Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Trên tay dock hỗ trợ dùng phím chuột để bắn PUBG, ROS, Liên Quân trên di động, giá 1,2 triệu

ND Minh Đức
10/7/2018 12:46Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

XBlue
CAO CẤP
6 năm
Ko mắc lắm
@XBlue mình đang xai, muốn bán lại, bạn mua ko? mình bán bạn nè
XBlue
CAO CẤP
6 năm
@heart_dragon Mình ko chơi game này
Những bài này mà cũng cho lên đc mà con là ad, cái này thực chất chỉ là cái hud thêm cổng usd như bao hud khác và có thêm phần giá đỡ "." Hết. Còn cái quan trong là qctiver đc phần mềm mapping kia thì hud éo nào chả đc. Giá thì đội lẻn trên mây.
Kent Light
TÍCH CỰC
6 năm
@mai_anh_bảo chỉ mình dùng hub thường map phím đi bạn
@Kent Light Google đi bạn trẻ
Ko game gủng gì thấy tốt hơn 😃
hero12321
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nói là gian lận nhưng thực chất là đang quảng cáo cho sp. Đùa chứ mua bộ này phí tiền, trong khi hoàn toàn có thể căm bất kỳ bộ bàn phím, chuột nào cũng có thể chơi đc
-DN-
ĐẠI BÀNG
6 năm
riết thấy ba xàm. đã phân ra game di động và game pc. h đem bàn phím chuột gắn vào đt chơi =)))
@-DN- Trình cùi nên xài chuột và bàn phím với người chơi pc khác thì đấu không lại. Đã vậy còn không luyện tập nhảy qua di động xài chuột và bàn phím để giành lợi thế với người chơi đàng hoàng khác mà còn thấy vui và hả hê về điều đó. Số người đó không ít nên mới có những sản phẩm như này đó bạn.
pmh1410
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mod khoe con Tada 68 ý mà 😁
xkagaya
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ad nên nói rõ , những người chơi giả lập , trên máy tính , bằng bàn phím , tay cầm , sẽ được xếp chung với mấy người tương tự .
@xkagaya Không phải game nào cũng có xếp như vậy bạn nhé. Và nếu game không xếp để những người như vậy hoành hành thì ngày đóng game gần kề rồi.
Kent Light
TÍCH CỰC
6 năm
@MyGalaxy Những người giả lập bluestack, nox, pc của tencent sẽ chơi server pc
Những người chơi mb, nox hoặc bluestack nhưng setting imei giả, dock sẽ chơi server mb
tr4n
TÍCH CỰC
6 năm
chả đáng =)) game trên di động thiếu gì game hay. PUBG thì bắn hẳn hoi trên PC/laptop.
@tr4n PUBG trên pc cấu hình khá cao để chơi bạn nhé trong khi trên mobile cấu hình yêu cầu vừa sức hơn nhiều.
hongducwb
TÍCH CỰC
6 năm
này gọi là cheater nè =))
Game di động mà giờ phải gắn thêm cả bàn phím với chuột :p
phuchung11a3
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ad cho hỏi cái này có dùng để gắn phím chuột dùng các công việc khác được ko nhỉ 😁 như làm excel hay là gõ word chẳng hạn :D
Kent Light
TÍCH CỰC
6 năm
@phuchung11a3 đương nhiên là được
tinhte2104
TÍCH CỰC
6 năm
Tương lai chúng ta sẽ có một thứ gọi là máy tính vs chuột và bàn phím tốt hơn.
minhtu8890
TÍCH CỰC
6 năm
Cái này thì thôi chơi trên pc cho rồi. Làm vậy chẳng công bằng tí nào. Giống như kiểu đám trẻ trâu chơi chuột bàn phím trên ps.
Hôm kia vào mạn mua sắm thấy giá em nó giảm giả còn 750 k
jimmymouse
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đm thằng nào mua cái này về chơi. Gian lận phá game.
Này là phá game rồi
@habu@
TÍCH CỰC
6 năm
Ý tưởng
Hèn chi mình chuyên bị head shot
nvt220303
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cái này như là hack game rồi còn gì nửa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019