Trên tay Galaxy S7 Edge màu hồng Pink Gold

TDNC
5/5/2016 4:2Phản hồi: 242
Trên tay Galaxy S7 Edge màu hồng Pink Gold
Đây là bản xách tay từ Hàn Quốc, dung lượng 32 GB, phụ kiện y chang như bản chính hãng ở VN và cũng có OTG Adapter. Cấu hình dùng chip Exynos 8 nhân, 4 GB RAM, cài sẵn Android 6.0.1 và có tên mã là SM-G935S, các thông số còn lại cũng như thiết kế so với bản chính hãng là như nhau, riêng chỉ có hàng ký tự tiêu chuẩn ở mặt sau là ít hơn bản ở VN (ít ký tự hơn).

Xem thêm: Đập hộp Galaxy S7 Edge chính hãng

Cám ơn cửa hàng XTMobile đã cho mình mượn sản phẩm.
242 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đep
ice.akai
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có ai thấy S7 edge xấu hơn S6 edge như mình không? 😕
@ice.akai Nếu có thì dắt nhau đi khám mắt lẹ kẻo để lâu bệnh tình nó trở nặng rồi đui =))
@ice.akai Mình cũng thấy xấu, cứ bầu bầu như thế nào ấy
ice.akai
ĐẠI BÀNG
8 năm
@rubydragon1187 Vẻ đẹp là thứ mà mỗi người mỗi khác mà bác.
@ice.akai Tỉnh lại đi bạn ơi.😁
Khá nam tính và mạnh mẽ
Vẫn không kết được cái loa thoại đục lỗ của SS. Xấu khủng khiếp!
Dòng cao cấp mà cũng không chịu bỏ. :mad:
@LRA Lỡ đặt 2 tỷ cái rùi phải xài cho hết chứ bác, bỏ phí đi=))
Chjmcumeo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@LRA Đó là cái gì đó rất riêng của SS đó bạn 😁
@LRA lỡ oder mấy trăm triệu đơn vị rồi bao giờ xài hết mới đổi tk dc ^^
@LRA Dòng J bỏ rồi, dự tương lai sớm bỏ hết thôi
xuan samsung
ĐẠI BÀNG
8 năm
@LRA Mình lại thấy nó đẹp
Rose lên ngôi thành màu sắc của thời trang ^^
@buihai Thì của Apple là Rose Gold, của Samsung là PINK gold mà :v
Đối tường Samsung hướng đến là phụ nữ thì phải đậm đà hơn chứ 😁
Chjmcumeo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nguyenfenice pink not rose
Ken5298
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ruoicom Ờ chech hộ note 4
@buihai Màu hồng ip là hồng nữ tính. Hồng ss là hồng nam tính haha
HeNguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ngon...o_O
Có bị sùi vỏ ko? 😁
@Cupertino Cái chính nó vượt mặt iphone tại Mỹ haha
@Cupertino SS từ xưa nay mang tiếng ghẻ lở tróc quen rùi. Nghe nói táo hoàn thiện tốt chất lượng như thế sao chấp nhận được bác. Hay vì lợi nhuận giảm chi phí nên mới có vụ lợi nhuận hơn 90% ngành
@Cupertino con râu gôn của bx mình thì chưa bị...nhưng 2 con gold của mình và bà chị thì đều bị...cá biệt con của mình bóc ra đã bị luôn từ đầu, 1 vết chỗ con ốc 😔
@HDD18HAMLONG Hic mới đi mua dùm con rose gold xong...hy vọng kg bị gì chứ kg ăn chửi chết ...mình ghét cái tụi Apple làm máy cho thị trường Việt Nam lởm kinh, lên trên này nghe anh em bảo lỗi đủ thứ, mình toàn mua máy LL hồi giờ chả bị chút lỗi gì...rõ nản, đúng là tiêu chuẩn chất lượng thấp quá thành thử cái gì kém cũng vào đc :(...
Hồng nam tính
@nhuankhom dành cho các bác thích xài quần sịp hồng 😃
Samsung để chờ Note 6 mới bỏ để lại bán được điện thoại ấy mà 😁 USB-C cũng ở giữa là chắc rồi
Đẹp quá tốt quá rồi đến Note 6 sao bán :D

Đây là Pink Gold, chứ không phải Rose Gold, màu hồng (Pink) SS có từ đời nào rồi.

