Trên tay Galaxy S8: đẹp đẹp, tròn tròn, bóng bóng, hiện đại

cuhiep
29/3/2017 20:32Phản hồi: 609
609 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dài và mỏng liệu đút túi quần có dễ bẻ cong không ạ 😔
@hoanganhmcsl Bác ko thấy kích thước nó ko thay đổi nhiều sao? Cam ko lồi nghĩa là máy dày hơn.. đọc bài đi rồi bình luận
babybo1234
TÍCH CỰC
7 năm
@hoanganhmcsl Kính có phải nhôm đâu mà cong 😆
Mặt lưng giống Note 5 thế. Mà cái viền kim loại của nó dày nhỉ, nhìn như S6e ấy, hơi thô!
Bọn cừu bị dắt mũi cái vụ mắm tôm ... Cười sặc sữa từ tối qua đến giờ với bọn cừu =))
Alex Pham
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trước giờ ko mê đt Sam, nhg công nhận con này gây mê phết ~ dư dả tài chính làm con 6.2 vừa màn to vừa ko quá khó cầm, dùng thay Ipad Mini luôn cho tiện
linhthucovn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Kẻ giết Iphone ?
Cái viền bóng nhìn chán quá, cứ mờ như s7 có phải hay hơn ko... Nhưng dù sao cũng quá hấp dẫn rồi. Đợi iPhone trả lời nào...
BlackCat1401
ĐẠI BÀNG
7 năm
5.8 inch gánh màn QHD mà pin 3k có yếu ko nhỉ? Con Note 5 màn 5.7 QHD pin cũng 3k nhưng mình thấy cũng đủ tốt dùng hơn 1 ngày. Nếu được chọn thì mình chọn em 5.8 chạy chip Rồng 835 hỗ trợ 2 sim
@BlackCat1401 Mặc định nó chỉ để FHD thôi.
Cuối cùng thì anh lớn của Android cũng nhận ra rằng 2K chỉ để cho VR. 1 điều mà 1 cơ số hãng TQ đã nhận ra từ năm ngoái (hoặc có thể không mặn mà gì lắm với VR)
toanhoahdvn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Màn hình vô cực thế này lúc cầm trên tay có cảm giác rón rén như kiểu sợ ngón tay vô tình chạm vào ứng dụng không anh @cuhiep
thegioia
TÍCH CỰC
7 năm
màu tím đỡ hơn bản lộ lộ nhiều
Đẹp voãi ;);););)
BNK
TÍCH CỰC
7 năm
Con dế SS này em rất thích, nhưng em ko đủ tiền để nhích. 😁
tuyentu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sámung hợp vs các bạn nữ hơn
@tuyentu Iphone hợp với nữ hơn.
Sam dùng note cực nam tính
May mà mặt trước đều là màu đen.
QuanPhamKT
TÍCH CỰC
7 năm
Ơ, nay SS nhà ta cũng bỏ 3 nút điều hướng vào trong màn hình, vậy anti Sony đâu rồi? suốt ngày ca thán 3 phím này bên trong màn hình
@QuanPhamKT So sánh với sony max hài, hôm qua có xem sự kiện không?
@QuanPhamKT bỏ vào trong nhưng cái viền nó mỏng dính nên cũng k chiếm nhiều. đâu có dày cui chiếm mất một khúc xấu quắc như sony đâu bác.
batuocken
ĐẠI BÀNG
7 năm
@QuanPhamKT bạn thộn thật hay giả vờ ngây ngô vậy, sony màn ko to rồi, viền trên dưới chà bá lửa ko cho 3 phím ảo lên đó lại lôi vào màn hình người ta mới nói.
@QuanPhamKT Cũng fan Sony nói nhìn lại đi bác xem ng ta tối ưu diện tích kìa Sony được nửa cũng là ok rồi dày đều 4 phía
QuanPhamKT
TÍCH CỰC
7 năm
@batuocken giả ng u, ngụy biện
TMT FIX
ĐẠI BÀNG
7 năm
Táo sẽ đẻ ngay em iPhone 8 và hạ giá đám còn lại để đua số 8 với Sam 😆)))
kfat86
TÍCH CỰC
7 năm
máy quá đẹp 😁, hy vọng là bác Hiệp có chương trình tặng quà :D
nublast
TÍCH CỰC
7 năm
Lần đầu tiên Samsung dám nghĩ khác và làm khác hoàn toàn Apple. Không biết tính năng chụp hình nhanh của S8 sẽ được kích hoạt ntn?
_Hazard_
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nublast Bấm nút nguồn 2 lần nha bạn
Tím thì ko phải tím mắm tôm rồi. Nhưng đỏ kinh nguyệt thì chắc chắn rồi haha
mrquan55
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chưa có thông tin cấu hình chíp sử lý ah bác Hiệp ? Phải nói con này đẹp thật !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019