắc khen đẹp và ước muốn sở hữu. Ngoài đời thực cũng thế, nếu bạn cầm trên tay và biết giá của Vostro V13 chỉ từ 450usd thì bạn chắc chắn cũng muốn sở hữu nó. Với dáng dấp của chiếc Dell Adamo cao cấp, Vostro 13 mềm mại, nhẹ nhàng và thân thiện hơn.

Nhôm được phủ gần hết thân máy, cả trước dưới và trên trừ mặt phẳng có bàn phím. Pin cũng được gắn chết bên trong máy, giảm được nhiều không gian và giúp cho máy càng mỏng và đẹp hơn. Tuy nhiên bạn cũng có thể dễ dàng nhận ra đây là một chiếc máy tính bình dân qua chất lượng màn hình và mặt không được phủ nhôm cũng như bàn phím. Tinh Tế sẽ đăng tải bài đánh giá kỹ hơn về Dell Vostro V13.

Cấu hình:

• Màn hình kích thước 13.3", LED-backlit HD (1366 x 768).
  • Tuỳ chọn vi xử lý: Intel® CoreTM 2 Duo SU7300 (1.3GHz, 3MB L2 cache) (Ultra Low Voltage), Intel® CoreTM 2 Solo SU3500 (1.4GHz, 3MB L2 cache) (Ultra Low Voltage), Intel® Celeron 743 (1.2GHz, 1MB L2 cache) (Ultra Low Voltage).
  • Tùy chọn hệ điều hành Windows 7 các bản 32bit hoặc Ubuntu Linux.
  • 1 khe DDR3 SDRAM (1066 MHz), dung lượng 4GB.
  • Card đồ họa onboard: Intel Graphics Media Accelerator (GMA) 4500MHD.
  • Kết nối không dây: Bluetooth 2.1, Wifi hỗ trợ chuẩn N.
  • Các cổng kết nối ngoài: lỗ tai nghe/micro 3,5mm, 34 mm ExpressCard, USB 2.0, eSATA combo, khe thẻ nhớ SD, LAN.
  • Trọng lượng: 1.59kg bao gồm luôn pin 6 cell và độ dày chỉ là 16,5 mm.
Hình ảnh:

Quảng cáo

Quảng cáo

55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thiết kế bên ngoài đẹp nhưng bên trong thì thường. không thích cấu hình máy cho lắm 😃
bác nói sai rồi ,dòng ULv xung thấp nhưng xỉ lí rất mượt và mát chứ không phải là 1,3ghz là chậm chạp đâu.Thứ 2 là với mức giá quá tốt còn đòi hỏi gì hơn nữa
Với giá tiền đó thì chỉ được vậy thui, nhưng ứng dụng văn phòng là được òy, ứng dụng văn phòng + thiết kế + giá cả hợp lý = được òy.
kiểu này phải lụm 1 em quá, giá tốt, máy đẹp, cấu hình ổn là ok roài
Mỏng, gọn và khá tinh tế, 13,3" mà ko có ổ DVD thì hơi tiếc, mong chờ bài view chi tiết và giá thành tại VN cho mỗi cấu hình của tinh tế.
chiase83
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao ko thấy dung lượng bộ nhớ? Dùng SSD hả?
binhbun
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái này là tốt khoe xấu che đây....! Thết kế bên trong quá tệ, dùng mấy e HP sướng hơn nhiều. Keke😃
tminhnam
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hic, mua em HP về để đi bảo hành à. Sản phẩm cứ đi bảo hành hoài chắc chết.
wow. máy đẹp mà giá cũng rẻ quá
Với giá 450$ thì em naỳ hợp lý quá chứ gì nữa nhỉ 😃 mà cầm trên tay nhẹ, mang vác tiện
với giá thành như vậy thì quá tuyệt vời,con này rất hợp cho mấy chị em nội trợ,đi chợ về làm nhật kí chi tiêu hằng ngày,lâu lâu chán mở nhạc nghe
Hic hic, lại tốn tiền rồi đây, bà xã em nhìn em này thế nào cũng lên đời cho mà xem.
Duytuan2701
ĐẠI BÀNG
14 năm
450 USD là cho dòng cơ bản thôi, nếu bạn build theo yêu cầu của mình thì giá lên đến trên 1.000 USD với cấu hình mạnh mẽ ấy, mời các bạn tham khảo thêm tại đây nhé : http://www1.ap.dell.com/content/products/productdetails.aspx/vostro-v13?c=sg&l=en&s=bsd&cs=sgbsd1&ref=hbn
Dell Vostro V13m và netbook?

Đang định mua thêm 1 con Netbook. Giá tiền và cấu hình vậy thì hơn hẳn rồi còn gì. Chờ thêm tháng nữa vậy
hiego
ĐẠI BÀNG
14 năm
Giá quá tốt cho em Dell siêu mỏng này. Về VN giá 500$ em rước về cho bà xã xài cho khoái.
anzure
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đúng là giá này thì net-book làm gì có cửa. Ngoại hình đẹp, màn hình to hơn hẳn.
Nói chung là những người muốn mua net-book thì nên tậu em này.
winxp2007
TÍCH CỰC
14 năm
Với giá 450 $ thì quả thật em này rất đáng để mua, chỉ không biết với giá đó thì cấu hình như thế nào thôi!
thiết kế đẹp , vững chắc . nhưng cấu hình và giá thành luôn luôn tỷ lệ thuận . ít tiền thì yếu, nhiều tiền thì mạnh . vậy đó.
Ặc ặc, em xem trên site của dell phiên bản rẻ nhất chưa built thêm gì đã 829 USD roài. Không biết các bác có nhầm lẫn không. Giá 450USD nghe muốn ngất quá, nghe xong muốn bán inspiron quá. Hic hic
có em này có khi em studio phải xem xét
con DELL XPS 1645 vẫn là nhất. hihi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019