Trên tay Galaxy A3 2017: 6.49 triệu, chỉ bán online, tặng loa chống nước 2.09 triệu

zyzy1908
16/3/2017 14:35Phản hồi: 147
147 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nói chung con A3 2017 thì chỉ thích mỗi cái thiết kế với IP 68 . Chứ còn cấu hình, phần cứng ... và cái giá thì đúng là không thể nào mà nuốt nổi 😃
Bị điên mới mua A3 với cái giá đó, mua 6 plus cũ hoặc thêm tiền mua 6 plus TGDD chính hãng new 100% lun nhá.
konken1987
TÍCH CỰC
7 năm
Tuy đang dùng samsung nhưng thấy con này quá nhảm nhí. Mua xiaomi 4x còn hơn. Càng ngày càng mất cảm tình. Mấy hãng sony, asus, lg chết bầm ko làm ra được con điện thoại nào pin 5000mah,màn full hd, cpu mạnh chút (ít nhất cũng 650 652 trở lên)thế éo nào toàn 430,615,425 thì ai chịu nổi. để cho tôi ghét samsung vẫn phải dùng a9 giá chát (ngang 6plus đc mỗi pin) Ko có sự lựa chọn cho nhu cầu pin trâu chip khoẻ khác sao.
chickie8x
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thiết kế đẹp, cấu hình trung bình, giá quá cao ....
Ko liên quan nhưng page 1 chiếm đại đa số mặt tiền là mấy con cừu não bò nhảy vào sớm gây war câu view như sợ muộn chút là ko chen đc vào mặt tiền. Bài về sam chưa ai động gì đến bàn thờ đã phải nhảy vô cắn trước rồi 😁 . Mà sao có vài thành phần ko ignore đc nhỉ, sợ ignore đi rồi ko thấy post gây war thì ko câu đc view sao tinhte? Rẻ rách vậy cơ à. Lâu lâu mới vào tinhte cũng chỉ để xem 1 đám từ trên xuống dưới nguyên một ekip diễn trò ... Hài
đắt..ko ns nhiều
alphuy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn cũng tạm được khá hơn các đời 2015-2016. Nhưng với mức giá hơn 6 triệu thế này, mua các Flashship cũ của năm noái năm kia như Ip6, Note 5, s6 còn hơn.
cần lắm 1 cái link
chủ yếu test chất lượng ảnh chứ đâu có test người chụp , chụp lên ntn 😆
vậy bạn/anh định nghĩa lăng xê là ntn và lôi nó từ đâu ra? mình đâu có pr gì bản thân mình. cả một bài viết đánh giá máy thôi mà, và tất cả là quan điểm chia sẻ của mình. hơn nữa, hnay mình được một số người biết đến được vào làm việc ở đây để ngồi chia sẻ quan điểm cũng là cả một chặn đường mình cố gắng, khẳng định bản thân . Chứ không có ai giúp đỡ, quý nhân gì mà dùng từ lăng xê. thanks.
vâng mình sẽ điều chỉnh. cũng cố rồi mà cứ ko kiểm soát được.
:( mình sẽ sớm mượn loa về để vọc
BNK
TÍCH CỰC
7 năm
Các bạn xem sao nhé. http://www.phukiensamsung.com/loa-bluetooth-samsung-level-box-slim-chinh-hang.html
vuL_dnjW
TÍCH CỰC
7 năm
Giá áo diệu quá :v
trâu chó thật, chưa root để cài greenify đóng băng app nó đã thế lày rồi.
hỗn hợp chơi game GTA SA, facebook, youtube, gmail, instagram... liên tục :3
sweetaudio
ĐẠI BÀNG
7 năm
cố lấy A5 hoặc A7 vậy
linhromnt
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thông báo là quảng cáo nói láo nhé. Mua máy được 1 tuần rồi mà vẫn chưa có loa. @@
Tuan777
ĐẠI BÀNG
7 năm
Con này đáng mua nhất ở thời điểm hiện tại.
Bây giờ dùng di động còn mấy ai, ôm mộng pin to khỏe coi jav mượt không nóng nữa đâu. Thời điểm giờ di động giống như cục gạch thôi. Làm việc thì macbook, chơi bời thì ipad mini. Cầm cái di động bên người là y như cầm cục gạch (nhưng bắt buộc phải cầm).
Đã nhiều lần định mua mấy cục gạch thật sự luôn rồi ấy thế rồi lăn tăn vài hôm thì thấy con này. Nhỏ gọn kiểu dáng đẹp tiện dụng (đủ nhẹ, đủ nhỏ, đủ mạnh). Rớt nước thì không sợ hư. Còn rớt bể màn hình thì chịu vậy (chả con nào rớt mà không bể màn hình, màn bé thì đỡ sợ hơn rồi). Mỗi thứ có 1 ít. Và cái này quan trọng nhất nè. Có $250 trump:
https://www.amazon.com/s/ref=nb_sb_noss_1?url=search-alias=aps&field-keywords=a3+2017
tgmjgm
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã lên 7. Ok quá, nhất là cảm biến vân tay.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019