[Trên tay] Điện thoại chạm & bấm 2 SIM: Motorola EX119

bk9sw
3/11/2011 10:58Phản hồi: 703
703 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua ở đâu vậy các bro chỉ e với
letfly
ĐẠI BÀNG
12 năm
không biết chừng nào bán rộng rãi nhỉ ? chứ như giờ ai mà ở tỉnh phải lên thành phố mua sao? ai nắm dc thông tin chỉ giúp em với vì em định mua lg nhưng thấy em này là em kết liền.
Mrt3ddy
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá tốt quá
2luampp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho hỏi máy có bỏ dấu tiếng Việt trong facebook và tin nhắn được không? Kết quả nhắn tin tiếng Việt hiển thị được trên điện thoại khác (Nokia, Samsung) không? Có test facebook tiếng Việt bằng máy này không? Thanks
Tầm tiền này em thích xúc 1 em BB second hand hơn... 2s2s em chẳng chuộng 😃
quansim
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thấy việc gọi điện trên máy này có vẻ khó khăn quá.Ko có nút nghe và từ chối cuộc gọi cũng như hàng số hơi khó bấm,ko phù hợp cho việc gọi điện
2 sim 2 sóng nhưng mình đang gọi sim này thì sim kia có bị mất sóng ko.vì x1 dang nghe gọi sim nay thi sim kia bị mất sóng chán lắm.ko biết samsung thì sao nhỉ.ai biết thì giúp mình với
fanTT
TÍCH CỰC
12 năm
con này ngon mình sẻ mua cho bà xã mình một con..rất thích hợp cho nử
Nếu cho người dùng phổ thông thì như này là quá tốt rồi,giá êm nữa,2tr3 là các bạn sv hay công chức bình thường có thể mua tốt.
Pin quá yếu cho 1 cái đt 2s2s :|
Dad-uaD
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang định mua em này về nhưng không biết loa nghe của máy có to bằng mấy em Trung Quốc không nhỉ....
máy em Moto thì loa không to lắm, đi đường xe cộ nhiều nên nghe không rõ.
bác nào có em EX119 này rồi thì cho em nhận xét cái....?
rồi em mới quyết định mua
Cám ơn các bác lắm
chú này chưa sài moto bao giờ nè! hàng moto là sóng rất ổn định.. loa thoại to và ấm. nếu có công nghệ lọc tiếng ồn thì đi đường mà người nghe tưởng như trong phòng. pin thì ko chuối như mấy bác kia đồn nhảm. con wx180 pin có 650mAh mà sài cả tuần, trong khi nó màn hình màu, có fm, so với nokia trắng đen thì tính năng hơn nhiều mà giá còn rẻ hơn nữa.
khi nào 5s có bán 2nd thì xúc thôi chứ hết tiền múc cái mới rồi!
Máy này mà mấy Bác đòi cạnh tranh với mấy em Nokia cùng giá.
linhmoitote
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ở Hà Lội đã pán chưa các pác?
nibiru
TÍCH CỰC
12 năm
Con điện thoại đầu tiên của em là dump phone của Motorola 😁, h vẫn còn nhớ cảm giác sung sướng lúc ấy =))
2 sim có bàn phím giờ hãng nào cũng làm tính năng gần giống nhau nên mình thấy Alcatel 806d rẻ nhất có 1.5t và dùng cũng ngon
hehe! đang sài 1 con alcatel nè, sài gút hết chỉ có điều mình là motofan!
Không yêu nỗi;)
Con này htrc có rùi mà, pin yếu vs mhình xấu wá
huyentrang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác này chắc chưa thấy con này bên ngoài rồi và chưa sử dụng nó nên nói "liều mạng"!
Tớ dùng rồi, ngoại hình bên ngoài cũng được, pin cho tời hôm nay là 3 ngày rồi chưa charge lại. Nói chung là chấp nhận được cho một máy như thế, NOKIA cũng được nhưng trên bàn phím thì có mấy dấu hiệu giống ký tự Tàu, mình cực kỳ ghét.
HT
icewolf
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn HT mới mua à 😁
Ngoài đại lý Mobi ra hình như ko chỗ nào bán đúng k bạn ?
tsdragon
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này thì xem clip trên youtube dc ko các anh?
linhmoitote
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai chê cứ chê, ai khen thì cứ khen. Khoái thì mua, không khoái thì đừng mua. Có zậy thôi mà cứ nói qua, nói lại mãi...hic
ides
CAO CẤP
12 năm
chính xác luôn. có mỗi cái xấu + đẹp mà bàn mãi. cái cần bàn là khi nào bán, bán ở đâu, sử dụng như thế nào, tính năng, hiệu năng.//v/v/v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019