Chỉ thấy nếu đạo thì có thằng cho đt màu hồng nhưng không muốn gọi là hồng mà gọi là Rose Gold nghe cho khác đi. Khổ thân mấy người bán trang sức, từ xưa đến nay hầu hết Rose Gold là một kiểu mà nghe nói dạo này không bán được vì bị nhiều người nói "Đây không phải là Rose Gold, Rose Gold màu phải hồng như iPhone cơ"
phucmaster
TÍCH CỰC
8 năm
@hung2900 cho cái gold vào đọc cho nó sang miệng 😆
vlcdng
TÍCH CỰC
8 năm
@hung2900 Đọc tên cũng sai bày đặt phát biểu! Trong trang sức thì gold rose chứ rose gold là cái gì! Kiến thức hạn hẹp
@vlcdng Bạn ấy nói đúng mà màu rose gold chứ
Rặt 1 bọn chuyên đạo màu. Sao ko tự động não cho ra màu mới ?
xanyo
TÍCH CỰC
8 năm
@John Chris vice loz, giờ lại lôi đậm nhạt ra?? thế nhìn con S3 nó đậm hay nhạt??
Ai bắt chước ai đây? chắc chỉ có bị mù màu mới bảo nó khác nhau hahaha

Muốn cãi lí thì ít nhất nói cũng có lý 1 tí, lúc đầu thì bảo SS làm màu hường từ thời S2 sau đó ko làm nữa, chờ khi Trái cây làm màu hường thì bắt chước.

GIỜ TÔI BẢO SÁMSUNG NÓ NĂM NÀO CŨNG RA MÀU HƯỜNG, NÓ KO BẮT CHƯỚC ĐẤY. NHÌN CON S3 KÌA
hqchung
ĐẠI BÀNG
8 năm
@xanyo 😁 Kể cả Note 3, S5, Note 4, Note 5 đều ra hết,
SS làm màu hường cho phái nữa, còn Apple đại đế làm Rose gold để Nam Ifan cũng thấy "Men" như thím Cook luôn bác à :D
@John Chris Lúc đó ss ra màu đó là hàng hạn chế ( hàng độc đó) . sau này bị ap nhái màu gọi là rose gold thì nó ko còn độc nữa thì ss lại sản xuất đại trà thôi có gì lạ đâu nhỉ. Kiểu như màu xanh lục ngọc bảo có khi lại có người đưa nó thành màu xanh nữ tính ấy chứ nhỉ và tạo thành xu hướng.kaka
nhoxcutengox
ĐẠI BÀNG
8 năm
@John Chris cũng vì quá nhiều kẻ cuồng nên ăn cắp sao chép cũng lên tiên. nói lại baqn5 biết. mọi thứ trên iphone Apple đều ăn trộm ăn cắp cả đấy ở đó mà tung hô rồi cuồng.
Đẹp, như 1 món trang sức. S8 Edge phải làm sao để vượt qua S7 Edge đây?
Đẹp
Nếu Samsung làm mấy cái cổng này trên 1 dường thẳng trung tâm luôn thì sản phẩm sẽ đẹp hơn nữa.

phuongboss
ĐẠI BÀNG
8 năm
@minhcuongpro1234 Của bác đây :p
@phuongboss Vậy sẽ đẹp hơn đấy.
hqchung
ĐẠI BÀNG
8 năm
@lilknighthood Apple trả lời xác nhận đúng rồi còn kêu hàng fake mới bị :D
xanyo
TÍCH CỰC
8 năm
@hqchung Con 6s của mình cũng bị sùi mào gà quanh lỗ camera. Bực éo tả

