Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay điện thoại Avio SEN 3 của Vinaphone

sonlazio
25/10/2012 2:25Phản hồi: 774
774 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lathenhi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nói thật chứ các bạn ko có việc gì làm à ? trang aviosen.vn la trang lua dao. chi ban dien thoai avio thoi khong co cac may khac . Mình nói thật chứ đọc đoạn này mình cũng ko hiểu bá này nói có suỹ nghĩ hay ko ? aviosen chỉ bán điện thoại của avio thoi , vậy là lừa đảo à ? Vậy nokia nó bán lumia của nokia à chắc cũng là lừa đảo à ? 1 thằng chỉ bán điện thoại có tên như tên hãng nó là lừa đảo còn 1 thằng bán tất cả các loại điện thoại của cả hàn quốc và trung quốc thì ko phải là lừa đảo .
Các bạn thử tìm xem ở đâu trên thế giới này có cái điện thoại avio sky a760 ko hay chỉ có đúng việt nam mới có . ko phải cứ lấy tên avio dính vào tất cả điện thoại mình bán là có uy tín đâu . uy tín chỉ có khi người mua hàng đánh giá thôi chứ ko phải toàn những ông ngồi ko vào chém gió thì sẽ có uy tín đâu
Thứ nhất,em muốn hỏi bác nguyenthanhtrung999 là bác có cái vấn đè quái gì với avio và vinacap vậy.Nhìn cái đống bài viết của bác,cứ chỗ nào có avio là bác lại nhảy vào nói xấu họ và thực sự là em đhs(xin lỗi mn vì).Bác đang cố gắng chứng tỏ điều gì vậy?Và hầu hết những lúc bác nhảy vào bình luận thì đều có người phản biện lại bác vi chằng ai thích kiểu ăn nói cũng như thái độ cổ hủ của bác cả
Thứ hai thì theo những gì mà em đã tìm hiểu được thì avio.vn mới là web giả mạo còn aviosen.vn và aviomobile.vn là web thật
Ở trên trang web của VNPT cũng có tin về dòng avio sen đó (link thì em ko post được vì mới tham gia vào tinhte,chưa đủ post để post link,mn thông cảm ạ 😆
Đầu tiên là nếu là avio thì slogan Alô VN đâu mất tiêu rồi?
Cái Avio sen này là do VINACAP họ sản xuất và trực thuộc VNPT,ở web aviosen họ có đầy đủ các thông tin đó,còn bên kia thì đâu có gì???
VINACAP họ chỉ làm điện thoại Avio,thế mà trên avio.vn còn có cả Sky pantech mới sợ 😁.Đã thế còn là:Sản phẩm được AVIO phân phối chính thức tại Việt Nam bảo hành do Tập đoàn Pantech HÀN QUỐC ủy quyền cho AVIO nữa :D.Sky của người ta là hành nội địa,về VN mình toàn là hàng xách tay chứ nhể,ko tin các bác hỏi anh TIeukim hay hoangcavalli ý
Lại nói đến thì tại sao web của avio mà lại có cà beeline nữa,đây là của VINAPHONE cơ mà :D

Và web aviosen nó chỉ là web lập riêng cho dòng sen này thôi,con dòng điện thoại cấp thấp hay đi kèm mấy bộ Alo của Vinaphone là ở web aviomobile.vn(với bác nào thắc mắc)

À mà em ko phải dân hay người có gia đình thuộc VINACAP đâu nha bácnguyenthanhtrung999,cũng chẳng có ý định mua mấy chiếc avio này :p.Tết này chỉ mong đủ tiền qua bên didongthongminh hốt em sky a770k thôi :D

tung83le
TÍCH CỰC
11 năm
@HoangAnh217 Coi chừng bị cắn

Sent from my Pad using Tinhte.vn
@HoangAnh217 Chú em là dân vinacap hay không thì qua cách ăn nói ai cũng nhận ra ngay, khỏi phải thanh minh làm gì. Lời lẽ thì ra sức bảo vệ vinacap. Còn chú em mà là người khách quan thì nên xem lại đi. Xin lỗi chú em, mời chú em xem lại các diễn đàn , các topic xem có đúng là các nick bên vinacap đang nói xấu avio tc không? Còn anh đây chẳng thèm làm cái trò đê tiện đấy đâu chú em ạ. Anh chỉ bảo vệ cho lẽ phải thôi chú em ạ. Thấy bọn vinacap nói xấu không đúng sự thật như vậy, anh ngứa tai quá thì phải lên tiếng thôi. Chứ còn bọn vinacap nó làm ăn buôn bán như thế nào thì khách hàng sẽ tự biết, anh chẳng việc gì phải nói xấu làm gì, trò tiểu nhân đấy chỉ vinacap làm được thôi chú em ạ. Còn cái cách ăn nói của chú em thì anh biết chú em là người bên nào rồi. Khỏi phải thanh minh làm gì cho mệt chú em ạ.:D
@nguyenthanhtrung999 ờ,tin hay ko tùy bác ạ😆)).
cong nhan ben avio lam an rat bai ban.cai gian diep khap dien dan de noi xau doi thu.xin thua moi nguoi hay canh giac voi nhung cau binh luan cua nguyenthanhtrung999.tung83le.majyeuem2020. toan la Nguoi cua avio.vn.vn
aviosen la san pham cua vinacap.cai nay ko phai ban cAi.bon avio lua dao hay bien khoitoppic nay di.trang nay la de ban ve aviosen3 co ma.
tung83le
TÍCH CỰC
11 năm
@mrtien688 Đính chính với bác, tôi ko cùng phe bọn kia nhé. Tôi chỉ bức xúc với bọn nó thôi

Sent from my Pad using Tinhte.vn
Mấy cái thằng tung83le và mrtien688 đều là bên vinacap cài vào mà còn giả bộ đóng kịch nữa. Đúng là không biết nhục. Toàn bọn làm ăn không chân chính, suốt ngày nói xấu đối thủ, cạnh tranh không lành mạnh. Bọn này nên bị tống cổ ra khỏi tinh tế mới đúng.
modybom
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mod nào làm ơn khóa cái thớt này dùm coi! Comment ngày càng nhạt, chả liên quan gì đến topic cả!
Cái showroom 97 Nguyễn Chí Thanh nó nằm ngay cạnh đại bản doanh Vinaphone, nó mà bán hàng láo thì bọn Vinaphone kill nó lâu rồi, chả phải đợi các ông cãi nhau! Haizzz
xin loi tungle83 nhe.toi nham lan mot ty.chi vi toi ghet cai bon cu noi xau kia.cac ban cu theo doi ma xem.cac bai noi xau aviosen thuong rat dai va bai ban chung to la duoc bien tap kha la cong phu va ki cang.phai co y do thi moi lam nhu the phai ko cac ban.
đọc qua mấy comment đoán avio ở trường chinh nhái thương hiệu,lợi dụng uy tín vinaphone để bán hàng.mấy thằng maiyeuem2020 với thằng tinhngu9999 gì đó là nhân viên của hàng avio bán hàng trên mạng tiện thể nói xấu công ty aviosen chính hãng vina.Còn nhân viên vinaphone đc trả lương theo tháng ko quan tâm doanh số nên ko dỗi hơi lên mạng cãi nhau tranh giành miếng cơm với thiên hạ

p/s đề nghị mod close topic vs cho vài nick ra đảo cho sạch sẽ tinhte

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
may anh avio oi.hay tu xau ho roi next di thoi.heeeee.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019