[Trên tay] Điện thoại chạm & bấm 2 SIM: Motorola EX119

bk9sw
3/11/2011 10:58Phản hồi: 703
703 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn khá xấu anh em nhỉ
có sync được danh bạ qua Gmail không các bác?
nhoxsoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
rước một em xài quá..nhìn thích ghê...
May nay dong bo duoc danh ba nua la qua tot ....!
Ko co bac oi....! @buon
dracula3020
ĐẠI BÀNG
12 năm
khá là xấu 😁
khacdat112
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy chả ra cái làm sao cả
quoc_nhai
TÍCH CỰC
12 năm
tiếc rằng chỉ là điện thoại phổ thông!
huy.gakon
TÍCH CỰC
12 năm
đúng tiêu chuẩn của mấy bác cưa gái mà hay dùng sim rác nhé! :skip:
cùng ý kiến với bác
giá quá hợp lý
mạng xã hội đầy đủ quá đẹp cho sinh viên good
linkingok
TÍCH CỰC
12 năm
giá bình dân nhỉ, nhưng riêng em ko thích kiểu dáng nó chút nào
icewolf
ĐẠI BÀNG
12 năm
1. Pin model này là BQ50 - 910 mAh chứ ko phải 750 mAh.
2. Mình thích con ruồi =))
HeoIuL
ĐẠI BÀNG
12 năm
thực sự là em thấy nó xấu điên đảo
còn em thì đẹp đảo điên😁
xathu555
ĐẠI BÀNG
12 năm
adua theo em BB mới ah
Mình đang dùng 1 em Alcatel 806D . Cũng 2 sim 2 sóng , cảm ứng điện trở (2.8" 240x320) + qwerty , ứng dụng java như em này(mình cài nhiều và đều dùng tốt) , sóng tốt ,wifi cũng vù vù, bộ nhớ trong 70mb (max 8GB) , sms 1000 tin , pin 850mAh , camera 2.0mp Giá mua là 1tr5 tròn.

Nhìn qua mình so sánh như sau : Cả 2 Em giá hợp lý . Moto đắt hơn là vì có màn hình cảm ứng điện dung (mà tiện đây cũng xin hỏi điện dung hay điện trở tốn pin hơn nhỉ @@!).
806D trội hơn :Giá thành , vài thông số , pin , độ to và độ phân giải màn hình, có 2 nút xanh đỏ truyền thống(những cái hơn của em này giá trị nhất ở khoản giá cả , rẻ hơn 800k \m/ còn lại thì không rõ rệt cho lắm)
EX119 trội hơn : màn hình điện dung , camera , bàn phím to dễ sử dụng.
>> EX119 có vẻ ngon hơn vì những cái "hơn" của em nó đều rất nổi trội (như cảm ứng điện dung và camera).

Kết lại mình thấy ai có 1,5tr thì mua 806D còn ai có 2,3tr thì mua EX119 đều hợp lí cả 😁

Dùng em Alcatel 806D dc 2 tháng rồi thấy ổn lắm duy chỉ có pin là chán.(với 850mAh , nghe gọi ít tầm 3 ngày , chơi game java không sound dc tầm 5.6 tiếng , nghe nhạc loa ngoài max vol thì 1.5 tiếng @@!). Tuy có khó chịu nhưng với 1.5tr mình nghĩ thế là quá hợp lý rồi .

Và cũng xin ý kiến luôn là mình éo hiểu họ nghĩ gì khi sản xuất ĐT 2 sim 2 sóng , cảm ứng , wifi mà pin <900mAh , trong khi khách hàng hoàn toàn có thể chi thêm vài trăm k cho một đt có pin tốt hơn. (được 1000mAh thì tốt qá ^^)
Mình đánh giá hết sức khách quan bạn nhé , đang dùng 806D và thấy tốt , không chê em nó với cái giá 1.5tr .
Mình viết về game và nhạc là nói lên chức năng của pin chứ không phải để dùng , nhìn công dụng mà đánh giá pin vậy thôi .Hơn nữa các chức năng của nó bạn không dùng để người khác dùng , đừng comment phản cảm thế . Tôi nói bạn hay , tôi 0 ngồi suốt ngày chơi game PC được , lúc ngồi trả đá tôi 0 vác PC ra chơi dc , có lúc tôi quên tai nghe tôi phải bật loa ngoài , bạn ý kiến gì tôi? Nói như thể cay cú lắm ý 😔
Đấy là tôi chưa kể bạn nói 2 con giống nhau , tôi chả hiểu bạn nghĩ gì , EX119 cảm ứng điện dung - camera 3.15mp so sánh lại đi .Trước khi nói hãy đọc kĩ và kể cả khi đọc kĩ rồi hãy viết sao cho người ta đừng bực mình .
có sao nói vậy thôi. Trên video thì nhìn bàn phím ảo nó có khác gì con 806d đâu. Chứ mình đâu so sánh thiết kế với cái tính năng điện dung với điện trở đâu. Còn về pin thì có ai sài rồi thì cho ý kiến, mình chưa có sài thì đừng phán nó pin chuối này nọ.đọc bài rồi ko suy nghĩ rồi nói người khác làm mình bực mình.
Bạn nên coi lại mình trước đi đã.
Thành viên tinh tế mà có thấy tinh tế gì đâu...
Mình nghĩ bạn có vấn đề về đọc hiểu ?
nguy hiểm quá
quá đẹp mình ước có 1 em
muadtdd02
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn hok kết cho lắm
thế tóm lại là pin bao nhiêu. Mấy bác mua rồi thì nhòm vào cục pin xem hộ cái
kipper180
TÍCH CỰC
12 năm
đã có phím mà lại thiếu 2 phím quan trọng thêm cái dẫy số vô làm j nhỉ