Trên tay Dell XPS 13 9365 - Dấu ấn màn hình viền siêu mỏng

QuanNDD
18/5/2017 8:45Phản hồi: 131
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bighug
TÍCH CỰC
7 năm
con đt đẹp
Ngày xưa thấy ba cái macbook pro max cấu hình 512gb 16 gb ram card amd giá cũng tầm 50 chai thì mấy thanh niên chê đắt 😁, giờ chip core M ko card rời cũng 512gb 16gb ram quốc cũng hơn 50 chai chứ có hiền đâu :D
Mi6 màu xanh đẹp nhỉ!
Vãi đạn, nhìn mà thèm, đề nghị các mod khi trên tay mấy con hàng 2,3x trở lên thì thêm cái mác [ nhà giàu ] vô nhé.
Mình còn đang dùng ké thằng ku em con tóhiba, chip core duo đời đầu.
mylong_518
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn máy tính thì ít, mà nhìn cái blackberry kế bên nhiều hơn hiii
nguyenha11
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác mod cho hỏi cái camera của con này là option đúng ko? E thấy mấy con xps13, 15 m5510 ở vn thường ko thấy camera này.
_ Bác chủ thớt cho hỏi : bút active pen có dùng được với màn cảm ứng của XPS 15 không ạ ? Nếu có thì định kiếm 1 con chơi 😁
BB_Minh
TÍCH CỰC
7 năm
KeyOne làm nền tốt
Để bònh thườngđẹp rồi. Lật vậy lại xấu
vuxuanvinh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chỗ để tay carbon khoái hơn kim loại chứ. Êm êm và k bj cảm giác ...giật điện 😆. Thi thoảng vệ sinh tí như mới
cbr150r
TÍCH CỰC
7 năm
Quỳ, giá này thì làm SF + 7+ ngon hơn 82 lần
GhostRiley
TÍCH CỰC
7 năm
Ko thấy đả động gì đến thời lượng pin mod ơi 😁
"ít-bi-ét 13" là loại gì vậy?
mystogann0
TÍCH CỰC
7 năm
con mi6 nhìn đẹp ghê.
Tung hô cái màn hình quá trời ơi đất hỡi, trong khi XPS 13 từ đời tám hoánh nào nó đã có viền mỏng như vậy rồi 😔
@h3141592653 viền nó mỏng nay càng mỏng hơn, con xps 13 đầu tiên thì còn dầy với viền bị cong quá, bản tiếp làm vuông vức hơn và viền mỏng hơn, bản năm ngoái thì hầu như ko đổi, bản năm nay thì viền mỏng hơn nữa...
thế éo nào, lại là anh sharp 😁
Các bác hết chê Mac đắt rồi nhé , đối thủ đây trong khi cấu hình có vẻ yếu hơn
Mình thì thấy carbon chẳng sang tí nào rẻ tiền bán bụi... nói chung là chán
@Dong_ho_the_ky_com _ Rẻ tiền ? lol bạn có thấy Thinkpad x1 carbon rẻ tiền ko ? Bạn nhìn bên ngoài, so với tận tay dùng sẽ thấy rất rất khác. Bạn nếu mua máy để khoe thì đúng là nên chơi surface book, macbook pro vì dân ngoại đạo nhìn vào thấy " sang ", còn nếu mua máy để dùng sướng thì hãy chơi xps 15 và Thinkpad vì nó là sang nhưng " ẩn ". Cái này giống kiểu có người thích vỏ máy là nhôm phay nhìn bóng, đẹp, trong khi có người mua về dán ngay skin matte black cho macbook pro. Thinkpad nó có rất nhiều fan cũng không phải tự nhiên mà có đâu, đó là vì thiết kế tốt, phần cứng tốt, dùng rất thích chứ ko phải vì vẻ ngoài " bóng bẩy ".
noupfix123
TÍCH CỰC
7 năm
Nhiều thanh niên ở dưới giếng ko mà phán như đúng rồi, có xài qua carbon đâu mà biết ... cứ thấy đen đen thì chê kém sang hơn màu nhôm đúng nhà quê 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019