Trên tay Dell XPS 12 9250 – Thiết kế lai, màn hình 4K, USB type C và cả Thunderbolt 3.0

QuanNDD
26/12/2016 10:34Phản hồi: 127
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

haluong84
ĐẠI BÀNG
7 năm
má ơi cái giá, chết ngất
Con này có dùng cái sạc có cổng USB C của admin @Cu Hiệp trên tay để sạc được không các bác nhỉ?
http://pinsacchinhhang.com/sac-anker-powerport-5-usb-c-power-delivery-5-cong-60w-den-id287.html
Đọc đến cái Core M7 đã thấy ngu ngu rồi, đọc đến quả giá thấy giống ngáo đá.Đắt hơn cả Macbook 12 inch m7 1.3 max option nữa @@
pmh1410
TÍCH CỰC
7 năm
Giá này mua surface book ngon hơn, đẹp hơn nhiều.
vẫn k thể qua nổi surface
42 củ mà vẫn xài SSD PM951 @@
Bộ con SM951 tuyệt chủng rồi ak ???
Giá không bàn đến nhưng mà trông nuột quá.
ké topic. mọi người cho mình tham khảo thời điểm này có nên mua sf pro 3 với giá 13tr5 không ạ
@yeuquehuongvn Con đấy có 64G, chưa có bàn phím và bút. Không nên mua bạn nhé. Riêng cài win đã tốn gần 20G dữ liệu. Nếu dùng cùng Onedrive mấy mà hết bộ nhớ. Cố lên tí kiếm con nào 128G ấy.
@Do Xuan Tuong dạ mình định mua hàng 2n trên chodocu bản i5 128G .máy chỉ kèm theo sạc + cover phím .
@yeuquehuongvn Không nên bạn ah, mình đang xài và khẳng định với bạn sf3 là sản phẩm lỗi. Máy rất nhanh nóng, màn hình rất mỏnh và dễ vỡ. Nếu cố thì bạn nên lấy sf4, màn hình cứng cáp hơn, máy chạy mát hơn
suzuki100602
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá không dành cho người íu tim :p
Giá cao quá...
Có 42tr thôi chứ mấy, rẻ vãi. Xem doanh thu con này thế này rồi phán tiếp vậy, doanh nhân là suy nghĩ khác người thường lắm 🆒, mình là game thủ nên đầu óc đơn giản, ko cần nhẹ, mà phải trâu bò và loè loẹt 😁.

/Góp ý mod: Ánh mắt như đang nhìn chân trời xa xôi lắm, ko biết là ở đó có gì hay ko, nên sửa đi nhìn cứng và thô quá.
(Ko biết là đang nhìn bảng thoại hay cam đặt lệch quá, đôi khi quay 2 cam nhìn sang cam khác :rolleyes:)
(Vừa soi kĩ thấy mắt đảo sang 2 bên liên tục, khả năng đang nhìn lời thoại. )
TiaMi
TÍCH CỰC
7 năm
thôi để e về xin lúa mua mipad3
Hoanhdungcan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Quá chát cho một cuộc tình
Giá ngang con Thinkpad X1yoga
Đã trên tay con surface 4 và con này. Thấy dell không có xíu cửa nào so vs surface cả.
Giá quá sốc
Sao gánh nổi đồ họa nhỉ?
ndlong
TÍCH CỰC
7 năm
đùa nhau hả giá đó mua Surface Pro 4 cho rồi
phongvotuyet
ĐẠI BÀNG
7 năm
giá quá rẽ bèo 😃 :v
apollo0802
ĐẠI BÀNG