Trên tay Galaxy S6 Edge chính hãng: 3 màu Trắng/Xanh dương/Vàng, giá 19.990.000 đồng, 32 GB

TDNC
10/4/2015 8:21Phản hồi: 310
310 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy thì đẹp rồi mà cái giao diện của SS này xấu quá...
@Teddyboyz Mình cũng công nhận Gd SS quá xấu. Chắc ông CEO khoái màu xanh nhạt, toàn lấy màu đó làm chủ đạo. Nhưng mà S6 bác cứ yên tâm. Nó cho đổi giao diện sâu đến tận răng 😁
Từ khi s6 e ra, cái câu " mày có bị tâm thần ko đó" khi ai đó có ý định mua nó với giá trên , nghe quen quen
Chắc cuối năm sẽ được đưa vào tự điển giống như "tự sướng" vậy

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@saigonnight Mày có bị tâm thần không đó??:rolleyes:
@saigonnight Tự nghĩ ra tự nói ra rồi cũng ngồi tự nghe mà comment như kiểu "trào lưu của thế giới" vậy :v
@Christian Tran Thông đầ* đó và tập đoàn của nó, bác quan tâm chi cho mệt.
@saigonnight Chắc ở viện nhiều người nói bạn thế phải ko. Giữ gìn sk nhé :mad:.
@Christian Tran câu ns hay nhất trong ngày
T-Kid
ĐẠI BÀNG
9 năm
~3,5tr cho 2 viền cong coi bộ phải suy nghĩ lại 😁
Hôm qua sang cellphones mua cái cục pin dự phòng cho đứa bạn, tiện thể sờ mó luôn S6/Edge (mong m.n đừng ném đá)
- Máy mỏng, nhẹ, đẹp, sang nói chung là nhìn khác hẳn không nhìn rẻ tiền như mấy con vỏ nhựa trước đây, tuy nhiên so con S6 trắng vs con z3 trắng mặt kính sau thì z3 cũng ko kém, thấy sao m.n chứ chê con Z3, hình như là hơi bias SS?
- Camera là cái ấn tượng nhất, bắt hình, lưu ảnh rất nhanh, ảnh nét, đẹp, khử noise rất tốt, có lẽ chụp đẹp nhất nhì trong mấy con flagship giờ
- Giao diện Touchwiz vẫn vậy, ko thấy thay đổi mấy, nói chung về khoản phần mềm vẫn chưa ăn được Sense của HTC, tiếc là năm nay HTC nhiều tai tiếng quá nên một mình Sense ko cứu nổi, tuy nhiên xử lý tác vụ mượt hơn nhiều, khởi động ứng dụng, mở ra gần như là tức thì, chuyển qua chuyển lại giữa các ứng dụng nhanh gọn, ko bị khựng lại như touchwiz trên note 4
Nói chung với tầm giá chính hãng 16,5 thì S6 rất đáng mua, còn S6 Edge thì vẫn chưa tìm ra lý do gì để bỏ ra hơn 3 củ cho cái mép cong mà mọi thứ ngang ngửa S6 thường. Mà thấy hài nữa là đến cửa hàng S6 thì chẳng thấy mấy ai ngó ngàng trong khi một tý lại có người hỏi "anh ơi có S5 (J, Z3, Z3c) AU, đờ cờ mờ không", quá nhọ cho đội chính hãng
@Jameslwoodward thực sự hàng chính hãng bên cellphones bán đâu có rẻ hơn so với tgdd bao nhiêu đâu . Nên không thể cạnh tranh hàng chính hãng với tgdd ... được . Vì thế đa số vào đây hỏi hàng xách tay thôi .
@baohen1510 Note 4 mình mua chính hãng Cell cách đây 3 tháng. Tgdd 17m99 (nói thẳng ra 18m). Còn Cell 16m5, đó là Hcm. Ở HN lúc đó có 15m3. Tất cả đều chính hãng SS nguyên seal nguyên hộp, SS bảo hành. Bác nói hàng chỗ nào tệ hơn thì mình cũng chịu
ngox_IT
TÍCH CỰC
9 năm
Giá chát kinh hồn😁
van.t
TÍCH CỰC
9 năm
Vừa trên tay con 6e thì cảm nhận e nó thật sự đẹp.có điều mặt lưng e nó nhìn đơn giản qúa.ko có điểm nhấn nào ngoài cụm cmr nhưng lại tiệp màu nên ko nổi bật🆒
Cao quá, đợi năm sau múc e nó vậy
ôi cái giá!
Đẹp nhưng 20tr chắc mình chẳng mua SS 😁
q3trung
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giá chát quá, SS lại mắn đẻ mua về vài hôm giảm giá vài củ thì cắn lưỡi :v

Thôi ra cửa hàng vọc vạch xíu cho biết 😁
thích thật. nhưng chẳng có điều kiện. 😔
winter8959
ĐẠI BÀNG
9 năm
lần đầu tiên thấy anh Sam có 1 thiết kế tuyệt thế này
Cái giá khiếp đảm. Chơi Android 20 củ quả là không tưởng.
@Wind my love 20 của là giá cái cong cong thui chứ ăn roi mười mấy cũ thui pác. Tại nó cong nên nó 20_củ em nào thẳng thi chỉ nên mười mấy củ thui.
@Wind my love Nghe cái giá nhớ anh Sang hét tiền cát sê, chắc cùng một bài

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@Wind my love sfan thèm chảy nước 2 mép ấy chứ 😁, 20 chục chứ 30 chắc sfan cũng ko ngại đâu :rolleyes:. Nghèo cứ iPhone iPad thôi :oops:
xuantruong21
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp nhưng chờ bphone xem thế nào đã =)), ko biết cảm ứng vân tay bphone thế nào
Giá vậy cũng được mà. 4 tháng trước ip6 64Gb giá cũng ~s6 edge mà vẫn cháy hàng như điên mà. Để mấy bữa nhận lương ủng hộ SS phát mặc dù rất thành kiến. Hi vọng nếu ko hợp mà phải chia tay thì lỗ vừa thôi, đừng lỗ rộng quá.
Đẹp phết, thiết kế đẹp nhất của Samsung từ trước đến giờ. Mình đã thay đổi suy nghĩ rồi, chắc chắc sẽ góp lúa chờ mua iphone 6s 😃
Không đủ thuyết phục để mình từ bỏ iPhone!!!
Em vẫn chở Bom Phone của anh Quảng nổ.
Thấy anh ấy nổ khiếp phết chứ không phải đùa đâu 😁
chongao2k5
TÍCH CỰC
9 năm
Dự là 1 tháng sau giảm 2tr! Sau đó mỗi tháng giảm 1tr cho tới khi iPhone 6s và iPhone 6s+ ra thì giảm còn 10-11tr!
@chongao2k5 Bố mẹ b ko dạy b ăn học tử tế ah 😁

Just kidding !
chongao2k5
TÍCH CỰC
9 năm
@hoangttttt Bố mẹ bạn không dạy bạn không được phép xúc phạm người khác nếu người đó không động chạm gì tới bạn à? Just a joke!
@chongao2k5 Ơ kìa mình đùa mà làm j phải quote lại thế. Nghiêm túc quá nhở
chongao2k5
TÍCH CỰC
9 năm
@hoangttttt Chẳng ai đùa kiểu vô duyên như bạn! Việc đề cập tới bố mẹ người khác không phải chuyện đùa.
màu xanh ngọc đâu nhỉ? em đấy đẹp hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019