Trên tay Galaxy S4 LTE A: Màu đẹp cấu hình rất mạnh

cuhiep
30/6/2013 7:4Phản hồi: 777
777 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mong chờ cái LTE ở vn thôi 😃
@princessautumn mong ngóng làm gì, bạn chỉ cần vào tinhte chém gió cho ss bán được nhiều hàng là tốt rùi
Anten......

Sent from my GT-P1000 using Tinhte.vn
Ui mạnh dữ, mà không biết có điện thoại nào dùng Tegra 4 không nữa. Mà hình như máy này chỉ dành cho Hàn Quốc thôi hả m.người. Mà mạng LTE A đó hình như chỉ Hàn Quốc mới có thì phải.
ngon phết , đáng tiền để mua hơn là Iphone 5
meodenth
TÍCH CỰC
11 năm
@bomduc chỉ vì ip chỉ có 1 dòng còn samsung có nhiều dòng so sánh chán quá ip mà ko bán thì táo sập tiệm còn s4 ko bán thì sam chỉ lỗ thôi :D
@mymymoamoa Ghê vậy, đăng ký làm mod diễn đàn TT nhé image.jpg
@vuminhquan301 bác quan tâm làm gì cho mệt , em dám chắc vs bác 3/4 ng chê s4 ở đây chắc gì có mà dùng 😁 kernel chưa ngon thì n lag là chuyện bt :3 toàn kiểu hùa vs nhau r phán như thánh ý @@
em_ut
TÍCH CỰC
11 năm
@mymymoamoa Đồng ý với bạn thôi. Mình cũng đang dùng S2 gần 2 năm rồi mà có thấy ọp ẹp gì đâu, rơi rớt vài lần rồi cũng không sao. Mà thiết kế của S3 với S4 đã có nhiều bài phân tích về tính tiện dụng của nó rồi. Ai chọn nó thì họ thích sự tiện dụng. Còn các bạn fan của hãng khác đừng lấy quan điểm cá nhân của mình để chê như thế. Họ đi đường riêng là thêm sự lựa chọn cho người dùng chứ sao.
Hơn nữa vừa rồi máy mình bị chạm nguồn bật không lên, may mà còn 1 tháng bảo hành vì khi mua đc tặng thêm 1 năm bảo hành. Lần đầu tiên đi bảo hành sản phẩm SS tại trung tâm ngay gần hồ Con Rùa và thấy làm việc rất nhiên tình, nhân viên phục vụ khách tốt và xin lỗi khi để mình chờ máy trong khi tổng thời gian từ khi mình bước vào đến khi lấy máy là chưa đầy nửa tiếng.
kien22
TÍCH CỰC
11 năm
Giới thiệu mà không cho xem clip à?
jumboyxx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lần đầu tiên e thấy có ng bảo dùng 2 pin có thể thay đc bất tiện hơn dùng pin di động gắn ngoài. Tưởng tưởng đang gọi điện cứ lủng lẳng cái cục bên cạnh ko hiểu sẽ khó chịu thế nào. Hay có thẩm mỹ hơn thì dùng mấy cái ốp có kèm pin thì đt cũng to uỳnh ra. Ngta nghĩ ra cái pin di động gắn ngoài chỉ đế cứu cánh cho mấy cái đt ko thay đc pin thôi, chứ chẳng thế nào tiện lợi vs thẩm mỹ bằng đt thay đc pin cả.
@shady2501 dùng trong hoàn cảnh khó khăn thôi chứ ngày não cũng cậy nắp pin ra thì quả thật ngại nhưng vẫn còn hơn pin di động
@canxda ifan, nofan, sofan, ssfan một khi đã cuồn rồi thì troll không cần lý lẽ đâu bác àh....giờ vào tt chỉ nên chú ý ai cm xây dựng thôi, còn tào lao gây war thì không đáng 1 phân tiền...
@shady2501 thì mình chỉ chụp mẫu thôi , đôi khi phong cảnh nên chỉ toàn mấy ống đấy , còn thể thao sự kiện tất nhiên 70-200 rất thuận tiện rồi. Mình thì tạm thời ko đủ kinh tế dùng len L 😆 chỉ hay dùng len for với len canon bt thôi 😃
@tranminhduc0802 L là chẳng qua sau này em tích góp có đủ lúa mới chơi thôi, mà em chỉ mua 2nd từ người bạn nhượng lại vì nó lên f2.8, còn em chỉ xài F4 thôi, F2.8 to vs nặng lắm....ngày trước mới chơi 1 năm đầu em gắn bó với 500D vs kit vs 50f1.8, 2 năm sau em gắn bó với 50D với 17-85, rồi 70-300 với fix 50f1.8....sau này có lúa em mới lên 7D vs 2 cái L thôi....bác cứ chơi từ từ nó mới ngộ ra cái hay của ảnh ọt, chứ nhiều tay lắm tiền em thấy dàn gear thì xịn nhưng chụp không tới đâu, và nhiều khi không biết xài nữa.....
video rieng tu
Màu sắc SS ra nhìn sang trọng hơn mấy cái màu Nokia, HTC.... 😃
alanlee
TÍCH CỰC
11 năm
Ace hay sms chờ nhé, con máy HQ này ko biết có hạn chế 80 ký tự không , có gì còn chờ Rom cook😕

