Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Trên tay] Điện thoại LG Optimus 4X HD: máy đẹp, màn hình ngon, cấu hình mạnh

TDNC
17/8/2012 13:0Phản hồi: 637
637 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cấu hình khủng, đẹp hơn s3 nhiều, giá tốt, nếu có luá thì cứ em naỳ mà phan tới...
phuc hong
ĐẠI BÀNG
12 năm
nên chọn con optimus 4x hd này hay con optimus lte 2 đây mấy bác giúp e với
Oxi
CAO CẤP
12 năm
Đẹp quá. Nó đc sx tại Việt Nam!
Logo ở mặt trước nhìn không cân đối, cho cảm giác không đẹp. Trên thị trường có máy nào cùng tầm giá mà hiệu năng bằng hoặc tốt hơn con này ko các bác? Với 2 pin + 1dock sạc là pin sài thoải mái rồi. Chờ thêm 1-2 tháng nữa giá có thể tốt hơn nữa.
vấn đề với mình chỉ là Xiền thôi....chứ công nghệ thì có sức hấp hẫn với đàn ông ngang ngửa gái đẹp
Máy đẹp cấu hình tốt, giá trên trời.
mjnhduc9xcb
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vutuananh93 theo bạn là giá bao nhiêu so với cấu hình đó. So với cấu hình của IP thì sao mà giá thì .... 😃
LG k chơi đâu, tàu lao lắm
@Huyenliem xin mời ra ngoài
LG tham chiến ah.
máy đẹp, gọn nhưng mặt sau hơi xấu. Mà LG giới thiệu e này lâu rùi mà giờ mới bán ra, chậm quá, bị ss nó chiếm hết doanh số roài
mjnhduc9xcb
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duongvantuan1914 Sao lại BH mới bán ?? nó bán ở Châu Âu đc vài tháng rồi bạn ạ. Tinhte giờ mới có bài về nó là bạn bảo nó mới đc bán à? lên vatgia mà tìm nhé😕
LYSM
TÍCH CỰC
12 năm
Thiết kế có vẻ hơi giống Sony, kèm theo 2 cục pin chứng tỏ pin yếu. Nói thật giờ cái mình quan tâm nhất của Smartphone chính là thời lượng pin, cấu hình có mạnh, thiết kế có đẹp đến mấy mà dùng chưa đc 1 ngày đã hết thì khỏi nghĩ đến
@LYSM Bồ chuyển qua 1100 ý pin miễn chê.
LYSM
TÍCH CỰC
12 năm
@huynh nguyen Oh, thế 1100 là smartphone à? Giờ mình mới biết đó. Người ta đang nói về smartphone lại bảo qua 1100, dị ứng nhất spam kiểu này
903white
ĐẠI BÀNG
12 năm
@LYSM vãi bác này :eek: , bên hàn quốc người ta hay xem tivi, dùng multi nhiều nên máy nào cũng kèm 2 pin, dock sạc, kể cả HTC, Sony, s2 pin tốt mà hàng bên nó cũng 2 pin nhé, pin cùng dung lượng với LTE II HD, mà pin con đó thì quá trâu luôn . mấy bác mang màn hình s2,s3,XS, X Ion ra đọ với con này và LTE II HD cái, chạy mất dép 😁 . LG có điểm yếu là chụp ảnh hơi kém .
LYSM
TÍCH CỰC
12 năm
@903white Với cái độ dày vậy và màn hình như thế đủ thấy pin không tốt rồi, với tôi S2 chẳng có gì gọi la tốt cả, đi đâu trong nguoi lúc nào cũng thêm quả pin khó chịu bỏ mẹ. Mà nói chung Smartphone nào pin cũng kém hết. Vì ko có cái nào tốt hơn nên vẫn phải sài thôi
mjnhduc9xcb
ĐẠI BÀNG
12 năm
@LYSM Nó cho 2 pin thì bảo pin nó yếu @@. Mấy máy mới của SKy LG SS đều có 2 pin cả
Hộp xấu hơn em LTE 2
máy đẹp, giá tốt. con này đáng tiền mua. chỉ không biết với cấu hình đó thì hiệu suất có ngon không thôi. nếu được như S3 thì tuyệt😃
màn hình LG giờ cũng tầm Samsung rồi. trong và đẹp.
@wildwildwind về màn hình thì lg được đánh giá cao hơn ss bác nhé , hình ảnh chân thực và trong trẻo chứ ko ảo lòi và như có lớp ám màu phủ lên như màn hình ss bác ahj
@khonggianbonchieu_dh Được đánh giá cao hơn htc,blackberry nokia về màn hình đó
với chất lượng thì lg chả thua thằng ss tẹo nào , nhưng bà con vẫn khoái cái gọi là thương hiệu nên vẫn đổ dồn mua ss tuy giá có đắt hơn
Xem lại đi
riêng tôi nghỉ là nó chỉ đơn giản! không thật sự đẹp
đẹp hơn s3
hidronak
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn con LTE2 thích hơn chắc vì nó có cái phím cứng làm điểm nhấn, giờ lại máu LG VU, hix
@hidronak VU không dùng được ở VN vì không hỗ trợ GSM
903white
ĐẠI BÀNG
12 năm
@biahoi5ngan ai bảo bác vậy??? :eek::eek:
@903white Ặc, sorry bác em nhầm, nó chỉ hỗ trợ duy nhất băng tần HSDPA2100 nên vấn đề sóng sánh sẽ không đc tốt
Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
😁 ghét tụi LG ở cái update chậm :D em dùng qua 3 đời LG con nào cũng phải có phần mềm mới kết nối dc với PC mà lúc được lúc không :D chập chờn chứ ko ổn định như samsung :D nên ghét bọn LG từ đấy :D bác nào mua thì cứ xác định mút chỉ mới dc lên JB 4.1 :D
Không biết các bạn ifan có nói con này giống ........ ko ta 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019