Ps: ảnh chụp bằng S7 edge
Có xanh ngọc lục bảo không nhỉ?
Đẹp quá, máy nhìn sang trọng. Từ lâu mình ko dùng ĐT của Samsung vì trước đây chất lượng lởm hơn Nokia tuy nhiên giờ cộng nhận phải nói anh Sam đã thay đổi và tiến khá xa.
burgboy
CAO CẤP
8 năm
Máy có kèm ứng dụng cài sẵn từ nhà mạng không Tài @TDNC

Tks.
Cái màn cong sexy đấy cơ mà hoàn thiện nhiều chỗ vẫn ẩu lắm, đít máy các cổng ko thẳng hàng, cái loa thoại tởm, cái khe giữa viền và vỏ nhét vừa cái thẻ atm quá, mặt sau cũng ko đẹp
xanyo
TÍCH CỰC
8 năm
@ly_tam_hoan 1. Thẳng hàng để làm gì? T dùng Đt chả bao giờ lật đít lên săm soi.
2. Loa thoại đấy là nét đặc trưng của SS cũng như cái nút Home to tổ bố thằng ăn mày của hãng X làm viền máy to thêm đấy

3. T đưa mày con S7 edge của t. M ko nhét đc tờ giấy vào thì tự vả vào mồm mình nhé?
@xanyo Động đến bàn thờ nhà nó có khác , cắn ngay được , vô học
xanyo
TÍCH CỰC
8 năm
@ly_tam_hoan Nói thì phải biết nghĩ, và chỉ nói về cái gì mà mình biết thôi, nói vớ nói vẩn ăn chửi thế còn là nhẹ đấy. Tranh luận ko đc quay sang chủ đề khác nhanh thế?
@ly_tam_hoan Có gì đó k ổn ở đây chớ nghe nói fan hãng S thông thái vs ôn hoà lâu nay giờ rồi. Chỉ có fan trái cây mới cuồng bạo vô học thôi. Nghi có giả mạo =))
Raziel
CAO CẤP
8 năm
Nhìn phím Home lại nhớ đến con S6E lúc trước dùng, bằng nhựa nên dùng 1 thời gian xước lăm dăm hết dù dùng khá giữ gìn. Mua ngay đợt đầu, nhìn xước nản quá bán luôn.
Không biết lên tới S7 có trang bị kính hay thứ gì chống xước khá khẩm hơn không.
@Lê Phan Tuấn Dù là kính cường lực vẫn trầy! Dao cứa có thể ko xước, nhưng tay dính cát miết vào thì biết tay nhau ngay! Tốt nhất nên dán màn hình, rẻ bèo! xước quá là thay cái mới!
@Raziel Ko bạn. Vẫn xước như ngày đầu tiên. K biết tiếc cái gì mà k làm miếng khính nhỉ. Cái phím home của iphone lốp xe cán qua mà mặt trước nát bét k còn chỗ nào để vỡ nữa còn cái home vẫn lành lặn. K xước 1 ly. Nhìn hài vãi lúa
ngudungsua
TÍCH CỰC
8 năm
@Raziel em thì ko mua flagship nữa, đợi mấy con đời cũ giảm giá mua sướng hơn, hồi xưa mua iphone tốn cả đống tiền giờ mới thấy ngu:D
xanyo
TÍCH CỰC
8 năm
@Lê Phan Tuấn Mình dùng đc 1 tháng nay. Ngày nào cũng sờ phím home để unlock vân tay và chưa thấy có hiện tượng xước gì hết nhé. Viền S7 edge phải nói SS làm quá tốt so với S6 edge. KHÔNG HỀ HỞ bạn nhé. Bạn cứ yên tâm mà múc thôi. Hoặc múc iphone 6S để trải nghiệm tính năng viền nhôm sủi cảo. Tùy bạn
Nhìn đẹp mà các bác, long lanh đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019