Sent from my Nexus 4 using Tinhte.vn
toolate278
ĐẠI BÀNG
11 năm
lần đầu tiên mình thấy tinh tế đưa bài có câu "cấu hình rất mạnh" 😁
quá đã nhưng rất tiếc la mình ko mua.
May mắn là không rớ vô S4, không thôi lại phải đổi nữa 😆
hamyty
CAO CẤP
11 năm
con này xước là vứt đi mà điện thoại vỏ nhựa bóng lúc nào cũng dễ xước 😔
@dancely20 Tuy iphone 5 rễ xước nhưng đẳng cấp hơn samsung nhiều lần luôn . samsung vỏ nhựa mạ đểu thời gian ngắn đã bong ra như con cóc ghẻ . Samsung đẻ hơn gà để lừa người dùng thôi
dancely20
TÍCH CỰC
11 năm
@truonggiangx4tt Bị như thế thì ít nhất nó cũng còn nắp lưng thay còn ip5 xước hay móp là chỉ có vứt hoặc là xài ốp lưng cồng kềnh khó khăn vãi ra
@hamyty Thằng này muốn xướt hơi bị khó nhe, vì đà phần nó có cái case gấp lại rất đẹp vừa bảo vệ màn hình vừa bảo vệ lưng, đâu có ai dùng trần trụi đâu bạn lo gì. Nó khó xướt hơn kim loại là nhôm đó bạn.😃
@truonggiangx4tt "Samsung đẻ hơn gà để lừa người dùng thôi" rõ hơn được ko? hay 1năm 1 cái
tuanbode
TÍCH CỰC
11 năm
Android chạy đua cấu hình chóng mặt luôn! Mình nghĩ với cấu hình này thì các hãng nên dừng lại vài năm nữa hãy đua tiếp 😁 Nhưng chắc là không thể. Thôi thì cứ đua đi!
2 màu này màu nào cũng nhìn thấy đẹp!
Cấu hình ko chê vào đâu đc!
Mỗi tội ko thích thiết kết samsung cho lắm!!
bọn samsung này k chịu thua kém ai @@,
@chube10old Chả có hãng nào chịu thua hãng nào cả bạn ạ 😃 ip và wp thì koh cần chạy đua vũ trang, chứ ăn roi thằng nào koh tân trang vũ khí cho mình😁

Gửi từ GT-I9300 của tôi
@BiVe_BeBu ban noi wp ko chay dua la lam do, chang qua no bi go bo chua ho tro phan cung manh thoi. cau hinh yeu ua noi den hieu nang nhung trong thuong mai no thua cac hang khac roi. no ko dua cau hinh vxl dc thi no dua camera.
@vtb center Mình đang nói về chíp mà, nokia 1 mình 1 ngựa nên chạy đua với ai đâu ;)

Gửi từ GT-I9300 của tôi
Manh Max
ĐẠI BÀNG
11 năm
bao giờ mới bán nhỉ
chyo.htct
ĐẠI BÀNG
11 năm
có ai xem được video k nhỉ :oops:
Manh Max
ĐẠI BÀNG
11 năm