[Trên tay] Điện thoại chạm & bấm 2 SIM: Motorola EX119

bk9sw
3/11/2011 10:58Phản hồi: 703
703 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

2t3 2sim 2 sóng, ngon bổ rẻ đây
mấy bạn trước khi cm thì nên đọc bài review trước đã chứ , có ghi rõ ràng thông số và giá thành rồi còn gì !
con này dùng để cắm sim rác thì tuyệt! vẫn còn treo vài cái sim có khả năng sẽ phải nghiên cứu con này mất .
lúc đầu không có giá, sau đó bài viết đc sửa lại mới có, bạn ăn nói cẩn thận nha
thế nào là ăn nói cẩn thận! tôi thấy vậy thì nhắc vậy âu cũng là ý kiến xây dựng thôi chứ có thù hằn gây gổ với bạn đâu! còn sự tình như vậy thì bạn đính chính lai là được làm gì phải đưa cái giọng nguy hiểm quá thế !
tùy chú, nhưng không biết rõ thì đừng có nói ng khác
dongtlt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không biết có loại pin dung lượng cao nào trên thị trường hợp với máy này không nhỉ :help:
hehemetal
ĐẠI BÀNG
12 năm

e đang muốn mua 1 e 2s có cả wiffi,bác dùng bác thấy con này ntn ạ,cho e biết để e cân nhắc với
quá to với bàn tay người châu á.
2 củ là vừa
máy nhỏ xí
Tart
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp thật, motorola lúc nào cũng chịu khó đầu tư vào vẻ ngoài của mấy em mobile. Khá là khác biệt và có dấu ấn riêng của motorola.
Nhưng mà dạo này ít dùng sim rác quá nên suy nghĩ thêm :p từ ngày dùng whatsapp thì cũng không thật cần thiết dùng 2 sim nữa ^^
vduc_hp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khá tốt cho 1 chiếc máy phân khúc dòng phổ thông, thiết kế đẹp lạ mắt, ưu điểm 2 sim, chỉ tiếc không có hệ điều hành và thiếu 3G. Nhưng với mức giá 2.5tr thì chấp nhận được.
nemersaade
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn như đồ chơi,em có cảm giác khi ấn vào phím của nó nó sẽ phát ra "te... te.. te.. tè te té te tè te" như các đt đồ chơi ế hehe
clarkht
TÍCH CỰC
12 năm
cảm ứng nên ko có phím điều hướng nhỉ, chơi mấy game java onl cũng khó nhỉ 😁
bạn để ý kĩ sẽ thấy 4 phím điều hướng nằm ở góc phải bàn phím đó 😃
clarkht
TÍCH CỰC
12 năm
oh nó để ở đấy, bt ở trên nên e ko để ý, thanks bác, chắc bó trí thế cho gọn :p
changvuive
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em này sử dụng hệ điều hành gì nhỉ?
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn em này được ra phết ấy chứ nhỉ, so sánh với HK phone 4i thì thế nào nhỉ
Mọi người cứ lăn tăn về pin làm gì,không hệ điều hành.Màn hình QVGA pin thế là ok rồi
Pin và màn hình sao có nhiều thông tin khác nhau , có ai biet chính xác confirm giùm minh , có nơi ghi là 980mah & 320x240 , có nơi ghi là 750mah & 176x220
hunterval
TÍCH CỰC
12 năm
chắc tùy thị trường, qua VN mình nó giảm cấu hình để giảm giá bán
Nhắn tin, trả lời email nhanh là ok rồi, thêm sóng khỏe nữa ---> mua liền.
con này đút túi, kéo ra kéo vào vài hôm là 2 hàng phím hai bên kể như tèo luôn, kiểu này mòn vẹt cạnh phím là cái chắc
không chơi được
Ò, xin lỗi, nhìn cái cạnh tưởng mấy cái phím sát ra ngoài, hóa ra nó chỉ là cái tạo dáng cho hợp với dãy bàn phím thôi
vậy thì con này cũng ngon với cái giá đó
giá có 2,3tr thôi, cũng ổn nhỉ,
hunterval
TÍCH CỰC
12 năm
quá chuẩn cho 1 thương hiệu lớn, ko có gì phàn nàn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095