[Trên tay] Galaxy S5 hai SIM, màn hình Full-HD, giá 15,5 triệu

TDNC
23/7/2014 9:13Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

e nay 15t thoi de cho trung so da.
S5 bán cho khứa rất hợp, cạnh tranh trực tiếp hkpon , oppo

Sent from my iPad using Tinhte.vn
Anh cuhiep bảo máy nào không có google play store thì không nên mua 😁
j0h4n
ĐẠI BÀNG
10 năm
H thì không thích Android lắm vì hệ điều hành bị phân mảnh quá. Các hãng thì ra nhiều mẫu dt nhưng ko update Hdh kịp.
jehovan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đợi con Philips Xenium i908 thần thánh ra ra hẵng tính. Giá bằng phân nửa cũng 2 sim ngon choét choèn choẹt
Vãi cả nhiều phiên bản
Thà đẻ ít nhưng thay vào đó là chăm bẵm đứa con của mk có phải hơn k. Ra cho lắm vào r toàn mang con bỏ chợ
Cháu nghĩ cháu chán
Ko hứng thú lắm

Gửi từ Eo Gi Gờ Hai
Ko co ch play thì mua về sài cái j trời
hais
ĐẠI BÀNG
10 năm
@duy cường kim Mấy con 2 sim cao cấp của SS (S4, S5, Note 2, Note 3 bản 2 sim) thì sửa dụng SVA ROM (Google sẽ ra) đã bỏ đi các app tiếng TQ, cài sẵn Google Play, nhiều tiện ích rất hay và tiếng Việt hỗ trợ đầy đủ. Bản SVA ROM tốn tiền cực kỳ ổn định hay được share trên các forum, bản miễn phí thì lại không ổn định.
vuhuy99
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hais Bạn cho mình thêm thông tin về SVA rom này được không? mình đang quan tâm. Thanks.
hais
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vuhuy99 Đây là link chính thức của ROM SVA:
http://www.studenikin.ru/svarom/svarom_G9009D.asp
Bên trái liệt kê các dòng máy (nhớ xem kỹ số hiệu phiên bản), bên phải liệt kê tính năng và link download. Như mình đã nói link miễn phí luôn không ổn định nhưng tin buồn là S5 chưa có bản free. Nếu cần link ổn định (link có ghi "Smooth and Stable as rock") thì bạn phải mua (khoảng 300K VND) nhưng nếu bạn copy tên của cái link lên google tìm thì khả năng rất cao là sẽ tìm dc bản dc chia sẻ lại (khi tìm thì bỏ số phiên bản ra, vì có thể không có phiên bản mới nhất nhưng sẽ có phiên bản trước đó)
Đây là link trên Tinh Tế về ROM SVA cho bản Note 3, bạn có thể tham khảo để tìm hiểu về ROM SVA nói chung:
http://www.tinhte.vn/threads/galaxy-note-3-sm-n9002-tong-hop-root-rom-cook-hoi-dap-thu-thuat-chia-se-kinh-nghiem.2190881/
yokel
TÍCH CỰC
10 năm
3 7 21 ngày vô trang web của khựa hình như bbs.cn hay gì đó là có bản rom cook mod sẵn ch play vô liền.
* Cầm con này có nhiều anh chị mắt nhắm mắt mở thấy 2sim cả tiếng hoa rải rác trên máy phán ngay hàng nhái liền. Còn cầm con hàng nhái 1 sim mắt mở mắt nhắm tưởng s5 xịn. Hi,hi
* mình thích note 4 2 sim ( tt trung quốc cũng được) màn hình 6-6.3 inch , viền siêu ỏng.
dradigit
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tôi chỉ thích samsung ở mỗi dòng note. Tại sao ư? Tại vì cây viết thần thánh của nó giúp rất nhiều cho công việc của tôi. Ngoài điều đó ra thì tôi xin phép ko bình luận thêm cho lành...
P/s: tiền việt trượt giá quá hay sao nhỉ, 15 củ mà em cứ tưởng nhầm là 15 củ khoai í. Hay dạo này mình thành đại gia rồi chăng???. Tí phải uống thuốc hạ sốt mới được.
Thực tế mod lập thớt này để a e nhà ta chém gió

Sent from my GT-P3100 using Tinhte.vn mobile app
bean2604
ĐẠI BÀNG
10 năm
SS cũng giống như KPOP thôi mà các bác :V. Đã là android thì máy nào chả như nhau, như PC thời xưa suốt ngày thấy khen Compaq với IBM thần thánh, còn Acer hoặc noname cùi bắp. Nhưng rút cục em xài máy cùi bắp chả hiểu nó thua gì các máy thần thánh ??
Thắng Py
ĐẠI BÀNG
10 năm
Kinh nghiệm xương máu: Đừng bao giờ vào tinh tế chê apple với samsung 😆
Dành cho thị trường khựa thì cái xạc phải 3 chân chứ nhỉ
nhìn chả đáng đồng tiền bác gạo gì cả
2 sim 2 sóng hay sao mod đâu
pin dc nửa ngày lun
để ý nhiều cửa hàng k dám trưng bày ip cho khách nghịch..nhưng SS thì loại nào cũng trưng ra hết

p/s : 1 thời cũng hâm mộ vs SS lắm..nhưng bây giờ thấy bỏ ra 15tr mua dt thì cứ nhằm IP cho lành
tienquy58
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đối với sản phẩm sam sung ở việt nam luôn bị chê mà nước ngoài thì ngược lại ,các bạn nghĩ xem nước ngoài nó không quan trọng cái bề ngoài nó chỉ thích những tính năng nào thật sự hỗ trợ cho công việc tốt nhất nên điện thoại của sam sung luôn luôn bán rất chạy ở nước ngoài còn ở việt nam thì chỉ quan tâm về bề ngoại như là thiết kế xấu khi nào củng phân bì là thiết kế naỳ thiết kế nọ ,còn mình đọc nhiều bạn còn nói tại nó bằng nhựa mà nó bán 15tr không phải bán 15tr vì mức giá này nó còn ẩn chứa nhiều thứ này nên các bạn đừng so sánh nhé ,bạn có thể không mua sam sung mà mua iphone để sài nếu bạn thấy nó tốt hơn bạn có thể mua sony nếu bạn cảm thấy nó sài đẹp hơn sam sung hay là nó đáng đồng tiền các bạn bỏ ra hơn thì mua nó ,các bạn đừng bao giờ buông lời ra là như thế này như thế kia ,đơn giản hàng công nghệ không nói lên được điều gì cả ,mình chỉ ý kiến theo một người dùng khia cạnh hiện tại mình vẫn dùng cả samsung và ip vì cả 2 cần trong công việc không so sánh phân biệt nó xấu hay đẹp! xin cảm ơn các bạn đã đọc
lockhomes
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tai sao ko phát hành ở Việt Nam bản 2 SIM này, có cảm giác Samsung toàn phát hành sản phẩm tốt ở bên ngoài không nhỉ? Mấy bản 2 SIM ở trong nước toàn ba cái cùi không

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019