Trên tay điện thoại Avio SEN 3 của Vinaphone

sonlazio
25/10/2012 2:25Phản hồi: 774
774 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nguồn ra chỉ có 500 Ampe thôi, trời đất ơi =)) Thế mà bảo là chỉ có ..... 😁
lam_ppc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dc. làm 1 em về nghe gọi giải trí quá ok.
sao mình có ác cảm với mấy cái 2 sim vậy ta? mặc dù nó tiện hơn rất là nhiều
khi nào HTC đâm đơn kiện VNphone thành công thì mới xác nhận đây là điện thoại " nhái" HTC......còn không thì chả có gì phải gọi là " nhái" hết....mấy đại gia xài hàng khủng hết rồi thì nhảy vào đây so sánh cái điện thoại" bình dân" này với những HTC,samsung v.v... chi.?....khập khiểng ......còn ai nói tẩy chay đồ china thì xem lại đi....những đồ đạc trong nhà của bạn...thậm chí cái quần xì bạn đang mặc cũng china đó....nhìn nhận khách quan thì cái điện thoại này thiết kế không nam tính gì hết.....mặt sau thì rườm rà hoa lá hẹ quá....chắc chờ 1 time nữa có mẫu nào nhìn cứng cứng tí thì mua xài....
Raxtinhax99
ĐẠI BÀNG
11 năm
@xichlobay Bộ "tất cả" mọi ng đều nói tẩy chay "100%" hàng tàu hả, mọi người đâu có ngu ( ít nhất là thế) cái gì đáng tẩy chay thì tẩy chay, cái gì không còn sự lựa chọn nào khác thì bắt buộc phải sử dụng hàng china thôi. Có ai cấm ai dùng gì, bắt ai tẩy chay cái gì đâu mà bạn nói như bị áp dặt thế, đơn giản chỉ là bình luận. Quyền tự do ngôn luận là 1 quyền cơ bản của công dân nước Cộng hòa Xã hội Chủ nghĩa Việt Nam, nếu bạn chưa biết.
martindoan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình thấy không khoái lắm
Trung Võ
ĐẠI BÀNG
11 năm
ở Hồng Kông mà bạn, khác với trung quốc nhé 😁
Cty chạy theo lợi nhuận, mà ở China cái quáy gì cũng làm được và rẻ. Nói chung hàng nào của ấy mà.
Ngay chính người VN mình còn chủ động kinh doanh đi lấy hàng từ China về nước bán đầy ra, cái gì cũng có và rẻ. Mà tâm lý người trong nước lại thích rẻ, hỏi sao ko mua xài.
AVIO là sản phẩm THỰC TẾ, PHÙ HỢP với BẢN CHẤT của người Việt chúng ta.

Chẳng có ai hiểu người Việt bằng AVIO.

Vấn đề không nằm ở chỗ Avio là điện thoại Tây hay Tầu,
ngoại hay nội, liên doanh hay xách tay hay gia công OEM hay công nghệ này nọ kia khác…

Vấn đề nằm ở chỗ Avio có đúng là dành cho Bạn – người Việt Nam dùng điện thoại di động - không?

Avio có đúng cái bạn cần cái bạn muốn cái bạn thích không?
njnkusoj
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Aviosen Bạn nói về avo hay thế, nó có thực sự tốt như bạn nói ko?
boma
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Aviosen
Hô hô, vậy là đồng chí nào sài thằng điện thoại này là nó đang thể hiện đúng bản chất của các đồng chí đấy nhá. Bản chất gì tự nhìn máy với thằng bán mà hiểu.

Chẳng ghét gì cái máy nhưng các bố đừng làm gì hết cho dân nhờ, lại muốn đốt tiền mổ hôi nước mắt của dân như thằng Vinashin và Vinaline sao.
atkhus
TÍCH CỰC
11 năm
Quả này Avio vớ bẫm, Tự nhiên được bao nhiêu người biết đến dù chưa biết tốt hay xấu. Giống như đội HKT =))
e thay' bac cug~ ko kem' phan` bac' doanvinhphuoc dau a.....
@dung mo same same nhau thôi bác
Chào cả nhà khi mình đọc đươ phần quảng cáo của em AVIO thực sự mình cảm thâ rất ok nhưng khi minh vào trang http://avio.vn/ các mục trong diên đàn nhu Tài liệu kỹ thuật,Các vấn đề kỹ thuật khác,Các vấn đề về phần mềm,Các vấn đề về phần cứng, mình cảm thấy thất vọng vô cùng, kg hiểu AVIO.vn nghi thế nào mà có mục diên đan nhu vậy đươc, thật là bác nháo, qua thất vong về cách lam việc cua trang AVIO.vn
ngotatto
TÍCH CỰC
11 năm
@toan990 Em cũng thất vọng như bác vì cái bọn này là nhái nên bác mới thấy bực mình, em mua thử một cái S3 rồi dùng khá ok so mức tiền mình bỏ ra.
Tốc độ khá ổn, lại được tặng nhiều coi như bỏ ra có 2tr có smartphone dùng. 20 tháng data mỗi tháng 1G đọc báo vô đối.
Bác vào aviosen.vn thử xem
Thử thiết kế 1 cái mà ko giống 1máy nào đấy, ngồi đấy gõ phím mà nói phét
lamvip256
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái cam chụp mờ, không biết là cảm biến 12mp hay sao?
Theo tui chất lượng mới là quan trọng
Một lần nữa mình kinh tởm cái bọn Avio.vn. Không có sản phẩm, không bán hàng mà cũng post thông tin sản phẩm, thực sự buồn!
Các bạn quan tâm chiếc điện thoại này thì vào trang aviosen.vn hoặc vào facebook của sen nhé https://www.facebook.com/alovietnamoi.aviosen?ref=hl
@Hathuyha Mình gét cái bọn này rùi đấy. Hôm bữa cho hình AVIO SEN khác. H mấy của bên AVIOSEN.vn về làm của mình. Thật là ko chấp nhận dc
@Hathuyha Có thông báo của Avio về website giả mạo kia đây:
http://aviomobile.vn/forum/showthread.php?t=1828&p=3728#post3728
@phamminh05 http://vinacap.vn/tin-cong-ty/101-thong-bao-xac-thc-ten-min-chinh-thc-ca-thng-hiu-avio.html
Đây là báo cáo xác thực tên miền của vinacap nha bạn
Ung ho vinaphone

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
co ai là 1 trong 10 người đầu tiên mua avio ko, f5 liên tục mà trang avio chả đổi gì cả, bực cả mình
vãi cả hay mình căn giờ chuẩn từng giây luôn 8h59' 58s kick xong 7 phút sau mới đc mà là ng` thứ 15 mới kinh bó tay bọn vina phone luôn .... còn phiếu giảm giá 20% ai lấy cho luôn =))
ducnn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Vũ Hồng Phong Bọn nó lừa đảo mà, làm gì có chuyện giảm 50%.
@Vũ Hồng Phong Ồ. Bạn ở đâu đấy? Hà nội à? 20% tính ra bao nhiêu nhỉ ?
daobeo
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình đợi mãi chưa thấy email thông báo về 😔(
daobeo
ĐẠI BÀNG
11 năm
ko bít bao giờ mail mới về để bít mình đứng thử mấy chục 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế